[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

Xetang2nong

Xe máy
Em xin kể tiếp...

Thế là 2 thằng ngồi chồm hỗm trên cành nhãn không quên im lặng và chờ đợi (Điệu cười của sói sám >:)=))).
Ngay lúc đang nhắc nhau im lặng thì dưới cái bóng đèn điện mờ mờ do bị khói bám lâu ngày ở bếp thì bà chị họ từ từ cởi đồ...
Chẹp! Em thì không biết thằng bạn thế nào nên kể cảm xúc của em thôi ạ :P. Người bắt đầu nóng lên, K phải thở gấp mà thở chậm lại nhé các cụ :)) =))
hơi thở nhè nhẹ như muốn hòa vào bóng tối, hòa vào cảnh vật xung quanh để ròm chị tắm ;)).

Xong 1 thứ, 2 thứ dài, rồi đến 2 thứ ngắn >:)>:)>:)8->:)), bà chị năm đấy em nhớ hơn em khoảng 3 4 tuổi thì chắc khoảng lớp 11 - 12 gì đấy, cmn gái quê éo gì đi cấy, gặt xuốt mà sao da trắng thế. *-:):-? :)) chỉ có ánh sáng mờ mờ của ánh đèn + với đôi mắt cú vọ của bọn em sau khi đã nhìn quen trong bóng tối thấy rõ lắm... Mỗi tội đù...... sao quay lưng vào khán giả thế kia =.=>:P>:P:|...

updating...
Cái kết của cụ chả có hậu tí nào:-@

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Trong lúc các cụ bàn về nhân quả, em xin kể câu chuyện của em, nói chung là tội lỗi, mô phật.

Gần nhà em, đoạn gần ngã tư Trần Nguyên Hãn cắt với Lý Thái Tổ có cái nhà tắm của doanh trại quân đội, đối diện vs Cung Văn hóa thiếu nhi.
Ở đấy có cái nhà tắm nữ, cứ buổi chiều các chị bộ đội ra đấy tắm, điện không có nên các chị phải mở hé cửa lấy ánh sáng, nhà tắm thì nó nằm trong hàng rào, phần dưới là tường gạch, trên hàng rào có bịt tôn nên khá kín đáo, thế nhưng với bọn trẻ con thì lại là chỗ lý tưởng để xem phim khỏa thân miễn phí, cảm giác nó hồi hộp lắm, không thể tả đuợc. Cũng may ngày đó đường phố không có đông người như bây giờ nên xem mà không ai để ý cả.
Bọn trẻ con thì cứ tới cuối giờ chiều là rủ nhau đi xem. Vui lắm.
Có một thằng bé quá, chắc nó chỉ cỡ 7-8 tuổi, cao chưa hết được cái phần xây gạch của hàng rào, kiễng mãi chân không tới hét um lên: các anh cho em xem với, cnm, thế là các chị phát hiện ra dội cho cả thùng nuớc, thằng nào thằng nấy bắn ướt lung tung cả.
Thời của tôi thì có văn minh hơn:
Lên mái tầng 5 tập thể cũ (trèo lên cũng run).
Mỗi thằng 1 cái ống nhòm xem hát của các cụ, nhòm sang chung cư đối diện, nhòm trộm các chị thay đồ + tắm + ịt nhau.
Nhìn rõ mồn một.
Và ko bị ai dội nước lên đầu.

Tran Dzung

Xe tăng
Website
muitenvang.vn
Ô, chả hoá ra thời đó em định trấn lột cá của cụ mấy lần mà ko được. Chỉ thấy hỏi gì cũng ú ớ. Cái lần nói được khéo cụ "nuốt tươi" con cá cũng nên :) :) :). Sao cụ ko đi bộ quá tí xuống nghi tàm mà mua cho nó rẻ :)
em hay nhảy tàu điện từ Ngã Tư Sở lên nhà bạn ở hàng Đậu mua cá chọi, lúc về qua Ô Chợ Dừa toàn phải bỏ cá vào mồm đổ nước đi, cái túi nilong nhét vào đế giày, đi qua lại giở ra múc nước ở rãnh ngay mép đường rồi nhổ cá vào đi tiếp về :((

ZARG

Xe container
Mệt với cụ ATXN quá, em cho cụ ý chén vang Thăng Long.

Cả đời cụ ấy chắc không chịch bao giờ nên vào đây có vẻ bức xúc ghê ><

springsea

Xe container
Chớ khinh điều ác nhỏ nhoi
Cho rằng: “Quả báo mình thời chịu đâu!”
Nhớ rằng giọt nước nhỏ lâu
Mỗi ngày một chút cũng mau đầy bình,
Người ngu gom góp vào mình
Bao điều ác nhỏ dần thành họa to.

Kinh Pháp cú -Kệ 121
Kiếp này em sân si nhiều quá thể nào cũng chịu hình phạt đọa đầy với 70 trinh nữ như mấy anh Hồi giáo râu dài. sợ tóa :(( , nhưng mà em dáng chịu vậy :))

Thoivedi

Xe tải
Em nhớ là vào tận đối diện bến xe Hà đông, qua c500 một tí.
Vào gần tới chỗ khách sạn Sông Nhuệ bây giờ cụ ơi. Cái đường tàu đó còn mãi tới khoảng 90-93 gì mới bị phá. :)

minh_tuaninfo

Xe buýt
Nếu nói đến tuổi thơ ăn chộm hoa quả ( cái giống ăn chộm mới ngon, mẹ mua không ngon ) rình chộm, cháu cũng trải qua nhiều lần lắm rồi =))

Cubu.EU

Xe máy
Nghe nói trẻ con nhìn trộm các dì các mợ tắm là bị hoá đá :)) Nó đông cứng từ dưới lên thì phải =))

chacone

Xe buýt
Tuổi thơ dữ dội lắm nhưng nhớ nhất là nhìn trộm sinh viên tắm hêhe

PeuGeot.Cycles

Xe hơi
Em hóng mãi. đọc từ đầu đến cuối nhưng vẫn không tưởng tượng ra
Cho thêm cái hình nữa có phải ngon không cụ :(

Thoivedi

Xe tải
Em kể chuyện em vậy ;)
Hồi đó lớp 8 hay 9 gì đó, gần cuối năm cả lớp góp tiền mua hoa giống, nhờ mảnh ruộng 1 thằng trong làng để... trồng hoa bán tết. Bọn em cũng làm đất, bón phân... như thật. Còn công phu xin rơm, tre... dựng cả 1 cái lều ở ruộng để học về là kéo nhau ra đấy tụ.
Có 1 hôm 1 lũ kéo nhau ra thăm ruộng, lũ con trai thì xách nước tưới xong chui vào lều ngồi, lũ con gái thì ở ngoài nhổ cỏ với ngồi tán phét. Bọn con trai buôn 1 hồi thì đến chuyện... khoe hàng. Mà nói xuông thì éo thằng nào chịu thằng nào. Thế là ông nào cũng vạch ra khoe nhiều râu với ít râu, rồi thì của thằng này to, thằng kia nhỏ... :))
Thế quái nào, sáng hôm sau đến lớp cả lũ con gái nó cứ nhìn mấy ông cười tủm tỉm. Mới đầu còn không hiểu sao. Nhưng sau có 1 con bé phũ mồm nó bảo "Tao biết của từng thằng rồi" :-ss:-ss:-ss:-ss:-ssThề là không biết chui đi đâu. :">X_X Con bé đó sau tới hết kì 1 của lớp 10 thì nghỉ học, lấy chồng.

matizvan2009

Xe ba gác
Em kể chuyện em vậy ;)
Hồi đó lớp 8 hay 9 gì đó, gần cuối năm cả lớp góp tiền mua hoa giống, nhờ mảnh ruộng 1 thằng trong làng để... trồng hoa bán tết. Bọn em cũng làm đất, bón phân... như thật. Còn công phu xin rơm, tre... dựng cả 1 cái lều ở ruộng để học về là kéo nhau ra đấy tụ.
Có 1 hôm 1 lũ kéo nhau ra thăm ruộng, lũ con trai thì xách nước tưới xong chui vào lều ngồi, lũ con gái thì ở ngoài nhổ cỏ với ngồi tán phét. Bọn con trai buôn 1 hồi thì đến chuyện... khoe hàng. Mà nói xuông thì éo thằng nào chịu thằng nào. Thế là ông nào cũng vạch ra khoe nhiều râu với ít râu, rồi thì của thằng này to, thằng kia nhỏ... :))
Thế quái nào, sáng hôm sau đến lớp cả lũ con gái nó cứ nhìn mấy ông cười tủm tỉm. Mới đầu còn không hiểu sao. Nhưng sau có 1 con bé phũ mồm nó bảo "Tao biết của từng thằng rồi" :-ss:-ss:-ss:-ss:-ssThề là không biết chui đi đâu. :">X_X Con bé đó sau tới hết kì 1 của lớp 10 thì nghỉ học, lấy chồng.
Lấy thằng về nhất hả kụ

Canghai89

Xe tải
Nhớ ngày bé cứ đến chiều giờ tan tầm về tự động leo lên giường nằm úp mông chờ ăn vụt đếm đủ chục cái lại tụt xuống đi tắm rửa ăn cơm xong trốn đi chơi tiếp đến 10h hết phim về lại leo lên giường ăn vụt chục phát nữa rồi đi ngủ. Chả hiểu ông già cứ vụt trẻ con thế để làm gì :(
ôi thần linh ơi e hỏi khí k phải mông cụ chắc chai hết cả ấy nhỉ

Canghai89

Xe tải
Em kể chuyện em vậy ;)
có khi là tại các cụ để mợ đấy thấy rồi nghiện nên sớm chồng :))

XPQ

Xe lăn
Em đọc các bài viết của cụ em thấy thương cho cụ, càng về sau cuộc đời cụ sẽ càng khổ .ác nghiệp nặng nề luôn rình rập trên đầu cụ, lúc đó có pháp Sám hối niệm Phật có thể cứu cụ. Cụ cứ kiểm chứng nhé
Bác chùa hoan hỉ tí đê!
Muốn cải huấn thì phải nương vào căn cơ người ta,chứ bác dọa thế nhỡ lão kia lão í sợ quá,cải tuột sang đạo Hồi thì có phải là rách việc không?
Mà bên mấy thớt Ukr mí Xi ry bác để rơi mõ ở đâu :D:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

Hàu nướng

Xe hơi
Cách đây chừng 17 năm, hồi ấy em 15 tuổi, bốn thằng cùng xóm bọn em nhìn thấy bà cô thợ may chưa chồng, mặc quần ngắn mà thằng nào cũng thấy hứng các cụ ạ. Vậy là cuộc thi bắt đầu, Thể lệ cuộc thi là vừa nhìn cô cắt may vừa làm, thằng nào ra trước thằng ấy thua... :D
Giờ nghĩ lại thấy hư quá ạ :D

cocsku

Xe cút kít
3 nnăm cấp 3 của em năm nào tổng giám thị cũng đau đầu vụ đốt phào đùng đùng. Nhưng mà giờ sg tuyệt nhiên ko nghe đốt pháo nữa cụ à
Em vào đến đại học rồi vẫn còn đốt pháo trắng sân trường. Nhà trường cũng giật mình vì không ngờ bọn này vẫn chơi trò trẻ con. Ngày xưa hay chơi trò tự cuốn pháo lấy, quả pháo to bằng cái phích. Nổ rung sân trường.