[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

Xetang2nong

Xe máy
Em kể chuyện em vậy ;)
Hồi đó lớp 8 hay 9 gì đó, gần cuối năm cả lớp góp tiền mua hoa giống, nhờ mảnh ruộng 1 thằng trong làng để... trồng hoa bán tết. Bọn em cũng làm đất, bón phân... như thật. Còn công phu xin rơm, tre... dựng cả 1 cái lều ở ruộng để học về là kéo nhau ra đấy tụ.
Có 1 hôm 1 lũ kéo nhau ra thăm ruộng, lũ con trai thì xách nước tưới xong chui vào lều ngồi, lũ con gái thì ở ngoài nhổ cỏ với ngồi tán phét. Bọn con trai buôn 1 hồi thì đến chuyện... khoe hàng. Mà nói xuông thì éo thằng nào chịu thằng nào. Thế là ông nào cũng vạch ra khoe nhiều râu với ít râu, rồi thì của thằng này to, thằng kia nhỏ... :))
Thế quái nào, sáng hôm sau đến lớp cả lũ con gái nó cứ nhìn mấy ông cười tủm tỉm. Mới đầu còn không hiểu sao. Nhưng sau có 1 con bé phũ mồm nó bảo "Tao biết của từng thằng rồi" :-ss:-ss:-ss:-ss:-ssThề là không biết chui đi đâu. :">X_X Con bé đó sau tới hết kì 1 của lớp 10 thì nghỉ học, lấy chồng.
Hơn 600 còm trong cái thớt này của em, chỉ thấy các cụ kể đi nhòm người khác, giờ mới thấy có duy nhất cụ dũng cảm "tự truyện" bị người khác nhòm. Tặng cụ thùng vodka =D>

Xetang2nong

Xe máy
Phúc báo tiêu thì ác nghiệp sẽ ập tới:

Xin lỗi cụ ATXN cho em có tí ý kiến nhé: Em lập ra thớt này để các cụ, mợ vào ôn lại thời thơ ấu. Âu cũng là một dịp để xả xì chét nạp thêm tí năng lượng để đối mặt với cơm áo gạo tiền. Nhòm trộm gái tắm hay các loại xì căng đan khác thời trẻ con em nghĩ không nên đặt nặng vấn đề đạo đức, thậm chí nặng hơn là tín ngưỡng, tôn giáo. Cụ có tín ngưỡng của cụ, người khác có sở thích, tín ngưỡng của riêng họ, vì thế nên đừng áp đặt và xúc phạm người khác như cụ đã comment. Em nghĩ tôn giáo nào cũng có ưu và nhược điểm của nó. Cụ nên biết có những tín ngưỡng người ta còn thờ cả biểu tượng bộ phận sinh dục nam, nữ (nếu em không nhầm thì gọi là sinh thực khí thì phải). Nếu cụ không thích thì đừng vào đọc và hãy đi ra chỗ khác. Còn cụ đã đọc và lại hiểu đây là thớt đen tối thì đầu óc của cụ mới là thứ đen tối đầu tiên. Cảm phiền cụ.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Xin lỗi cụ ATXN cho em có tí ý kiến nhé: Em lập ra thớt này để các cụ, mợ vào ôn lại thời thơ ấu. Âu cũng là một dịp để xả xì chét nạp thêm tí năng lượng để đối mặt với cơm áo gạo tiền. Nhòm trộm gái tắm hay các loại xì căng đan khác thời trẻ con em nghĩ không nên đặt nặng vấn đề đạo đức, thậm chí nặng hơn là tín ngưỡng, tôn giáo. Cụ có tín ngưỡng của cụ, người khác có sở thích, tín ngưỡng của riêng họ, vì thế nên đừng áp đặt và xúc phạm người khác như cụ đã comment. Em nghĩ tôn giáo nào cũng có ưu và nhược điểm của nó. Cụ nên biết có những tín ngưỡng người ta còn thờ cả biểu tượng bộ phận sinh dục nam, nữ (nếu em không nhầm thì gọi là sinh thực khí thì phải). Nếu cụ không thích thì đừng vào đọc và hãy đi ra chỗ khác. Còn cụ đã đọc và lại hiểu đây là thớt đen tối thì đầu óc của cụ mới là thứ đen tối đầu tiên. Cảm phiền cụ.
Cụ xe tăng sai rùi.
Trên đây toàn chuyện bậy bạ, chym với bím, tởm lắm.
Không phù hợp với con người mới XHCN.

(hình như con người mới cũng phải ịt bọp như đúng rồi thì phải)
Mời bác cốc riệu.

BMW 6688

Xe tăng
"Ôi cay đắng, ôi vỡ tan, ôi hụt hẫng!

Nó nhẫn tâm phá nát con tim, đập tan tính hiếu học. Chà đạp tàn bạo tình iêu chong chắng của em:(("

em cười không nhặt được mồm....iem ạ cụ ạ !!!

xbadboyz

Xe điện
Em vào đến đại học rồi vẫn còn đốt pháo trắng sân trường. Nhà trường cũng giật mình vì không ngờ bọn này vẫn chơi trò trẻ con. Ngày xưa hay chơi trò tự cuốn pháo lấy, quả pháo to bằng cái phích. Nổ rung sân trường.
Em nhớ lúc nhỏ ở khu tập thể nhà máy, một dãy hơn chục căn nhà cấp 4 đằng trước là cái ao chung. Gần tết mấy cụ thanh niên (gọi thế nhưng cũng chỉ tầm lớp 9, 10 thôi) tập trung làm pháo chơi, có năm các cụ ấy làm bánh pháo dài gần hết khu tập thể, năm kinh hoàng nhất các cụ ấy làm quả pháo đúng là phải cỡ gốc cây chuối hột, cái ruột nhồi thuốc to cỡ em luồn được tay vào. Các cụ phụ huynh phát hiện ra hoảng quá phải tháo ngòi ném xuống ao

Hieudao231

Xe hơi
Website
www.facebook.com
E chưa có cơ hội được nhìn trộm gái tắm bjo =((=((=((

cucsat123

Xe tăng
Em nhớ lúc nhỏ ở khu tập thể nhà máy, một dãy hơn chục căn nhà cấp 4 đằng trước là cái ao chung. Gần tết mấy cụ thanh niên (gọi thế nhưng cũng chỉ tầm lớp 9, 10 thôi) tập trung làm pháo chơi, có năm các cụ ấy làm bánh pháo dài gần hết khu tập thể, năm kinh hoàng nhất các cụ ấy làm quả pháo đúng là phải cỡ gốc cây chuối hột, cái ruột nhồi thuốc to cỡ em luồn được tay vào. Các cụ phụ huynh phát hiện ra hoảng quá phải tháo ngòi ném xuống ao
em nghe có tí hư cấu.tiền đâu mà mua thuốc pháo vs giấy đâu mà quấn hả cụ

xbadboyz

Xe điện
Tiền đào sắt vụn cụ ạ, bọn trẻ con khu tập thể em mỗi thằng có 1 cái thuổng nhỏ nhỏ 1 đầu nhọn để tăm sắt, 1 đầu bẹt để đào. Lúc nào rảnh là kéo nhau ra sau nhà máy đào sắt vụn bán. Giấy thì rất nhiều, báo lao động tích tụ cả năm, ngày ấy cháu chỉ đọc xả xủ páp với tin thể thao của cụ Chánh Chinh, Bích Tuyền xong là xếp vào góc

nhinhim2003

Xe buýt
Thuốc pháo thì xúc gạo bán lấy vốn, giấy thì 3 thằng (1 thằng trong tường trường, 1 thằng trên và 1 thằng ngoài) hồi đấy tan học xong là có nhiều hội ở lại chơi, cặp để thành đống, cứ trong ném ra ngoài thì cặp đầy sách vở, ngoài ném vào trong thì cặp còn mỗi hộp bút :D. Em hồi nhỏ xúc gạo đi bán cho vào bao lô, gặp bác hàng xóm đi lên cầu thang hỏi mày đi đâu đới : Cháo đi du lịch :D

tumtum

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tiền đào sắt vụn cụ ạ, bọn trẻ con khu tập thể em mỗi thằng có 1 cái thuổng nhỏ nhỏ 1 đầu nhọn để tăm sắt, 1 đầu bẹt để đào. Lúc nào rảnh là kéo nhau ra sau nhà máy đào sắt vụn bán. Giấy thì rất nhiều, báo lao động tích tụ cả năm, ngày ấy cháu chỉ đọc xả xủ páp với tin thể thao của cụ Chánh Chinh, Bích Tuyền xong là xếp vào góc
đào đc vài quả đạn pháo thì thuốc quấn bét nhè cụ nhờ ;))

cocsku

Xe cút kít
Năm nào cũng có phi vụ đạp xe xuống Bình Đà mua thuốc pháo. Riêng vụ này ly kỳ còn hơn cả vượt Trường Sơn đi cứu nước. Lo được tiền đi mua pháo, lại phải trốn bố mẹ, thầy cô bỏ học để đi. Dọc đường lại lo oanh tạc của bọn trấn cướp bất ngờ xuất hiện. Nhiều cụ đầu gấu còn mang hàng theo xe, đến lúc gặp là chiến luôn. Bọn em nhát chết, nên toàn cho bọn tiền trạm đi trước, rồi luồn lách tránh "địch" là chính. Ấy vậy mà cũng có năm trắng tay, chẳng có gì chơi tết.
Giấy cuốn pháo cũng là một kỳ công, bao nhiêu kiến thức, sách vở học hành tan theo xác pháo rồi.

biahoihanoi

Xe lăn
Cụ không ở thời đó không biết rồi. Tiền thì bán đồng nát các kiểu, xin tiền bố mẹ...giấy thì em cho đi luôn cả 1 bộ tuyển tập Mác Lenin cỡ vài trăm kg.

biahoihanoi

Xe lăn
Năm nào cũng có phi vụ đạp xe xuống Bình Đà mua thuốc pháo. Riêng vụ này ly kỳ còn hơn cả vượt Trường Sơn đi cứu nước. Lo được tiền đi mua pháo, lại phải trốn bố mẹ, thầy cô bỏ học để đi. Dọc đường lại lo oanh tạc của bọn trấn cướp bất ngờ xuất hiện. Nhiều cụ đầu gấu còn mang hàng theo xe, đến lúc gặp là chiến luôn. Bọn em nhát chết, nên toàn cho bọn tiền trạm đi trước, rồi luồn lách tránh "địch" là chính. Ấy vậy mà cũng có năm trắng tay, chẳng có gì chơi tết.
Giấy cuốn pháo cũng là một kỳ công, bao nhiêu kiến thức, sách vở học hành tan theo xác pháo rồi.
Tiện thể cụ nào người làng Bình Đà bị sẹo mài mặt xuống đường do đuổi theo em cướp pháo bị em ép ngã xe có mặt trong thớt này không ?

TuDo2808

Xe điện
Đã hết thời gái tắm, chuyển sang thời đốt pháo dồi à!:(

khongvoiduoc

Xe hơi
Hồi bé nhà ở Tân Mai, thỉnh thoảng có tiền lên chợ Mơ mua cá chọi, đi về toàn bị chấn
Gần tế cả hội rủ nhau đạp xe đi Bình Đà mua pháo trên đường về cũng hay bị chấn
Không có cụ nào cùng cảnh ngộ giống em không.

patuana76

Xe điện
Đề nghị các cụ đốt pháo, đi tàu điện lập thớt mới nhá. Tránh loãng thớt.

Cậu bé

Xe buýt
Có mợ nào tắm ko cho e ngó phát. Em chưa đc xem con gái tắm bjo :((