[SNOF] Những chuyện vui buồn: OtoFun - 10 năm một chặng đường

Yeuphunu

Xe điện
Trẻ trâu theo em hiểu là trẻ ranh, trẻ theo ý là tay comment nhanh hơn não.
Số này mới nhiều và nguy hiểm. Còn những "bác" như Lexusfun thì lại rất OK.

htkad

Xe buýt
Chuyện gì mà phức tạp thế

Cafemuoi8x

Xe buýt
Dạo đầu bằng khúc: ngày xửa ngày xưa, có một cô giáo ở Tuyên Quang thích Cafe... Muối
Cùng thời đó, có một chàng ở TpHCM làm an ninh trên những chuyến bay Trời Nam Đất Bắc

Họ cùng có chung một niềm cảm hứng vô hạn với...
Ơ, Chính chủ vào roài, yên nghe họ kể tiếp !
Cụ kể nốt đi. E hóng mí ...? :))

Cafemuoi8x

Xe buýt

phamconghung

Xe tăng
vãi cụ sơn
thành viên ngủ với thành viên thì đầy :))

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Diễn đàn là sân chơi ko giới hạn về tuổi tác, trình độ, nghề nghiệp,... và nhiều cái nữa mà bác.
Em không nói độ tuổi hay ngành nghề...mà là ở cái văn hóa chơi cụ ah, diễn đàn này là nơi a e giao lưu,học hỏi, giúp nhau.....không chỉ dừng lại ở oto xe máy mà tất cả các lĩnh vực,có nhiều cụ trẻ với tinh thần thái quá có những phát ngôn hay tranh luận không đúng mực cụ ah, có những topic cãi nhau mất tinh thần OF, nhiều cụ lão thành vô hình chung bị kéo theo những tranh cãi mà kheó có cụ còn đang là sv...còn chưa có xe ấy chứ,chứng kiến vậy nên có lẽ nhiều cụ tham gia lâu năm như e sẽ giống em,ngày ngày lướt OF,comen bình luận những gì mình biết,tranh cãi thì đứng xem và đi ra

Chỉnh sửa cuối:

cocden

Xe tăng
Em không nói độ tuổi hay ngành nghề...mà là ở cái văn hóa chơi cụ ah, diễn đàn này là nơi a e giao lưu,học hỏi, giúp nhau.....không chỉ dừng lại ở oto xe máy mà tất cả các lĩnh vực,có nhiều cụ trẻ với tinh thần thái quá có những phát ngôn hay tranh luận không đúng mực cụ ah, có những topic cãi nhau mất tinh thần OF, nhiều cụ lão thành vô hình chung bị kéo theo những tranh cãi mà khóe có cụ còn đang là sv...còn chưa có xe ấy chứ,chứng kiến vậy nên có lẽ nhiều cụ tham gia lâu năm như e sẽ giống em,ngày ngày lướt OF,comen bình luận những gì mình biết,tranh cãi thì đứng xem và đi ra
EM cũng như bác thôi.
Thực ra em cũng tàu ngầm là chính thôi mà.
Trưa rồi em mời bác chén rịu rồi đi ăn trưa đây.:D

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
E cám ơn cụ nhé,cụ tham gia cũng lâu rồi,cũng được xếp vào lão làng nên cũng có cảm nhận và suy nghĩ như em, chúc cụ mum ngon miệng

Bino

Xe điện
Chuyện bác Sonrack kể hay quá.
Em hỏi thêm chuyện về cụ UAZ bên Hồi ký Otofun phần 7 là ai viết mà hài thế? Em nghe văn cứ quen quen của ai đấy, hài hước lắm. Em phì cười khi đọc đến cái đoạn

Chi Chi nghẹn ngào: "Anh ấy là người tốt", gắp miếng giò tướng còn sót lại, len lén nhìn UAZ trước khi nuốt chửng miếng ngon - chất mỡ rất cần cho những người giàu cảm xúc, "hiềm nỗi ông giời ác nghiệt lấy đi cái đàn ông của anh ấy từ khi mới đẻ. Hứt".

Bino

Xe điện
Chuyện bác Sonrack kể hay quá.
Em hỏi thêm chuyện về cụ UAZ bên Hồi ký Otofun phần 7 là ai viết mà hài thế? Em nghe văn cứ quen quen của ai đấy, hài hước lắm. Em phì cười khi đọc đến cái đoạn

Chi Chi nghẹn ngào: "Anh ấy là người tốt", gắp miếng giò tướng còn sót lại, len lén nhìn UAZ trước khi nuốt chửng miếng ngon - chất mỡ rất cần cho những người giàu cảm xúc, "hiềm nỗi ông giời ác nghiệt lấy đi cái đàn ông của anh ấy từ khi mới đẻ. Hứt".
Em thấy hơi giống giọng văn của Nguyễn Việt Hà trong Cơ hội của Chúa

locone

Xe hơi
Em là thành viên mới của OF. nhưng tuổi đời thì cũng đã qua thời sửu nhi kha khá rùi. Em cũng mới biết OF và mới tham gia và em có đôi điều cảm nhận: Khi tham gia em mới thấy mình học hỏi được nhiều kinh nghiệm trên này, đúng là nhiều thứ mình còn "sửu Nhi" quá. Không chỉ Là diễn đàn về xe mà thượng vàng hạ cám đều được chia sẻ và học hỏi trên này. Thật hữu ích.
Quay về chuyện sửu nhi. Đây là mạng xh nên có rất nhiều thành phần lứa tuổi tham gia làm phong phú và đa dạng OF. Những ứng sử thiếu văn hóa trên OF là không thể tránh khỏi. Thiết nghĩ những thành viên còn thiếu ý thức trên lấy tiêu trí của OF và những kinh nghiệm, văn hóa của các thành viên khác để Bình tĩnh, điềm đạm và ứng sử văn hóa cho chính mình và OF ngày càng là một Diễn đàn uy tín. Thanks các cụ và các mợ đã cho em được chia sẻ.

LeTai1979

Racing Boy
Sao em chả thấy ảnh mấy nhỉ? :D