Những nẻo đường đã qua

Bẩn Chầy

Xe buýt
Ôi thế mà em cứ tưởng thày danbeo đang chụp lúc có lốc xoáy. chết không chứ lị:77::77::77:

danbeo

Xe buýt
Mấy cái ảnh này cụ chụp ở Auckland, New Zealand phải k0 ạ, cháu thấy cái tháp truyền hình quen quen? Cháu đi từ hồi năm 2000, năm đó có cuộc thi thuyền buồm thế giới tổ chức ở đấy. Thuyền buồm của các nước đổ về, cháu còn được đi taxi biển ( như kiểu cano sơn màu vàng như xe taxi ấy) chở ra tận ngoài biển xem tàu, đẹp huy hoàng luôn, năm đấy đội Mỹ đoạt cúp. Buổi chiều đứng ở cảng Auckland xem tụi nó biểu diễn lướt cái thuyền buồm cá nhân nhỏ ( cháu chẳng biết gọi là gì :21:) mê ly luôn. Cháu cũng chụp vớ vẩn được cả đống ảnh bẳng mấy phim thôi.

Cụ có xuống được mấy thành phố ở phía Nam k0 cụ? Cháu thấy thiên nhiên và con người NZL tuyệt vời. Chẳng biết bao giờ mới có dịp đi được nữa:'(

Vote cụ (b)
Cụ nhớ chính xác đấy, bến Ferry này ở cuối đường Queen, còn bến khác đẹp hơn nưng em không nhớ đường ra đó. Em không có điều kiện xuống phía Nam, cả 2 lần đến Newzealand đều loanh quanh ở Auckland. Công nhận đất nước và con người Newzealand thân thiện thật.

@ hungnhuanphat : cụ để máy ở tốc độ 1/16 rồi vừa chụp vừa xoay tròn máy

Cảnh phố xá của Auckland

danbeo

Xe buýt

Đất rông người thưa, cả con phố (queen street, phố chính của Auckland) nhìn mãi mới được vài người, có thể đang bắt đầu đông, dân tình kéo nhau đi tránh rét

FeRAM

Xe điện
Loạt ảnh phố xá đẹp quá.

Helen HP

Xe hơi
Website
360.yahoo.com

Đất rông người thưa, cả con phố (queen street, phố chính của Auckland) nhìn mãi mới được vài người, có thể đang bắt đầu đông, dân tình kéo nhau đi tránh rét

Cảnh lá vàng đẹp quá cụ ơi (l)(l)(l).. Giá mà cụ cho em đi theo có phải tốt không. Em mơ ước mãi vụ chụp ảnh lá mùa thu ở châu Âu mà chả có cụ nào ở đấy để em nhờ vả cả :(

danbeo

Xe buýt
Cảnh lá vàng đẹp quá cụ ơi (l)(l)(l).. Giá mà cụ cho em đi theo có phải tốt không. Em mơ ước mãi vụ chụp ảnh lá mùa thu ở châu Âu mà chả có cụ nào ở đấy để em nhờ vả cả :(
Em sợ mợ ko đi cùng em thôi :'(:'(:'(, mợ định đi Seatle à, June thì không đẹp đâu, September nhé , trông cứ như thung lũng tình yêu ấy ...:P . Em tạng mợ ít lá vàng nữa nè (l)(l)(l)

rx8nz

Xe buýt
Đúng là Auckland NZ rôi. Sang đây mà ko thấy cụ đi biển nhỉ. Đẹp lắm. Khi nào có cụ nào sang đây chơi PM em em dẫn các cụ đi chơi