[Funland] Những ông chồng hay dỗi - Cô vợ trẻ con

B_M_T

Xe buýt
Nói chung là cuộc sống vc không giống lúc yêu, khi yêu suôt ngày nhắn tin kiểu quan tâm này nọ thì được, về ở với nhau thì cần gì cứ alo cho nhanh, cô em thớt tính trẻ con với lại mới cưới nên chưa nhận thức đc điều này. Ku chồng nó nhớn rồi chứ có phải trẻ con éo đâu mà suốt ngày hỏi han kiểu vậy. Thớt nên khuyên cô em bớt quan tâm kiểu vậy đi, ví dụ chồng uống rượu say về thay vì hỏi là say rồi à thì đi pha cho cốc nước chẳng hạn.

Gianthienly

Xe container
Mợ yêu ơi, bây giờ lớp trẻ 8x từ đời cuối đổ đi là như vậy đấy. Chỉ không vừa ý là chúng nó đòi ly thân, tung hê tất cả. Tưởng là có thời gian để suy nghĩ lại rồi đánh giá xem có tiếp tục không nhưng không biết là đã tung hê một lần thì lần sau cũng sẽ vẫn thế. Người lớn như chủ thớt nên giúp đỡ, bảo ban thêm chứ không chiều bọn nó để mọi sự đi xa hơn.
Dạ.
Các tư duy về cái tôi nặng hơn những tư duy về hợp tác, chia sẻ, yêu thương, trách nhiệm, nghĩa vụ nên nó vậy ạ.

Nên các bạn ý luôn đúng ạ. Các bạn chả nhìn ai và cũng chả cảm thông ai hết:))

Dân Tổ

Xe container
Trẻ con - chấm hết

Website
denledngochoa.com
cô vk thì quan tâm quá mức, việc gì phải vậy. E thấy cô ấy cứ lo mà làm đẹp cho ck sợ mất, ck giữ. Hôn nhân phải do cả 2 cùng vun đắp chứ e gái thớt cứ chạy theo kiểm soát, qtam như mẹ a ta thế thì vừa mệt mỏi vừa khiến a ta thấy ngột ngạt :)

Phúc XO

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện vợ chồng muôn thủa