[Funland] Nhượng quyền cửa hàng bánh mỳ

meomeo128

Xe tải
Kinh nghiệm 30 năm ăn bánh mỳ đất Hà Thành cho thấy bánh mỳ phố Huế vẫn là number one, trưa nào cũng cả dãy người xếp hàng chờ.
Hãi một cái là mấy bà bán hàng vẫn thói quen dùng tay trần bốc thịt cho vào bánh mỳ, thỉnh thoảng lại đưa tay ngoáy mũi hay gãi bẹn sồn sột. Kinh tởm
E đã từng nghe đồn và đến ăn thử. 1 lần và mãi mãi never comeback :))
Ngày xưa thời chưa mở đường trên Voi Phục có cửa hàng bánh, bánh tự làm, pate tự làm, tương ớt cực phẩm :) hoặc xưa trên Đê La Thành có cửa hàng bánh pate gan ăn 1 lần thì nhớ mãi. Bg e chưa thấy chỗ nào hơn đc. Đúng là mỗi ng 1 khẩu vị cccm nhỉ

pokemon06

Xe tăng
Em có quen một ông anh, có mấy cửa hàng bánh mỳ Hội An, cụ cần thông tin em giới thiệu ạ
Bạn cụ có làm bánh mỳ này nữa không ? Cụ giới thiệu giúp em với. Em cảm ơn cụ

Xe bọ xít

Xe container
Hi các cụ, mợ. Em đi làm văn phòng cũng đc ngót nghét gần 10 năm, nay muốn đổi gió ra kinh doanh cho đỡ bí bách. Em có ý định nhượng quyền 1 thương hiệu bánh mỳ ở Hà Nội, nhà đã có sẵn cửa hàng ở Đinh Liệt rồi chỉ cần tìm được thương hiệu ổn là vào việc ngay. Các cụ, mợ có thông tin chia sẻ với em, rượu em rót sẵn rồi ạ.
Cụ chủ mở đc hàng bánh mỳ chưa, chưa thấy gt hay review ở thớt này để các CM ủng hộ nhỉ

datinh

Xe container
Đối với cụ là bt nhưng với mọi ng là ngon.
Quán đông khách thường có 2 yếu tố: Ngon hoặc rẻ. Quán này không rẻ thì chỉ có ngon.
Nếu không ngon thì chả nhẽ những ng xếp hàng mua bánh mỳ họ ngu chắc?
Khẩu vị cá nhân mỗi ng khác nhau, cụ chê bt không có nghĩa là ng khác thấy bt.
chắc phải như nào thì dân tình mới xếp hàng mua. nếu dở và đắt thì có ma ló thèm.

kufits

Xe buýt
Bạn cụ có làm bánh mỳ này nữa không ? Cụ giới thiệu giúp em với. Em cảm ơn cụ
Ông ấy nâng tầm làm đầu nậu rồi cụ ạ, cụ cần đồ để bán thì em giới thiệu :))))

Ruby86

Xe máy
Bánh mì giờ em thấy đắt khách lắm, em ăn đa số chỗ thấy ngon. Mấy cửa hàng nhượng quyền ấy

long.spc

Xe container
Bánh mỳ thì cần gì nhượng quyền, món này cứ làm tnao đầu tư càng ít vốn ban đầu càng tốt. Quan trọng là sản phẩm của cụ có vị riêng tnao.
Em thấy Thanh Hoá có bánh mỳ Phượng gì đấy khách chém không hết mỗi 2 cái bếp con con đầu tư không đáng bao nhiêu em khoái món bánh mì bò xào, khách mua là xào nóng hổi. không gian còn lại làm vài chục cái ghế nhựa cho khách ngồi bán kèm trà đá, cafe nữa thu tiền lẻ bền vững luôn.