Khoe xe Nissan Cefiro - Giao lưu và chia sẻ.

haanhbinan

Xe điện
Các cụ cho e hỏi xe em bị lỗi điện ở đâu sửa chuẩn ah. Hay cụ nào có sơ đồ hệ thông điện cho em xin mới ah. Em cefiro 96 ah
Cụ lên hình xe cụ cho ae chiêm ngưỡng với.
Lỗi hệ thống điện chung chung vậy ai tư vấn đc. Cụ nêu cụ thể các biểu hiện xem nào?

huycongbk

Xe đạp
vk 2 em mới cưới chưa long lanh lắn chưa dám ra mắt các cụ. Hiện tại em cần sơ đồ về hệ thống điện quá gió. Cụ nào có cho em xin mới ạh. Ko cụ cho em xin cái ảnh về dây điện quạt cũng dc ah. E cảm ơn trước

berryfun

Xe điện
Em xin kể câu chuyện "Có công mài sắt, có ngày nên dùi".
Đây là đèn trước khi oánh bóng.

Đây là sau khi oánh bóng.

Chỉ cần bỏ ra chút công, xi bát đánh bóng và khăn sạch lau xe.

Chúc mừng cụ chủ. Sáu năm không phát đẹp quá.

huycongbk

Xe đạp
Cụ nào có nhu cầu em để lai cho sửa mãi ko dc cái đường điện quạt gió về nguyên bản em điên mất. 40cu khoai ah. Em vừa mua xong. Xe em con nguyên bản ah. Gương ghế chỉnh điện, điều hoà 2 chiều . Màn hình dvd camera lùi. Dầu máy vừa thay sáng nay ah. Nói chung con nguyên.

745Li

Xe container
Cụ mua chắn bùn ở đâu đấy chỉ e mới
Chợ Giời cụ ơi, tháo cái cũ ra mang đi làm mẫu, lấy cái gần giống nhất về cắt sửa thôi. Nếu ko có thì cụ hỏi mua cái của Teana cũng đc, chỉnh chút xíu là lắp ngon, khoảng 200-300k cả bộ 4 cái.

745Li

Xe container
Cụ nào có nhu cầu em để lai cho sửa mãi ko dc cái đường điện quạt gió về nguyên bản em điên mất. 40cu khoai ah. Em vừa mua xong. Xe em con nguyên bản ah. Gương ghế chỉnh điện, điều hoà 2 chiều . Màn hình dvd camera lùi. Dầu máy vừa thay sáng nay ah. Nói chung con nguyên.

Cụ ở đâu vậy? Gần em qua xem xe rồi múc cho.

745Li

Xe container

huycongbk

Xe đạp
Chợ Giời cụ ơi, tháo cái cũ ra mang đi làm mẫu, lấy cái gần giống nhất về cắt sửa thôi. Nếu ko có thì cụ hỏi mua cái của Teana cũng đc, chỉnh chút xíu là lắp ngon, khoảng 200-300k cả bộ 4 cái.
xe em ko có cái cũ chứ cua teana vưa ah cụ. Hôm nào em xuông chợ e mới mua dc

745Li

Xe container
Em ở bắc kan cụ ah. Em sưa ko dc là bực mình. Em làm lại đường quạt gió về nguyên bản mà mãi ko dc
Cái đó ko hề đơn giản đâu nhé, nó liên quan đến cảm biến đóng quạt, rồi vào hộp đen nữa cơ, tuy nhiên nếu đấu trực tiếp rồi thì cụ cứ để vậy mà chạy, tức tai tí thôi nhưng an toàn cho xe hơn, nhất là mùa hè.

745Li

Xe container

huycongbk

Xe đạp
Cái đó ko hề đơn giản đâu nhé, nó liên quan đến cảm biến đóng quạt, rồi vào hộp đen nữa cơ, tuy nhiên nếu đấu trực tiếp rồi thì cụ cứ để vậy mà chạy, tức tai tí thôi nhưng an toàn cho xe hơn, nhất là mùa hè.
Nhìn quạt xe cụ e mới thấy quạt xe em là chế chỉ có 2 rắc điện vào thảo nào em ngồi mấy ngày mà ko hiểu điên nó hoạt đông thế nào mà có 7 dây điện vào. Mài cụ cho em xin cái ảnh quạt gió xe cụ nhé mới cái rắc điện vào nữa có mầu dây điện thì càng tốt cụ ah. Thank cụ trước có dịp mời cụ cafe

745Li

Xe container
Nhìn quạt xe cụ e mới thấy quạt xe em là chế chỉ có 2 rắc điện vào thảo nào em ngồi mấy ngày mà ko hiểu điên nó hoạt đông thế nào mà có 7 dây điện vào. Mài cụ cho em xin cái ảnh quạt gió xe cụ nhé mới cái rắc điện vào nữa có mầu dây điện thì càng tốt cụ ah. Thank cụ trước có dịp mời cụ cafe
Hờ hờ :D:D zinhaicau hiện hình giúp cụ ấy đi này.
Xe 38 giờ lão Zin đang chạy rồi cụ ạ, quạt nguyên, em thay bộ mô tơ thôi, chạy rất ngon, chỉ là nó bị đấu trực tiếp ko qua cảm biến, mở chìa khoá là quạt quay, nghe hơi tức tai thôi. Tuy nhiên đấu quay lầm lượt, nổ máy quay quạt động cơ, bật điều hoà mới quay tiếp quạt còn lại.

huycongbk

Xe đạp
Em muôn về nguyên bản cụ ah. Cảm biến tốt hộp tốt nóng máy điện vẫn ra nhưng nó có 7 dây em mới khó hiểu thôi.

huycongbk

Xe đạp
Hờ hờ :D:D zinhaicau hiện hình giúp cụ ấy đi này.
Xe 38 giờ lão Zin đang chạy rồi cụ ạ, quạt nguyên, em thay bộ mô tơ thôi, chạy rất ngon, chỉ là nó bị đấu trực tiếp ko qua cảm biến, mở chìa khoá là quạt quay, nghe hơi tức tai thôi. Tuy nhiên đấu quay lầm lượt, nổ máy quay quạt động cơ, bật điều hoà mới quay tiếp quạt còn lại.
Em muốn về nguyên bản thế mới khó. Máy nóng ýt quạt quay số thấp nóng nhiều quay nhanh hơn mát quat im. Bật điều hoa quạt trog quay nhanh ngoài theo cảm biến. Khó giải thick quá cụ ah

MINHKD

Xe điện
vk 2 em mới cưới chưa long lanh lắn chưa dám ra mắt các cụ. Hiện tại em cần sơ đồ về hệ thống điện quá gió. Cụ nào có cho em xin mới ạh. Ko cụ cho em xin cái ảnh về dây điện quạt cũng dc ah. E cảm ơn trước
Cụ kiểm tra xem có phải ko, hoặc cụ gõ Maxima 1996 Fan wiring trên google.