[Funland] Nổ súng bắt bọn buôn mai thuý như phim hành động

lehahai

Xe buýt
Hợp lý hay không em cũng không biết nhưng nếu lúc nó lao lên không thoát xong nó lùi lại để giãy thì mấy anh đằng sau nguy hiểm rồi, đi bắt như này mà nhiều quay phim quá.
Sợ tay buôn mai thúy 1 thì sợ cư dân mạng chém gió 10 nên biên chế phải 1 súng 2-3 cam mới lại được.

mrductk111

Xe buýt
đoạn đấy có dải phân cách cứng bên trái, sao không chơi xe trước xe sau xe bên phải nữa ép lại cho không mở được cửa nữa cho an toàn nhỉ.

@xichlo@

Xe điện
Lói chung đếch hay!
1- Không có các pha drif tốc độ, khói, xe chóng mặt.
2- Không có Uniform kính giáp vũ khí hạng nặng.
3- Ko có hình ảnh chỉ huy oai phong lẫm liệt chỉ đạo quyết đoán.
3- Ko có cảnh súng đạn bay như châu chấu, bay người hét sót.
4- Ko có đặc tình mặc 2 mảnh, số đo 3 vòng chuẩn hoa hậu thao tác xxx
5- Bắn hết đạn ko có màn solo MMA 1 chọi cả mớ...
6- Ko giọt máu nào!

Rất nhiều cái ko như vậy, bắt mai Thuý cả mớ lớn, vài tấn ( hồi trước) mà nom như nông rân, làm mất cbn hình tượng Anh Hùng đặc nhiệm chống tội phạm của thế dới.

Tóm lại như ccc! Hết phin, cắt.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Vậy Uzi tiểu liên nòng ngắn và nhỏ gọn có hiệu quả kg..chí ít ra phải dùng Ak báng gấp chứ dùng Ak báng dài thế kia nhìn giả tạo bỏ mẹ
Chả biết cụ được bắn súng chưa. Chứ 1 khẩu AK báng dài chấp mấy báng gấp. Uzi nhìn đẹp chứ Ak mà táng thì 5 chú ấy chạy k thoát 1 băng đạn.
Gấp là đội đặc công leo trèo hay lính thông tin mang vác thôi.

Tướng cướp

Xe điện
Rất nhiều cụ xem phim hành đồng nhiều quá, nên ảo tưởng, dạy đũy vén váy!
Bắt ma túy nó là chuyên án, xe lúc nào xuất phát, trong xe có những ai, chở bn ma túy, vũ khí chống trả có những gì?. Bên mình nắm đc thông tin rồi.
Chứ có phải đi dẹp trẻ trâu đánh nhau ngoài đường đâu mà các cụ đưa ra lắm giả thuyết thế.

nghienruou

Xe điện
Em chỉ thắc mắc là sao có mấy cụ đánh án lại đi tông lào với dép lê vậy?

hoang26

Xe tăng
Rất nhiều cụ xem phim hành đồng nhiều quá, nên ảo tưởng, dạy đũy vén váy!
Bắt ma túy nó là chuyên án, xe lúc nào xuất phát, trong xe có những ai, chở bn ma túy, vũ khí chống trả có những gì?. Bên mình nắm đc thông tin rồi.
Chứ có phải đi dẹp trẻ trâu đánh nhau ngoài đường đâu mà các cụ đưa ra lắm giả thuyết thế.
sao biết chắc vũ khí chống trả có những gì đc nhỉ? có tay trong báo cho à? Chứ như này mà nó thủ được quả lựu, nó liều mình cho nổ thì đi cả đám hơn 10 mạng, thương vong quá lớn.

Tướng cướp

Xe điện
sao biết chắc vũ khí chống trả có những gì đc nhỉ? có tay trong báo cho à? Chứ như này mà nó thủ được quả lựu, nó liều mình cho nổ thì đi cả đám hơn 10 mạng, thương vong quá lớn.
Thế theo cụ làm sao các anh ấy biết được trong xe có ma túy để bắt?

daikim911

Xe hơi
vừa xem bản full ..cậu cầm búa đập vài phát mà cửa chưa bung...nể nhất em gái trèo rào vào tận nơi xem

Chỉnh sửa cuối:

Celerio

Xe hơi
Em thì lại nghĩ, chả biết có phải đặc tình (trinh sát nội tuyến) của họ ngồi cùng xe với bọn nó không, có khi cũng giả vờ bị bẻ tay, đè sấp mặt xuống đất y như bọn buôn ma túy, mấy hôm sau được thưởng phép xong, lại lắc lẻo cái thùng đánh giày, hay chạy grab mò mẫm làm vụ khác.
Em nghe nói đánh an ma túy nó tinh vi, phức tạp và phải lên phương án kỹ lắm, chứ không phải vớ được là bắt đâu. Còn dân hình sự với ma túy nó có cái máu liều kiểu gì ấy, thấy anh em lao vào là mình cũng lao vào, bất kể, em hay ngồi chè chén kẹo lạc với mấy ông chú, dân hs Hải Phòng, từ cái hồi bắt ông cướp Trương Cao Vân hay cái gì đại loại như vậy bên Thủy Nguyên, rồi nghe mấy ông ấy chửi vụ bắt anh em Đông, Động, công an đánh án như ccc, các kiểu, đến cái vụ ông Tam H10 gì đó tranh công của ông Chính mo, em chả lạ. Còn nhiều cái tương tự khi đánh án ma túy, em nghe xong biết vậy, coi như câu chuyện hút thuốc lào vặt cho vui, nhưng em biết là làm án ma túy nó phức tạp, tinh vi lắm, sơ hở là mất mạng trinh sát ngay đấy ạ.
Chuẩn cụ ạ, dân đánh án ma túy vất vả lắm, trèo đèo lội suối nằm rừng cả nửa tháng mà cũng chả chắc tụi nó có ra không. Nhiều cụ cứ phán như đúng rồi là chuyên nghiệp với không chuyên nghiệp, khi các phương án bị hỏng hết, tự dưng tụi nó chui ra thì cũng phải huy động lực lượng hỗ trợ địa phương cấp cứu thôi. Yêu nghề, chịu khổ lắm mới trụ được chứ không cũng chỉ 5 năm- 10 năm là xin chuyển đơn vị khác hết các cụ à!

cô giáo thỏ

Xe hơi
Mấy bố dép lê lẹt xẹt có khi quần chúng ấy chứ :)

Em thời trẻ trâu bắt mai thuý bãi Phúc xá- Long biên suốt! Mấy cu hs, bạn cu em bảo rủ anh đi cùng cho ... Đỏ, vì lần nào cũng tóm được, ko phải về tay ko. Nhiệm vụ phòng chống tệ nạn là của toàn dân anh nhá!

Trước khi đi nó lên kế hoạch tỉ mỉ lắm, đại loại xe anh đi thế nào, xe em thế nào, em nhảy xuống thì thế nào, em tóm đâu, anh đấm vào đâu, cùi chỏ lên gối đủ cả... bắt xong mang đến đâu...

Mấy người quen thi thoảng thấy cứ bảo: Tưởng ông công nhân viên chức hoá ra hình sự giả dạng à? :))

À mấy tháng trước có thằng cu số má gần nhà ngồi quán nước nó bảo: Ngày xưa anh bắt, đấm em :(
Lên kế hoạch cái là triển luôn chứ ai lại để hẳn vài tháng thì nội gián của chúng trong hàng ngũ ta nó tuồn tin ra thì bắt kiểu gì!

Loe_hờ lú

Xe điện
Lại có nhiều ông vào dạy cảnh sát bắt tội phạm, hihi

Azeglio

Xe điện
Chuẩn cụ ạ, dân đánh án ma túy vất vả lắm, trèo đèo lội suối nằm rừng cả nửa tháng mà cũng chả chắc tụi nó có ra không. Nhiều cụ cứ phán như đúng rồi là chuyên nghiệp với không chuyên nghiệp, khi các phương án bị hỏng hết, tự dưng tụi nó chui ra thì cũng phải huy động lực lượng hỗ trợ địa phương cấp cứu thôi. Yêu nghề, chịu khổ lắm mới trụ được chứ không cũng chỉ 5 năm- 10 năm là xin chuyển đơn vị khác hết các cụ à!
Thằng em của em còn phải nhảy xuống ao bắt thằng buôn ma túy. Xác định 50/50. Không bắt được nó về ăn kiểm điểm còn mệt hơn.

May không sao, tóm được, thăng hàm vượt cấp.

hoang26

Xe tăng
Thế theo cụ làm sao các anh ấy biết được trong xe có ma túy để bắt?
thì có thể bọn bán nó báo cho. Đâu phải bọn cấp ma túy với bọn cấp lựu đạn là cùng 1 bọn. Đơn giản thế mà cũng hỏi vặn vẹo vớ vẩn. Biết thì nói cho xong vặn vẹo mất thời gian.

farevell

Xe buýt
ngoài đời có như phim đâu mà mấy cái ông cứ xem phim mỹ nhiều rồi chê quân ta nghiệp dư nọ kia :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org