[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2020 Vol1

longmama

Xe điện
Người có ngón cái đối lạ lùng là đường lằn gấp ở đốt ngón tay, một số người có những đường lằn đặc biệt ở ngón cái bàn tay trái, phải khép vào nhau tạo thành hình giống một con mắt. Có nhiều tên gọi khác nhau cho "con mắt" này như mắt Phật, mắt Phượng, mắt Khổng Tử...
Họ là người giỏi tâm linh, chém gió và đa số không có tài sản gì cả.
Em đâu thấy khác lạ gì đâu nhỉ, 2 ngón tay ấy. Giống ngón tay em mà

Chanhsa

Xe điện
Có cụ mợ nào nhìn thấy ảnh quảng cáo này giống em không? Đang mò mẫm trong thớt, em kéo màn hình xuống, thấy hình cô gái mà giật thót cả mình :((

hp78

Xe điện
Em vào rót rượu ạ:D

tieucats

Xe hơi
Người có ngón cái đối lạ lùng là đường lằn gấp ở đốt ngón tay, một số người có những đường lằn đặc biệt ở ngón cái bàn tay trái, phải khép vào nhau tạo thành hình giống một con mắt. Có nhiều tên gọi khác nhau cho "con mắt" này như mắt Phật, mắt Phượng, mắt Khổng Tử...
Họ là người giỏi tâm linh, chém gió và đa số không có tài sản gì cả.
Kiểu kiểu như này à cụ:

DurexXL

Tháo bánh
Em vừa xong một ngày cửu vạn, lận xong lưng cơm...và như mọi đêm, lại một mình phòng riêng, làm ấm trà, nghe bản nhạc... trước khi vật ra ngủ vùi lấy sức để mai cày cuốc tiếp...

Mời các Kụ Mợ làm chút trà lá đạm bạc với em nhá

Hai chuyện em đang kể dở thì ngưng mạch...

Như em đã chia sẻ, những chuyện em kể lại đều là CHUYỆN THẬT xảy ra VỚI EM, và mỗi khi bắt đầu 1 mạch chuyện, em đều cảm nhận có sợi dây kết nối mơ hồ nào đó...
Và nếu cảm nhận không ổn, em xin phép dừng mạch chuyện

Những chuyện em kể, vì một số lý do cá nhân, em sẽ ẩn hoặc thay đổi một số thông tin, chi tiết...nhưng em đảm bảo, tất cả những gì em kể lại với các Kụ Mợ ...từ ngôi nhà cũ, bà hàng xóm, tiếng gọi cổng khuya...đến toà nhà công vụ mùi tỏi cuối tuần....đều sát thực không dưới 75%...

Cách đây ít ngày, một người thân yêu của em đã trải qua những đêm trong bệnh viện, người đó vẫn âm thầm đọc các thớt của em... Hôm nay, em mở thớt mới, và xin chia sẻ một trong vài chuyện mà em đã chiêm nghiệm trong những đêm dài trông Bố em nằm viện...gần 20 năm trước

Mạch chuyện của em không ghê sợ, không tường tận... xin gõ dần chia sẻ cùng các Kụ Mợ

Sazi

Xe điện
Chết cha tay trái tay phải của em đều có cái mắt này :((

Chúc mừng em :)) em siêu hiếm vì là người có tam vân. Người này có cuộc sống hạnh phúc, phú quý và nhiều nước.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Cứ xong buổi cày là bị ném lên tận tầng 3 tầng 4
Hic hic

Chanhsa

Xe điện
Chúc mừng em :)) em siêu hiếm vì là người có tam vân. Người này có cuộc sống hạnh phúc, phú quý và nhiều nước.
Cụ nói rõ hơn giúp em được không ạ? Tam vân là như nào ạ? Em cảm ơn cụ nhiều.

Sazi

Xe điện
Cụ nói rõ hơn giúp em được không ạ? Tam vân là như nào ạ? Em cảm ơn cụ nhiều.
Em nhìn ngược ngón tay, có một đường gân giống như lông mày trên con mắt Phật. Người có tướng này rất phú quý và hạnh phúc viên mãn.
Thông thường người có ngón tay này, trực giác rất tốt, đặc biệt là họ có giác quan thứ 6. Đa số người này họ tin vào tâm linh (tầm cao nhất của tư duy) và họ rất thành công.