[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2020 Vol1

FZ25492

Xe tải
Bạn gia trưởng, nóng nảy. Trong công việc bạn hình dung rõ kết quả thì mới bắt đầu làm. Cuộc sống khá khô và tương đối nhạt. Bạn tuân thủ quy tắc của riêng bạn đặt ra, bạn chỉ làm cái gì mình biết và biết rõ điều mình không biết vì vậy không thành công, không có sự đột biến....
Tôi đi đã, tranh thủ trạm dừng nghĩ viết tí
Cụ xem giúp e số e nó như thế nào, 36 cái xuân rồi mà e cũng chưa tự mình đi xem bao giờ. giờ thất nghệp có khi cũng lê la đi xem chút.

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Nghiêm túc, tớ thừa xem đc cho bạn, hôm nay tớ vừa đi vừa còm nên vậy. Tớ về học thêm đây :))
Xem sai bét còn ra vẻ thần bí. Mắc bẫy còn chả biết lại ra vẻ. Vài cái trò lừa đảo này kiếm cơm giờ cũng hết thời rồi. Cụ về tìm đọc cuốn " Tôi là thầy tướng số" để biết thêm bài vở nhé. Rồi đi hành nghề cũng chưa muộn. Biết thêm cả hậu quả của cái nghề ấy nữa.

hp78

Xe điện
Nghiêm túc, tớ thừa xem đc cho bạn, hôm nay tớ vừa đi vừa còm nên vậy. Tớ về học thêm đây :))
Em khác môn phái với cụ nên không dám nhận xét, nhưng cụ tự tin thật:D

Sazi

Xe điện
Xem sai bét còn ra vẻ thần bí. Mắc bẫy còn chả biết lại ra vẻ. Vài cái trò lừa đảo này kiếm cơm giờ cũng hết thời rồi. Cụ về tìm đọc cuốn " Tôi là thầy tướng số" để biết thêm bài vở nhé. Rồi đi hành nghề cũng chưa muộn. Biết thêm cả hậu quả của cái nghề ấy nữa.
Cậu hơi chủ quan, tôi chắc chắn giàu hơn cậu rất nhiều. Tôi k biết xem bói tay, tôi chém cho vui. Cậu làm nghề gì vậy?

Sazi

Xe điện
Em khác môn phái với cụ nên không dám nhận xét, nhưng cụ tự tin thật:D
Tối qua trẻ con hỏi, vui vui xem clip ở mạng (tướng mắt phượng, dưới gò ngón cái có vân dọc, trong tay có dấu nhân...) Xong lên chém với bạn nữ gì đó và chỉ ở pic này. Thế mà gần đúng với bạn đó :))

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Cậu hơi chủ quan, tôi chắc chắn giàu hơn cậu rất nhiều. Tôi k biết xem bói tay, tôi chém cho vui. Cậu làm nghề gì vậy?
Giàu nghèo gì liên quan ở đây? Vào đây định bịp à? Kể cả xem clip rồi thử thì ý định bịp cũng đã có và đã làm nhé.

longmama

Xe điện
Không phải, khi bạn nói là TIN bạn sẽ KHÔNG TIN. Đến khi bạn tin vào chính bạn lúc đó bạn mới thành công đột biến và chính là con người của bạn
Cụ xem em phát

X0000

Xe tăng
Giàu nghèo gì liên quan ở đây? Vào đây định bịp à? Kể cả xem clip rồi thử thì ý định bịp cũng đã có và đã làm nhé.
Thớt tâm linh, chém gió là chính tin hay không thì tùy, không thích đọc thì ignore đi cụ ơi, căng thẳng với nhau làm gì
Tiện thể, phê bình cụ DurexXL chuyên gia đánh trống bỏ dùi, cứ mở ra một câu chuyện xong lại bỏ bẵng đi

Sazi

Xe điện
Với kinh nghiệm lâu năm.
Bạn là người thiên về cảm xúc, bạn thích bạn mới làm. Bạn thành công khoảng 35 tuổi. Về hậu vận người có trí tuệ cảm xúc cao như bạn sẽ rất thành công, người lãnh đạo tốt và thành công.
Bói chính xác 90%

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Cậu trẻ con nhỉ, tôi bịp cậu cái gì, đúng là đùa chó cho liếm mặt. Khổ ghê :))
Hãy bình tĩnh lại đi. Chửi rủa nữa đi cũng k làm tôi tức giận đâu. Mà cũng nên nghĩ kỹ nhé. Tôi vì tốt bụng với cụ nên mới nói ra đấy nhé.
K xem chỉ tay, k xem bát tự mà lại bảo xem dc , chẳng qua là đang đi xe nên k xem dc cho tôi. Vậy xem bằng gì? Gạn hỏi thì bảo do xem clip nên thử , vậy tự tiện thử như vậy có phải là k tôn trọng người khác k? Tôi k lên tiếng thì có lẽ còn nhiều người mắc lừa.

Sazi

Xe điện
Hãy bình tĩnh lại đi. Chửi rủa nữa đi cũng k làm tôi tức giận đâu. Mà cũng nên nghĩ kỹ nhé. Tôi vì tốt bụng với cụ nên mới nói ra đấy nhé.
K xem chỉ tay, k xem bát tự mà lại bảo xem dc , chẳng qua là đang đi xe nên k xem dc cho tôi. Vậy xem bằng gì? Gạn hỏi thì bảo do xem clip nên thử , vậy tự tiện thử như vậy có phải là k tôn trọng người khác k? Tôi k lên tiếng thì có lẽ còn nhiều người mắc lừa.
Cậu k biết đọc à, ngay cmt trong pic tôi nói giỏi chém gió rồi. Mà vứt hết mất cuốn sách nhồi sọ đi tôi toàn đọc cmt đoán cho vui. Chứ xem tay làm gì, xem lol sướng hơn nhé :))

longmama

Xe điện
Với kinh nghiệm lâu năm.
Bạn là người thiên về cảm xúc, bạn thích bạn mới làm. Bạn thành công khoảng 35 tuổi. Về hậu vận người có trí tuệ cảm xúc cao như bạn sẽ rất thành công, người lãnh đạo tốt và thành công.
Bói chính xác 90%
Tiếp nữa đi cụ. Thank cụ trước

1102_sn

Xe hơi
cụ Thối đâu vào kể chuyện đi không lại thành thớt bói nhảm cãi nhau mất

longmama

Xe điện
Với kinh nghiệm lâu năm.
Bói chính xác 90%
Mà cả 2 ngón cái e đều ...có mắt cả, vậy chắc nghèo nguyên kiếp chăng?

Loi_dang_ky

Xe tải
E có ý kiến nhỏ: đề nghị cụ 3 gió và cụ xá gì lập thớt mới để luận bàn về bói toán và sờ nắn tay nhau ạ. Để thớt này cho các cụ khác kể chuyện tâm linh.

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
Ra mở thớt mới của mình để cho mọi người vào chia sẻ câu chuyện của họ . Nhé .