[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

Xe nội lước

Xe container
Cụ đi PL thì để lại cái dây đấy cho em đeo :-s
Em ko để đc...đó là món quà tặng từ 1 sếp cũ kèm theo nó là 1 cái vuốt thú . Nó đúng ra là để đeo cổ nhưng em sợ ng ta nhìn mình khó thiện cảm nên em đeo nó ở chân. Vuốt tháo trả lại .
Có xin phép thay đổi vị trí đeo .
Họ cười : cháu trai..muốn đeo vào đâu cũng đc ..em nghĩ với em nên đeo vào chân ..

Em có thể tìm mua tặng cụ 1 sợi ..cho em địa chỉ đừng ngại. Cụ đang nt với giới siêu giàu đó 🤣🤣🤣

Chỉnh sửa cuối:

Citronella

Xe buýt
Hic 1bb thế thì đau lòng quá ạ :( thương cả con lẫn cả người sinh ra con mà không dám nhận. Em cảm ơn các cụ, các mợ đã giải thích cho em ạ.

datlui

Xe tăng
Em ko để đc...đó là món quà tặng từ 1 sếp cũ kèm theo nó là 1 cái vuốt thú . Nó đúng ra là để đeo cổ nhưng em sợ ng ta nhìn mình khó thiện cảm nên em đeo nó ở chân. Vuốt tháo trả lại .
Có xin phép thay đổi vị trí đeo .
Họ cười : cháu trai..muốn đeo vào đâu cũng đc ..em nghĩ với em nên đeo vào chân ..E chung thủy với tc đó..

Em có thể tìm mua tặng cụ 1 sợi ..cho em địa chỉ đừng ngại. Cụ đang nt với giới siêu giàu đó 🤣🤣🤣
Em đùa đấy, người em chỉ đeo gỗ thôi chứ đeo kim loại ko đc :">

DurexXL

Tháo bánh

Bigmoto

Xe container
Hôm qua em bước vào sảnh 1 cc ..khi ấy đã quãng 0h5 phút .. 2 màn hình trên tường sảnh chia nhiều ô nhỏ ..có vài cụ kê ghế bàn nhìn lên đó nhìn là đoán đc họ là ai...
Cũng ko quan tâm nếu sáng qua ra khỏi nhà đã thấy đông xxx.
1 ng đi qua em hỏi . Vây bắt đứa nào hay sao ?
Không...nghe nói ng ta phát hiện trong rác ở đây 1 bọc trong có.......1 bb
Nếu thật thì con ng lắm kẻ ác thật...
Về nhà đã muộn nhưng cảm xúc lẫn lộn khó ngủ..
Ai làm ...liệu mình gặp trong thang máy này bao h và khi nào. Kẻ đó trông lành hay dữ , tại sao có thể làm nổi việc đó ..có số phận thật hay k .. .???
Buồn quá :(
Đằng nhà ngoại em cũng có 1 em gái nuôi - con cậu em. Con bé gốc TQ, năm nay học lớp 11.
Con bé là bị vứt bỏ do thời kỳ TQ vẫn đang chính sách 1 con. Vì nó là con gái nên bị vứt bỏ ở bên đường bên TQ.
Cậu mợ em có mỗi mụn trai, lại không đẻ được nữa. Đã bàn nhau xin con nuôi. Run rủi thế nào hôm đấy Mợ em lại đi qua đấy lúc mọi người vừa nhặt đc nó, thế là mợ em xin về luôn.
Lúc đấy con bé đói khát, mợ em mua sữa cho nó uống rồi cũng nói để mẹ nuôi con, về với mẹ nhé.
Sau đó giấu con bé trong sọt hàng - dân vùng biên vãn đi xách hàng thuê mà - Mợ em kể lúc về qua cửa khẩu chỉ sợ nó khóc là to chuyện.
May quá nó im lìm qua cả 2 cửa khẩu ngon lành.
Giờ con bé lớn rồi, nhưng nét mặt nó cứ buồn buồn sao ấy. Em vẫn mắng nó về nét mặt, nó lại nhe răng cười, bảo mặt em nó thế :D

datlui

Xe tăng
Á..à. thử lòng em hả. Lòng se điếu đấy 🤣

Thế em đeo kim loại có tốt ko cụ ?
Cái này là do tuyến mồ hôi thôi, người em là mồ hôi muối nên đeo kim loại nó hay bị xỉ, người mồ hôi dầu thì đeo kim loại mới sáng đc cụ ah!

MuathuHN252

Xe lăn

Bigmoto

Xe container
Cái này là do tuyến mồ hôi thôi, người em là mồ hôi muối nên đeo kim loại nó hay bị xỉ, người mồ hôi dầu thì đeo kim loại mới sáng đc cụ ah!
Em mồ hôi dầu mà đeo vòng bạc toàn xỉn đen. Nhất là lúc nào yếu người thì nhìn chán hẳn :D
Em bỏ đeo vòng và đồng hồ đeo tay hơn 20 năm roài. Vì nghề của em liên quan đến điện đóm, đeo bọn đấy suốt ngày bị điện giật vì hiệu ứng tĩnh điện :((

ZynZyn

Xe lăn

ZynZyn

Xe lăn

MuathuHN252

Xe lăn
Cụ ra luôn bây giờ đi e chờ. Mà cụ ko dám ra thì nói 1 câu, mai e vào luôn Văn Quán. ;));));))
Mợ ơi ra Mỗ Lao. Nhưng buổi tối nhé, ngày lão ko ở đấy đâu. E có đc nhà rồi, thiếu đc cơ quan.