[Funland] Nơi cùng chia sẻ những câu chuyện tâm linh trong cuộc sống hàng ngày

Ngồi hóng các cụ luận lá số hay quá ạ. Em xin mạn phép nhờ các cao nhân xem hộ em với ạ. Em sinh khoảng 7-8h sáng (vì ngày đó quê e không có đồng hồ ạ) ngày 10/8/1990. Trước h e toàn yêu hơn tuổi, có một lần yêu đơn phương là bằng tuổi thôi. 2015 thi em lấy vợ sinh 1985. 2016 em có 1 con trai ạ.

Thang N.

Xe tăng
Dạ, em cũng tự hỏi và phải tự điều chỉnh mình cụ ạ. Em không xinh đẹp, thực là thế, cụ nhìn avata của em là biết.
Có thể do cách nói chuyện cởi mở, hòa đồng, luôn cười nên em bị hiểu lầm là lẳng lơ, dễ ve vãn dẫn đến việc nam giới muốn trêu đùa :(
Mợ chỉnh lại như em nói là sẽ thuận thôi. Đừng lo lắng quá. Cuộc sống có lúc thăng lúc trầm mà mợ.

hp78

Xe điện
Mợ chỉnh lại như em nói là sẽ thuận thôi. Đừng lo lắng quá. Cuộc sống có lúc thăng lúc trầm mà mợ.
Em thấy nhiều cụ hay trêu đùa cợt nhả các mợ, đặc biệt là với các mợ đã ly hôn, nếu ứng xử không khéo thì trở thành lẳng lơ ngay.

DurexXL

Tháo bánh
Em thấy nhiều cụ hay trêu đùa cợt nhả các mợ, đặc biệt là với các mợ đã ly hôn, nếu ứng xử không khéo thì trở thành lẳng lơ ngay.
Thà cứ trần tục thô lỗ như em lại hay, Lão nhề :D

mayinme

Xe máy
Thì cụ đã và đang cảm nhận được cái thuận lợi ở đại vận này đem lại rồi chứ nhỉ. Hị hị.
Chưa cụ ạ. Em vẫn đang lóp ngóp bò lên mặt đất. Giọng em bông lơi thế thôi, chứ cũng có lúc suy nghĩ về những sai lầm của mình mà ko ăn ko ngủ, bạc râu bạc tóc cụ ạ.
Nhưng cái cương cường của mệnh Bạch hổ cư Dần lại thêm thân có Thái tuế ở ngọ nên đôi khi em đã chọn con đường đi xuyên qua nỗi khổ. Đối mặt với nó.
Mong cụ có thêm ý kiến cho em!

Chỉnh sửa cuối:

Hoàng Trang

Xe ngựa
Dạ, em cũng tự hỏi và phải tự điều chỉnh mình cụ ạ. Em không xinh đẹp, thực là thế, cụ nhìn avata của em là biết.
Có thể do cách nói chuyện cởi mở, hòa đồng, luôn cười nên em bị hiểu lầm là lẳng lơ, dễ ve vãn dẫn đến việc nam giới muốn trêu đùa :(
Phải đanh đá như em đây nè :D .....vẫn bị trêu :(.

DurexXL

Tháo bánh
Chưa cụ ạ. Em vẫn đang lóp ngóp bò lên mặt đất. Giọng em bông lơi thế thôi, chứ cũng có lúc suy nghĩ về những sai lầm của mình mà ko ăn ko ngủ, bạc râu bạc tóc cụ ạ.
Em cũng lóp ngóp mãi chưa đứng lên được đây Lão ợ

Nghĩ lại giấc mộng kê vàng mà nhiều khi đau ứa máu, đêm không ngủ ngổi

nivana_vn

Xe tăng
Theo lá số thì 2019 cụ thuận lợi về tài chính thôi ạ. Mọi việc ở hay đi cụ sẽ quyết định vào 2020 và 2021 biết kết quả.
Em đã inbox và trả lời cả trong thớt nhưng chưa thấy cụ hồi âm. Cụ giúp em xem năm nay em có gì thay đổi lớn ko với ạ. Em sn 86, ngày 10/12 dương lịch. Sinh giờ dần luôn ạ. Cảm ơn cụ

nivana_vn

Xe tăng
Theo lá số thì 2019 cụ thuận lợi về tài chính thôi ạ. Mọi việc ở hay đi cụ sẽ quyết định vào 2020 và 2021 biết kết quả.
Em đã inbox và trả lời cả trong thớt nhưng chưa thấy cụ hồi âm. Cụ giúp em xem năm nay em có gì thay đổi lớn ko với ạ. Em sn 86, ngày 10/12 dương lịch. Sinh giờ dần luôn ạ. Cảm ơn cụ

mayinme

Xe máy
Trước hết xin được cảm thông với những nỗi niềm và mất mát của mợ!
Nếu chỉ xét trên lá số thì đúng như mợ serenade24 đã nói. Tham Đào cư nô tại ngọ thế kia thì đúng là mợ bị người đời làm khổ. Cái này ko hoàn toàn do mợ. Cách cục ấy dẫn đến cung phu luôn trong trạng thái ghen tuông.
Mợ có cái phong thái của người có duyên, ăn mặc tinh tế, toát lên vẻ thách thức đối với người khác giới kiểu như "người đẹp quyền năng". Kích thích người ta muốn chinh phục. Khi quan hệ với bạn bè, đồng nghiệp lại hay phải tiệc tùng vui vẻ: ăn nhậu, văn chương thi phú, hát hò... bạn bè thì hết nhóm này đến nhóm kia. Bạn cũ lắm, bạn mới cũng nhiều. Thêm nữa mệnh ko vững (VCD). Khi gặp chuyện là khó đứng lên.
Nhưng tôi tin bạn sẽ đứng lên được (Thái tuế). Mệnh đắc tứ linh (Long Phượng, Hổ, Cái), được người đời cũng như thần linh che trở (Quang Quý, Tả Hữu).
Đôi lời chia sẻ với những nỗi niềm của mợ, em nói có gì sai hỏng mợ bỏ quá cho.

hp78

Xe điện
Em muốn trải nghiệm 1 chút, 2013, 2014 cụ có dính vào bóng bánh hay lô đề không ạ ?

hp78

Xe điện
Nếu cụ có ý định mua nhà 2019 thì nên mua ạ, trả góp thì càng tốt. Còn muốn tăng lương hay thăng chức có lẽ phải 2021 ạ.

thutruc

Xe hơi
Đầu năm chúc cụ may mắn nhé! Cụ chắc đang làm kinh doanh riêng nên có điều kiện bay nhảy. E làm công ăn lương nên xác định an phận thủ thường, ko dám manh động như cụ!
cảm ơn cụ e thấy tình hình chung Tân Dậu nó thể cố thù đủ ăn, nhưng ngoài cung số thì vẫn cứ phải phấn đấu cụ ạ

mayinme

Xe máy
Em muốn trải nghiệm 1 chút, 2013, 2014 cụ có dính vào bóng bánh hay lô đề không ạ ?
Cảm ơn cụ đã lưu tâm trường hợp của em!
Những thứ liên quan đến phạm pháp, lô đề hay tệ nạn đối với em là ko có. Mặc dù em đã có lúc phải tiếp xúc, đối diện với nó. Nhưng tôn chỉ của em là ko vướng vào những thứ đó.
Tác hoạ của em có lẽ nó nằm ở sâu thẳm của cung tật (Tử Tham cư Dậu). Nhưng mệnh thân nằm trong vòng Thái tuế nên ko dễ gì mà sụp đổ được, dẫu mệnh có là VCD thì cũng sẽ vượt qua.
Mong cụ có thêm ý kiến cho em!

DurexXL

Tháo bánh
Đúng là giấc mơ con phá nát đời con phỏng cụ
Mưa rơi cho bóng nổi trên sân
Để bóng nổi trôi khắp xa gần
Chẳng bao giờ bóng bay lên được
Chỉ nổi rồi tan trên mảnh sân...