[Funland] Nỗi khổ của Công an Ma túy

rongnho

Xe tăng
Cũng tùy tầm chỉ huy thôi.
Chỉ huy đội nhỏ thì phải nhao lên lính nó mới theo. Chứ đứng sau hô thi lính nó k lên đâu. Xem vụ Đồng Tâm ai hi sinh thì biết.
Còn cấp to nó có bài lắm. bảo mũi A mũi B mũi C. Sở chỉ huy ở vị trí này.... lúc cần thiết thì chi viện cho mũi này... Tổng kết thì công tao tội mày.
Đời mà. Chiến tranh cũng vậy. Ông nào cao số bom đạn tránh người thì lại lên Sở chỉ huy.
Ông ngoại em kể chuyện trong chiến tranh thì các xe đi tiền trạm mấy lượt rồi mới đến xe lãnh đạo. An toàn lắm.

barca6996

Xe container
Thỉnh thoảng đánh án lớn, có đứa quen bố chồng nó công an ma túy, nó nói chuyện bảo vẫn có tiền ngoài, tiền ngoài từ đâu các cụ tự hiểu.
D.E.A cắt tài trợ mấy năm rồi cụ ag

HạLong Sky

Xe tải
Có nhé, chính e ngày xưa lại thằng bạn đi, nó là CSCĐ thải hồi, nó bảo e là dừng ở gần catp cho nó, để nó đi vào lấy hàng

Quy Lão

Xe tăng
Em có thằng em đồng hao trước làm xxx ma túy ở biên giới Thanh hóa, huyện Mường gì đó. Ăn đạn mấy lần.
1 lần nó về HN qua thăm nhà, cười cười bảo em mới bị thương, được cho đi nghỉ 1 tháng ở an dưỡng. Nó kể bảo đêm đi nằm rừng rình ma túy, thấy động bọn cõng hàng vãi luôn 1 loạt, dính 1 viên vào bả vai. Thêm 1 đồng chí dính vào chân. Thế là 4 ông cõng nhau lội rừng hơn tiếng mới ra được.
1 lần thì tiếp cận thằng dân tộc ở chợ, lao vào đuổi bắt nó vật nhau thế nào bị xiên cho phát dao may chỉ vào mông. Nhưng cũng nằm úp mất tháng.
Gần nhất cách đây 3 năm, vây 1 nhóm, bị ném lựu đạn thế là dính mảnh lòi ruột suýt chết.
Sau vụ này con vợ khóc lóc quá, kiên quyết không cho đi làm nữa. Bố vợ phải nhờ cậy quan hệ cho chuyển về làm xxx ma túy ở thành phố Thanh hóa. Về thành phố lại lên hương, chủ yếu đi rình vài cái bar với mấy thằng chơi đá, việc thì nhàn mà toàn cơ sở quen mặt, kiếm cũng khá. Em vào đấy nó dẫn đi bar mà chỗ nào cũng quen, toàn được quản lý mời chứ chưa thấy trả tiền bao giờ.
Nhưng mà có cảm giác buông dần, tâm sự bảo em mấy lần ăn đạn không chết, nhưng về đây khéo chết vì đường.

dpl

Xe lăn
PCCC cũng ngon mà chả phải trách nhiệm gì, tỉnh nào nhiều KCN thì cứ đi nghiệm thu thẩm duyệt rồi đưa nhà thầu làm phòng cháy cũng ngon lắm.
Công nhận setup mảng nhà hàng mệt nhất khâu pccc vì ngoài tiền ra , uống vs các a ý khỏe kinh hồng :((

dpl

Xe lăn

long.spc

Xe container
Em có thằng em đồng hao trước làm xxx ma túy ở biên giới Thanh hóa, huyện Mường gì đó. Ăn đạn mấy lần.
1 lần nó về HN qua thăm nhà, cười cười bảo em mới bị thương, được cho đi nghỉ 1 tháng ở an dưỡng. Nó kể bảo đêm đi nằm rừng rình ma túy, thấy động bọn cõng hàng vãi luôn 1 loạt, dính 1 viên vào bả vai. Thêm 1 đồng chí dính vào chân. Thế là 4 ông cõng nhau lội rừng hơn tiếng mới ra được.
1 lần thì tiếp cận thằng dân tộc ở chợ, lao vào đuổi bắt nó vật nhau thế nào bị xiên cho phát dao may chỉ vào mông. Nhưng cũng nằm úp mất tháng.
Gần nhất cách đây 3 năm, vây 1 nhóm, bị ném lựu đạn thế là dính mảnh lòi ruột suýt chết.
Sau vụ này con vợ khóc lóc quá, kiên quyết không cho đi làm nữa. Bố vợ phải nhờ cậy quan hệ cho chuyển về làm xxx ma túy ở thành phố Thanh hóa. Về thành phố lại lên hương, chủ yếu đi rình vài cái bar với mấy thằng chơi đá, việc thì nhàn mà toàn cơ sở quen mặt, kiếm cũng khá. Em vào đấy nó dẫn đi bar mà chỗ nào cũng quen, toàn được quản lý mời chứ chưa thấy trả tiền bao giờ.
Nhưng mà có cảm giác buông dần, tâm sự bảo em mấy lần ăn đạn không chết, nhưng về đây khéo chết vì đường.
Huyện Mường Lát.
công nhận làm xxx Thanh Hoá màu nhiều mà cũng dễ đứt như chơi. Em ở trong đấy mấy năm em rõ

Nguyenhongson26

Xe tăng
Đọc trên này thấy nhiều cụ khoe bạn với anh em thế.
Chết vì mồm bạn khoe um tùm trên mạng là có thật,một số đồng chí như một số cụ kể khá chi tiết em thấy quen quen.

clik29

Xe hơi
Tuồn chỗ nào hả cụ? Cụ cho em địa chỉ tuồn đc ko? Còn theo em biết bên xxx ma túy khét 1 thì Biên phongg ma túy khét 10 mà em chưa thấy ai bảo tang vật vụ án ma túy tuồn ra ngoài bán cả.
Hỏi bọn buôn mới rõ..... Ng...u thế, biết được chính xác thì ca ma túy làm sao đi bắt được bọn buôn ma túy. Nói gì cũng phải động não tí đi...

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Hỏi bọn buôn mới rõ..... Ng...u thế, biết được chính xác thì ca ma túy làm sao đi bắt được bọn buôn ma túy. Nói gì cũng phải động não tí đi...
Rất đông và nguy hiểm. Đàn này mới ra đàn hay còn bao nhiêu con khác cùng đàn vậy?

f1_hn

Xe container
Công nhận setup mảng nhà hàng mệt nhất khâu pccc vì ngoài tiền ra , uống vs các a ý khỏe kinh hồng :((
Cứ chơi bài phong bì 1 lần dứt điểm chứ đi hầu thì oải lắm cụ

Tenerife8x

Xe buýt
Nghề nào chả có sự nguy hiểm nhất định. Các bạn chỉ khổ lúc có chuyên án thôi. E đc nghe câu truyền miệng: Nhất Tế, nhì Ma, thứ 3 Hình Sự. Câu này là nói về độ cá kiếm cảu các bạn ý.
Nghề này thì lễ tết những ai sẽ đến biếu các cụ nhỉ?

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
thằng em rể em đi trinh sát ở thanh nhàn,hệt thằng nghiện,bị mấy ông phường xích mẹ cổ lên phường ngồi,cuối cùng phải gọi điện về đơn vị xin bảo lãnh,cười gần chết
Chém vừa thôi cụ. Em cụ làm trong ngành thì cũng phải quen biết kha khá đội ở phường, thậm chí các phòng khác, vì ngoài công việc còn giao lưu văn hoá, nhậu nhẹt, công văn giấy tờ... Nên chạm mặt nhau suốt, làm gì có chuyện ko biết. Kể cả có ko biết mặt thì chứng minh lai lịch quân nhân cực dễ, người ngoài ngành bốc phét là xxx thì chỉ cần 1-2 câu là lòi đuôi ngay, và ngược lại nếu là trinh sát thật. Cụ cứ làm như quân ở phường toàn lính nghĩa vụ ko bằng.

Hieumos

Xe container
nuôi đặc tình thì có nhiều cách chứ k thằng nào đánh đổi sanh mệnh chánh trị để đổi lấy mấy tép mai thúy tuồn đâu ợ ;))
Tang vật là bột thì có thể không tuồn ra được, nhưng ngoài bột ra thì còn có tiền (rất nhiều).
Giống như mấy vụ bắt bạc, cả sới bạc lớn vãi mà tang vật có vài trăm triệu em đếch tin.