Nơi mua liberty ABS

Duymaster8

Xe tải
Lâu lắm em mới quay lại diễn đàn tại vì em li3v của em nó lành quá ạ.
Tình hình là em có nhu cầu mua 1 em liberty nữa cho thằng em. Thấy phiên bản ABS mới ra PR ghê quá cũng kết mà đi hỏi thì toàn chỉ có xe chạy thử, chưa có xe để bán:-??
Các cụ biết địa chỉ nào mua giá hợp lý nhất thì cho em xin với. Máu me lắm rồi. Có cụ sales nào đi ngang qua thì inbox giá cho em luôn với ạ! Tks các cụ!

smilingman82

Xe buýt
Topcom cầu giấy cụ ơi, m quen 1 cậu em làm sale bên đó, vừa mua 1 e sprint 125 xong, ok lắm ;)

Em cũng vừa mới rước 1 em màu trắng. Theo cảm nhận của em như sau:
+ Máy móc em hơn đời trước, em từng đi qua V3ie bản ý. Thấy em và lướt hơn
+ Xăng cộ, bảo trì...Em không care lắm vì e đã từng đi qua Xipo và Satria của Suzuki rồi(có sao nói vậy, mấy cụ đừng gạch đá em):D, nên e nghĩ độ ăn xăng và hư hỏng thì thể nào vượt qua được Suzuki.
+ Em đang đi con AB, cảm giác lái Lib sướng hơn, xe đầm, dừng tại chỗ thì tiếng máy kêu to hơn AB, nhưng khi chạy thì lại êm hơn AB
Nói chung em thấy ổn với con xe này, đó điều em ko vừa ý cái yên quá cứng và phuộc trước, phuộc sau cực kỳ cứng và khó chịu mỗi khi đa qua đường gồ ghề, có cụ nào bị như em ko? Em đi qua Lib đời trước kết nhất cặp phuộc trước và sau. Nhưng đời này ko vừa ý tý nào, có cụ nào bị hay tư vấn giùm em phát nhé.

pentiumd805

Xe buýt
Trước thì Xuân Cầu giá tốt hơn Top com. Lâu rồi em không update, ko biết giờ sao