[TNGT] Nữ học viên tập lái gây TNGT làm bé 3 tuổi tử vong

Maus

Xe điện
Sau tất cả thì liệu hai cô ấy có tiếp tục học lái xe nữa không nhỉ?

toyennha

Xe lăn
Nhà em gần đường, F1 giờ là 5 tuổi, chưa 1 lần ra đường nếu không có người lớn dắt. Giờ nó vẫn lý sự là nó không ra một mình, vì ra đường phải có người lớn dắt, còn không có ai thì cửa kính nó còn không dám mở ra để ra tam cấp.
Mẹ nó hay trêu nó là xuống bác lấy cho mẹ ly nước mía, nó bảo nó không đi được, vì ra đường thì dễ bị bắt đi mất.
Nghĩ mà buồn cho bọn nhi đồng bây giờ. Ngoài cái điện thoại. Ra đường phải đi cùng người lớn. Và khu vui chơi trẻ con cũng bị ông bà bô ngồi ngoài giám sát.
Thời em với cụ học xong về quần đùi tắm mưa. Đá banh trốn tiềm các kiểu . giờ hở là chết. Ko chết vì tai nạn thì chết vì dịch bệnh.

Õng ẹo

Xe đạp
Nghĩ mà buồn cho bọn nhi đồng bây giờ. Ngoài cái điện thoại. Ra đường phải đi cùng người lớn. Và khu vui chơi trẻ con cũng bị ông bà bô ngồi ngoài giám sát.
Thời em với cụ học xong về quần đùi tắm mưa. Đá banh trốn tiềm các kiểu . giờ hở là chết. Ko chết vì tai nạn thì chết vì dịch bệnh.
Nghĩ mà buồn cho các cụ bây giờ. Để em sửa hộ chính tả và ngữ pháp vậy.

Nghĩ mà buồn cho bọn nhi đồng bây giờ. Ngoài cái điện thoại, ra đường phải đi cùng người lớn. Và khu vui chơi trẻ con cũng bị ông bà bô ngồi ngoài giám sát.
Thời em với cụ học xong về quần đùi tắm mưa, đá banh trốn tìm các kiểu. Giờ hở là chết. Không chết vì tai nạn thì chết vì dịch bệnh.

hưvô

Xe lăn

hưvô

Xe lăn
Nghĩ mà buồn cho các cụ bây giờ. Để em sửa hộ chính tả và ngữ pháp vậy.

Nghĩ mà buồn cho bọn nhi đồng bây giờ. Ngoài cái điện thoại, ra đường phải đi cùng người lớn. Và khu vui chơi trẻ con cũng bị ông bà bô ngồi ngoài giám sát.
Thời em với cụ học xong về quần đùi tắm mưa, đá banh trốn tìm các kiểu. Giờ hở là chết. Không chết vì tai nạn thì chết vì dịch bệnh.
Bữa trước em cũng sửa chính tả giùm 1 cụ, thì bị cụ dưới đây vào góp ý như này :D

Cụ thử đi khám xem xao😂

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em vừa phá nhà đi tạo được khoảng sân rộng 60m2 cho bọn trẻ tha hồ chạy nhảy, đạp xe. Thôi thì đành cho nó vui đùa trong khuôn viên nhà mình vậy.

Bumthoithoi

Xe hơi
Giờ sinh ra mạng xã hội nên tin gì cũng lên nhanh ah, chứ ngày trước các cụ đẻ 9, 10 người con cứ quăng ra đấy thôi ah! tối đi làm về mệt con cái đi ngủ hết rồi chỉ có vạch chăn ra đếm chân xem có đủ ko thôi ah! Đọc mấy tin này xong các bà Mẹ cứ giữ con khư khư cũng chệt toi tụi nhỏ ah! đi ra ngoài đường rụt hết cả lò xo lại!

echnikj

Xe container
Cái này quy tội thế nào các cụ nhỉ? Học viên tội trực tiếp, không bằng gây tai nạn?
Thầy giáo tội giao xe cho người không có bằng lái?
Vậy là đã có kết quả, khởi tố cả 2 thầy trò.

LX_060616

Xe buýt
Nhiều ông ở chỗ em chưa có GPLX đã chạy nhong nhong, nhỡ mà gặp quả như này thì tù luôn !

Bigboss92

Xe máy
Khổ tâm thực sự luôn.