[Thảo luận] nữ xế và xe điên,ngã tư phố huế-trần xuân soạn

blackhat1906

Xe tải
toàn chơi với lửa

Nấm mỡ

Xe điện
Em cũng muốn dự cái tốt, nhưng em biết là khó thực hiện với cái thời buổi này... hây dà
Vẫn có người nhận tội là xã hội vẫn còn kỷ cương đấy cụ.
Xã hội này mà không còn kỷ cương, vụ này không kết luận là cái xe nó gây tai nạn thì em chớ kể.

thaygiao

Xe buýt
người nhà bị nạn mà không mạnh là chúng nó đổi trắng thay đen ngay
xã hội nầy không biết mai kia nó thoái hóa như thế nào nữa

Cúc cù cu

Xe điện
Vậy đấy,thế mới là VN mà các cụ,thí con tốt thôi mà,ng dân quanh đây họ vẫn khẳng định họ có trợ giúp CA lôi ng lx là phụ nữ ra khỏi xe,bây giờ gió xoay chiều rồi,hay thật
Khoảng 8h30 tối qua, tin vỉa hè đã bảo đấy là vợ của ông chủ xe là C, em đã cmt rồi. Nhưng không hiểu tại sao giờ này xxx không dám công khai tên người phụ nữ kia nhỉ? Đúng là lố thật. Ngay cả ô C nói là không biết mà giao xe cho ông TA, cái này đã biết trước là được phím. Lúc này đang thương lượng.... Thế mà có cụ nào còn bảo là xe ủy quyền. Tra biển số kia và đối chiếu với ô C nói thì là xe chính chủ. Nên vụ này dính phải kiểu có mùi. Các cụ mà ở khu vực này thừa biết. Chả nhẽ nói toẹt tên người phụ nữ kia ra thì xxx còn gì việc mà làm nữa. Đợi xem xxx xử lý tiếp như thế nào.. Em dự vụ này còn gay go vì có nhiều người chứng kiến. Chứ vắng vẻ thì chắc chối tội lâu rồi ....

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Mà nghiệm ra... đối tượng xã hội thâm đi Venza hơi nhiều... nó giống như phong trào chung, em để ý có đợt cách đây 3 năm Venza rất thịnh... nhưng lượng người tử tế mua ko nhiều, toàn dân cầm đồ, cho vay sử dụng, nhìn vào 10 xe thì 7 xe đầu trọc, bặm trợn, tranh ảnh đầy người!

ORIJEANS

Xe container
người nhà bị nạn mà không mạnh là chúng nó đổi trắng thay đen ngay
xã hội nầy không biết mai kia nó thoái hóa như thế nào nữa
Cụ comment thế này, kết hợp với chi tiết e đọc trên vietnamnet là ô tô va chạm với 1 thanh niên đi SH đầu tiên, nhưng anh này sau đó dắt xe trốn khỏi hiện trường. Có khi nào ông này vượt đèn đỏ và là người châm ngòi cho thảm họa này k cụ nhỉ? Vì theo lý thì ông này là bị hại, ở lại mà đòi bồi thường chứ? Thân thể be bét máu, cái xe SH mà nát thì chắc cũng tầm chục củ chứ có ít đâu? Nghi ngờ quá!

Chỉnh sửa cuối:

thaygiao

Xe buýt
Mà nghiệm ra... đối tượng xã hội thâm đi Venza hơi nhiều... nó giống như phong trào chung, em để ý có đợt cách đây 3 năm Venza rất thịnh... nhưng lượng người tử tế mua ko nhiều, toàn dân cầm đồ, cho vay sử dụng, nhìn vào 10 xe thì 7 xe đầu trọc, bặm trợn, tranh ảnh đầy người!
em đồng ý, cũng như hội xã hội xám cũng rất hây đi xe bán tải =))

csan

Xe tải
Nếu để ý quan hệ rộng một chút các cụ sẽ thấy anh em bác cương nhị nổi tiếng gới XHĐ từ lâu rồi,làm nghề nhạy cảm nên quan hệ với xxx không ít,vụ này chắc bồi thường,lo lót cũng qua thôi

cuongsafety

Xe đạp
Xe cộ nghuy hiểm quá

blackjupiter

Xe hơi
Sống trong thành phố vì hòa bình mà mạng sống lúc nào cũng có nguy cơ bị đe dọa thế này căng quá!

nduc1211

Xe tải
Nếu để ý quan hệ rộng một chút các cụ sẽ thấy anh em bác cương nhị nổi tiếng gới XHĐ từ lâu rồi,làm nghề nhạy cảm nên quan hệ với xxx không ít,vụ này chắc bồi thường,lo lót cũng qua thôi
Cụ nói chuẩn ạ.
@ALL : theo nguồn thông tin khá thân cận thì lái xe ko phải vợ bác Cuơng nhị đâu ạ nhưng chắc chắn lái xe là nữ.

_MBBG_

Xe điện
Cụ comment thế này, kết hợp với chi tiết e đọc trên vietnamnet là ô tô va chạm với 1 thanh niên đi SH đầu tiên, nhưng anh này sau đó dắt xe trốn khỏi hiện trường. Có khi nào ông này vượt đèn đỏ và là người châm ngòi cho thảm họa này k cụ nhỉ? Vì theo lý thì ông này là bị hại, ở lại mà đòi bồi thường chứ? Thân thể be bét máu, cái xe SH mà nát thì chắc cũng tầm chục củ chứ có ít đâu? Nghi ngờ quá!
Biết đâu con sh đấy là xe nhẩy cụ ạ,ko té vội thì đi cả dây

3sao

Xe điện
Việc biết ai là lái xe gây tn đối với xxx quá đơn giản, nhưng đây là cơ hội cá kiếm của các a ý nên ai lái là do xxx quyết :-w

ORIJEANS

Xe container
Biết đâu con sh đấy là xe nhẩy cụ ạ,ko té vội thì đi cả dây
Vâng. Cũng có khả năng này cụ ạ. Nhưng điều quan trọng e muốn nhấn mạnh là nếu chú SH này đi vượt đèn đỏ, là nguyên nhân châm ngòi cho tai nạn này thì k biết tính sao các cụ nhỉ?