[Thảo luận] nữ xế và xe điên,ngã tư phố huế-trần xuân soạn

vodka_cute

Xe buýt
Có khi nào cố tình đâm SH vì lý do gì đấy sau đó mất lái và không kiểm soát được và tai nan trở nên nghiêm trọng ngoài kế hoạch. SH nhận ra đấy là xe của đại ka nên chuồn luôn

ORIJEANS

Xe container
Có khi nào cố tình đâm SH vì lý do gì đấy sau đó mất lái và không kiểm soát được và tai nan trở nên nghiêm trọng ngoài kế hoạch. SH nhận ra đấy là xe của đại ka nên chuồn luôn
Một nạn nhân của nền điện ảnh hành động - hình sự - điều tra của Hoa Kỳ. :))

tienlq

Xe buýt
Sợ quá, xin chia buồn cùng các nạn nhân và hi vọng pháp luật xử đúng người đúng tội!

Chỉnh sửa cuối:

xmen

Xe buýt
Em vừa nghe VOVGT thấy đăng tối qua có nam thanh niên tới nhận mình lái xe, thế là thế nào các cụ nhỉ.

pkhcsht

Xe điện
Em cũng nghiêng về khả năng ô tô bị xe máy vượt đèn đỏ đè đầu, cuống quá đánh lái, nhầm phanh ...

Em thấy, khu vực phố cổ, phố cũ tình trạng ngang nhiên - tỉnh bơ vượt đèn đỏ, đi ngược chiều rất phổ biến, đủ thành phần từ đầu ko đội mũ mình vẽ hoa đến mấy chú đeo kính cận, nam thanh nữ tú, ông già bà lão. Đã vượt đèn đỏ họ lại còn tạt đầu, ép xe mình nên các cụ hết sức cẩn thận khi qua các ngã tư khu vực này.
Vụ ngã tư Cửa nam đêm nào vẫn còn nguyên giá trị răn đe.

anhtho

Xe ngựa
Em cũng nghiêng về khả năng ô tô bị xe máy vượt đèn đỏ đè đầu, cuống quá đánh lái, nhầm phanh ...

Em thấy, khu vực phố cổ, phố cũ tình trạng ngang nhiên - tỉnh bơ vượt đèn đỏ, đi ngược chiều rất phổ biến, đủ thành phần từ đầu ko đội mũ mình vẽ hoa đến mấy chú đeo kính cận, nam thanh nữ tú, ông già bà lão. Đã vượt đèn đỏ họ lại còn tạt đầu, ép xe mình nên các cụ hết sức cẩn thận khi qua các ngã tư khu vực này.
Vụ ngã tư Cửa nam đêm nào vẫn còn nguyên giá trị răn đe.
Đúng là giao thông HN càng ngày càng xuống cấp. Nhiều lúc đứng chờ đèn tự nhiên thấy mình như thằng dở người.

vanbui

Xe tăng
Em vừa nghe VOVGT thấy đăng tối qua có nam thanh niên tới nhận mình lái xe, thế là thế nào các cụ nhỉ.
Cái này gọi là " Ve sầu thoát xác " hay " Lê Lai cứu chúa " phỏng các cụ ?
Mà " có mùi " thì ko bít là xxx điều tra theo hướng tích cực để làm rõ hay lại chính là người viễ ra ý tưởng rồi triển khai theo hướng tiêu cực để " bôi, xóa " đây ???

Ôi, " Bác bảo đi là đi, bác bảo thắng là thắng " ;) !

Chỉnh sửa cuối:

moimuaxe2013

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

autobahn-hanoi

Xe tăng
Mà nghiệm ra... đối tượng xã hội thâm đi Venza hơi nhiều... nó giống như phong trào chung, em để ý có đợt cách đây 3 năm Venza rất thịnh... nhưng lượng người tử tế mua ko nhiều, toàn dân cầm đồ, cho vay sử dụng, nhìn vào 10 xe thì 7 xe đầu trọc, bặm trợn, tranh ảnh đầy người!
giờ chuyển sang ranger rover black và dark blue ạ....

keptman

Xe buýt
E nghĩ khả năng SH vượt đèn đỏ bị Venza đâm sau thấy tai nạn nghiệm trọng sợ liên đới nên bỏ chạy.
Còn ai là ng lái xe thì xem thuơng tích là biết vì xe ngửa thế kia kiểu gì chả xây xước, VN có thói quen thấy tai nạn là nhao hết ra rất nhanh nên khó có thể nhần lái xe là Nam thành Nữ đc, chắc vụ này có Bác dẫn đường và lại dần chìm như vụ đường 32 vừa rồi thôi.

_MBBG_

Xe điện
Vâng. Cũng có khả năng này cụ ạ. Nhưng điều quan trọng e muốn nhấn mạnh là nếu chú SH này đi vượt đèn đỏ, là nguyên nhân châm ngòi cho tai nạn này thì k biết tính sao các cụ nhỉ?
Ddặt giả thuyết là cha sh vượt đèn đỏ,là người châm ngòi dẫn đến vụ tai nạn này thì xxx cũng chẳng tội gì lao đầu vào cuộc tìm kiếm mò kim đáy bể cụ ạ,cứ phán bừa cho lx oto là...ko làm chủ tốc độ.

_MBBG_

Xe điện
=)) tình huống này ko thực tế cụ ạ,vì thanh toán nhau ko lí do gì lại đèo con nhỏ đi cùng cả.

krutoi

Xe tải
Đúng là giao thông HN càng ngày càng xuống cấp. Nhiều lúc đứng chờ đèn tự nhiên thấy mình như thằng dở người.
Em cũng như cụ nhiều khi mỗi mình mình chờ đèn đỏ và nhiều ngừoi vượt đèn quay lại nhìn mình như kiểu từ hành tinh khác xuống ý.

3sao

Xe điện
E nghĩ khả năng SH vượt đèn đỏ bị Venza đâm sau thấy tai nạn nghiệm trọng sợ liên đới nên bỏ chạy.
Còn ai là ng lái xe thì xem thuơng tích là biết vì xe ngửa thế kia kiểu gì chả xây xước, VN có thói quen thấy tai nạn là nhao hết ra rất nhanh nên khó có thể nhần lái xe là Nam thành Nữ đc, chắc vụ này có Bác dẫn đường và lại dần chìm như vụ đường 32 vừa rồi thôi.
Cụ chuẩn :-bd

Okane

Xe container
Túm lại sau vụ này xxx vớ bẫm các cụ nhể :D

_MBBG_

Xe điện
Có dấu hiệu chạy án
xin đọc bài: http://chaobuoisang.net/vu-xe-dien-dam-lien-hoan-1-nam-thanh-nien-nhan-dieu-khien-xe-1788702.htm

MR. "Lê Lai" tuấn anh này được trả rất nhiiều TIỀN để cứu mẹ CHÚA. xã hội thời nay vui thật, đổi trắng thay đen chẳng biết đwơngf nào mà lần.:(
Thì khi đăng thớt này e đã bảo rồi,100% là nữ lx vì khi e chạy ra thì đã vòng trong vòng ngoài rồi,ng đứng xem toàn hàng xóm nhà e,e hỏi 5-6 ng thì ai cung nói nữ lái,cs vừa lôi nó ra đang ngồi kia kìa,nhìn theo hướng tay chỉ thì chỉ thấy toàn ng xem đông nghịt,tay cầm dt mà ko tài nao len vào để chụp dc,đành giơ tay lên đầu chụp cái xe thôi