Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Ba Ngơ

Xích lô
Hạhha, số nhọ ~~. Mai em lên trung tâm y tế phường trình báo. Do có đi chỗ Highland coffee mà bệnh nhân đi ><
Đùa chứ, thấy nói SG bị một cái là tớ nghĩ đến cậu và linh cảm thế nào cậu cũng tai bay vạ gió có mặt ở những điểm khoanh vùng :(

pinsu90

Xe điện
Cả nhà tư vấn em loại giày nào đi bộ, chạy bộ ko bị đau ở giữa lòng bàn chân với ạ. E mua 3 đôi Nike + Adidas+ nhân viên bán hàng tư vấn rồi mà chạy vẫn bik đau :(

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Cái anh tiếp viên kia ngay gần nhà cho thuê luôn chứ. Cùng P.2 luôn, chán nản :(.
Nice day Su!

Không lo đâu Su, mình cứ đi khai báo để yên tâm cho cả mình và cộng đồng. Su đi rồi về đây báo tin vui nhé,:D!
Cả nhà tư vấn em loại giày nào đi bộ, chạy bộ ko bị đau ở giữa lòng bàn chân với ạ. E mua 3 đôi Nike + Adidas+ nhân viên bán hàng tư vấn rồi mà chạy vẫn bik đau :(
Em cũng mua của Adidas, và cũng bị đau chân. Em ko chạy mà tập gym, nhưng em lười ko tập mấy nên vẫn đi giày nhà đó. Em hóng theo Su xem có anh chị nào biết ko,:D.

Ba Ngơ

Xích lô
Cái này thì chả thánh nào tư vấn được mua giầy gì được nữa đâu, vi đã trược tiếp được nhân viên hướng dẫn và sử dụng mấy hãng tốt nhất rồi. Cái này khả năng cao do viêm gân bàn chân, do lâu không chạy có hiện tượng canxi lắng ở lòng bàn chân dẫn, thậm chí có thể do thận lọc máu chậm, máu lưu thông chậm đến lòng bàn chân. Những hiện tượng này đi bộ sẽ không sao, chạy sẽ bị.
Giờ xỏ giầy vào, khởi động thật kỹ các khớp, xong lấy 1 tay nắm chỗ 5 đầu ngón chân 1 tay nắm cổ chân xoay nhiều vòng xuôi, rồi ngược để làm nóng rồi chạy. Nếu làm thế vẫn đau thì đến bệnh viện thể thao kiểm tra, môn này đừng cố!

co.ntt

Racing Girl
Cái này thì chả thánh nào tư vấn được mua giầy gì được nữa đâu, vi đã trược tiếp được nhân viên hướng dẫn và sử dụng mấy hãng tốt nhất rồi. Cái này khả năng cao do viêm gân bàn chân, do lâu không chạy có hiện tượng canxi lắng ở lòng bàn chân dẫn, thậm chí có thể do thận lọc máu chậm, máu lưu thông chậm đến lòng bàn chân. Những hiện tượng này đi bộ sẽ không sao, chạy sẽ bị.
Giờ xỏ giầy vào, khởi động thật kỹ các khớp, xong lấy 1 tay nắm chỗ 5 đầu ngón chân 1 tay nắm cổ chân xoay nhiều vòng xuôi, rồi ngược để làm nóng rồi chạy. Nếu làm thế vẫn đau thì đến bệnh viện thể thao kiểm tra, môn này đừng cố!
Chã cái gì cũng giỏi, tiếc mỗi 2 tạ thôi nhờ ;))