Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

LeTai1979

Racing Boy
Trong NN có cụ mợ nào đã dùng hóa đơn điện tử cho em hỏi kinh nghiệm chọn mua phần mềm bên nào cung cấp ạ? LeTai1979 Ba Ngơ
Em hỏi chuẩn bị tìm hiểu sẵn cho năm sau ạ.
Nhà em dùng Misa vì thống nhất dùng phần mềm kế toán Misa :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

Kitcat

Xe container
Nhà em dùng Misa vì thống nhất dùng phần mềm kế toán Misa :D
Bên em lại đang k dùng misa ạ. Em cảm ơn nhé.
Giờ tới năm sau nếu nghe bạn bè khen tụi nào thì ới em nhé. Chị kế toán bên e hơi chậm lại hay quên. Cần pm dễ sử dụng, và có hướng dẫn tận tình.

Ba Ngơ

Xích lô
Đùa, em 1 lúc chỉ chơi 1 diễn đàn thôi ạ. Có lúc 5-6 năm không chơi diễn đàn nào cả. Mà em toàn gl kiểu hỏi gì đáp nấy hay đi hội chợ thôi á. Cụ ngơ đánh giá em cao quá ;))

>:D<%%-@};-
Tớ và cậu chưa một lần gặp mặt cũng như bắt tay ôm hôn thắm thiết, nhưng tuy là vậy tớ có lẽ vẫn là người biết, hiểu cậu nhất trong cái diễn đàn ảo này nhỉ ;) Vậy nên cao hay thấy thì cậu và tớ đều biết mà ;)

Trong NN có cụ mợ nào đã dùng hóa đơn điện tử cho em hỏi kinh nghiệm chọn mua phần mềm bên nào cung cấp ạ? LeTai1979 Ba Ngơ
Em hỏi chuẩn bị tìm hiểu sẵn cho năm sau ạ.
Phần lớn các công ty tớ biết đều dùng Misa như Mầu nói trên, còn những cái khác tớ không biết vì không đi sâu vào cái này. Vụ này tớ nghĩ trong nhà NN chắc không ai rành và biết bằng co.ntt ;)

Ba Ngơ

Xích lô
Có gì đâu anh
Em muốn tham gia thôi mà, cứ suy lung tung :))
Thực ra tớ vẫn nghĩ cậu ế vì nát, nhưng chỉ một hành động nhỏ này tớ lại nghĩ lại, cậu ế vì không phải nát mà vì cậu chưa gặp những người như tớ ;)

Kitcat

Xe container
Tớ và cậu chưa một lần gặp mặt cũng như bắt tay ôm hôn thắm thiết, nhưng tuy là vậy tớ có lẽ vẫn là người biết, hiểu cậu nhất trong cái diễn đàn ảo này nhỉ ;) Vậy nên cao hay thấy thì cậu và tớ đều biết mà ;)

Phần lớn các công ty tớ biết đều dùng Misa như Mầu nói trên, còn những cái khác tớ không biết vì không đi sâu vào cái này. Vụ này tớ nghĩ trong nhà NN chắc không ai rành và biết bằng co.ntt ;)
Vâng, e cũng chả biết vì sao mà bên e chọn cái pm khác nữa, chắc cũng do c kế toán kia tự chọn thế. Cụ ba ngơ hơi quá tự tin rồi. Mem of có người gặp em, có cả ng làm cùng em ấy chứ ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Vâng, e cũng chả biết vì sao mà bên e chọn cái pm khác nữa, chắc cũng do c kế toán kia tự chọn thế. Cụ ba ngơ hơi quá tự tin rồi. Mem of có người gặp em, có cả ng làm cùng em ấy chứ ;))
Tớ biết, thậm chí cậu còn ngại vì họ biết cậu chơi, chém trên này. Cái tớ tự tin và nói là trong cái ảo thôi, biết, nói chuyện với nhau mà chưa giáp mặt thì vẫn còn trong thế giới ảo mà ;)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Nếu mợ đang dùng Misa thì nên dùng Misa, vì nó tích hợp luôn vào phần mềm, bấm cái được luôn.
Còn chữ ký số thì bên nào cũng đc, Misa đều hỗ trợ kết nối nhé.

LeTai1979

Racing Boy
Bên em lại đang k dùng misa ạ. Em cảm ơn nhé.
Giờ tới năm sau nếu nghe bạn bè khen tụi nào thì ới em nhé. Chị kế toán bên e hơi chậm lại hay quên. Cần pm dễ sử dụng, và có hướng dẫn tận tình.
Kế toán thế này thì toi à? Chậm còn hay quên? :))

Trạng thái
Thớt đang đóng