Chi hội Nước hoa nào cho vợ 2?

tnlong

Xe tải
Các cụ cho em hỏi các cụ hay dùng nước hoa trong xe nào cho vợ 2 của các cụ? Các cụ cho em xin địa chỉ và giá luôn ah. Em cảm ơn các cụ!

matiz08

Xe điện
Xe em ít đi. Trước em để túi cà phê nhưng ko ăn thua.
Để túi cafe tức là để cafe hạt à kụ, em thấy cái này chẳng ăn thua gì đâu. Kụ để hẳn cafe say ý, thơm lắm. Xe em KM2012 có cái cốc gạt tàn bên trên, em đổ cafe vào đấy, chỗ dưới có một chỗ để cốc nữa, em cũng chơi cafe say vào đấy. Thơm lừng mà khử mùi rất hiệu quả. Ai lên xe em cũng sướng vì toàn mùi cafe. Nếu kụ ăn chơi thì mua hẳn cafe xịn đổ vào cho thơm,he he. Cũng chẳng tốn lắm, vài tháng thích thì đổ đi thay cái mới cho thơm hơn, chứ em dùng gần năm mới đổ đi, vẫn thơm chán. Đừng mua mấy loại nứoc hoa cho lên xe làm gì, chỉ tổ làm ai say xe càng say.

tnlong

Xe tải
Để túi cafe tức là để cafe hạt à kụ, em thấy cái này chẳng ăn thua gì đâu. Kụ để hẳn cafe say ý, thơm lắm. Xe em KM2012 có cái cốc gạt tàn bên trên, em đổ cafe vào đấy, chỗ dưới có một chỗ để cốc nữa, em cũng chơi cafe say vào đấy. Thơm lừng mà khử mùi rất hiệu quả. Ai lên xe em cũng sướng vì toàn mùi cafe. Nếu kụ ăn chơi thì mua hẳn cafe xịn đổ vào cho thơm,he he. Cũng chẳng tốn lắm, vài tháng thích thì đổ đi thay cái mới cho thơm hơn, chứ em dùng gần năm mới đổ đi, vẫn thơm chán. Đừng mua mấy loại nứoc hoa cho lên xe làm gì, chỉ tổ làm ai say xe càng say.
Em để nguyên cả hạt cụ ah. Thế cụ để cafe trong cốc hay để trong túi hả cụ?

matiz08

Xe điện
Để nguyên hạt thì chẳng thơm đâu kụ, em đã thử và bỏ khẩn trương. Cụ không hút thuốc thì bỏ thẳng cafe say vào cốc gạt tàn là ngon luôn. Xe em thì nó có cái cốc gạt tàn như cốc nước, em đổ vào đấy. Xe kụ không biết là xe gì, chắc đều cõ chỗ gạt tàn cả, kụ cứ đổ thẳng vào đấy là thơm phức cả xe.

matiz08

Xe điện
Để nguyên hạt thì chẳng thơm đâu kụ, em đã thử và bỏ khẩn trương. Cụ không hút thuốc thì bỏ thẳng cafe say vào cốc gạt tàn là ngon luôn. Xe em thì nó có cái cốc gạt tàn như cốc nước, em đổ vào đấy. Xe kụ không biết là xe gì, chắc đều cõ chỗ gạt tàn cả, kụ cứ đổ thẳng vào đấy là thơm phức cả xe. Kụ nên để mùi cafe là chống say xe tôt nhất đấy,he he.

darkcat

Xe buýt
E ko dùng, vì dùng thì bà già và bà dì toàn say thôi

binhnt025

Xe máy
Cụ chụp cho e cái cốc gạt tàn đc ko ạ??? E cũng km2012 sao e ko thấy nhỉ???

matiz08

Xe điện
Cụ chụp cho e cái cốc gạt tàn đc ko ạ??? E cũng km2012 sao e ko thấy nhỉ???
Thế xe kụ bị thịt mất cái cốc tròn tròn đấy rồi, ở hốc to tướng để đồ dưới đầu DVD có một cốc để đứng tàn thuốc lá, có thể nhấc ra đựoc và có nắp đậy hẳn hoi đấy kụ. Ngoài ra phía sau chỗ phanh tay còn một cái chỗ để cốc nước nữa đấy. Em thì vào siêu thị mua một cốc cafe sáp thơm vừa khít chỗ để cốc nước sau phanh tay, dùng hết sáp thì cho cafe vào, cả hàng ghế sau cứ gọi là thơm phức,:). Còn hàng ghế trước thì đổ thẳng cafe vào cốc gạt tàn đấy, nói chung rất ưng kụ ạ.

OtoPro.Dung

Xe tăng
Các cụ có thể dùng loại thiên nhiên như: Cafe rang, quế xay hoặc nước hoa dạng nước, dạng sáp. Có nước hoa Châu Âu, nhỏ nhưng thơm sang trọng nữa các cụ nhu cầu qua em chơi.
Đ/c: 291 Nguyễn Xiển-Thanh Xuân-HN

tnlong

Xe tải
Để nguyên hạt thì chẳng thơm đâu kụ, em đã thử và bỏ khẩn trương. Cụ không hút thuốc thì bỏ thẳng cafe say vào cốc gạt tàn là ngon luôn. Xe em thì nó có cái cốc gạt tàn như cốc nước, em đổ vào đấy. Xe kụ không biết là xe gì, chắc đều cõ chỗ gạt tàn cả, kụ cứ đổ thẳng vào đấy là thơm phức cả xe. Kụ nên để mùi cafe là chống say xe tôt nhất đấy,he he.
Vâng. Để em thử làm giống cụ xem có cải thiện đc tình hình ko. Cám ơn cụ nhé!

matiz08

Xe điện
Vâng. Để em thử làm giống cụ xem có cải thiện đc tình hình ko. Cám ơn cụ nhé!
Chắc chắn ok kụ ạ,he he. Xe em cũng ít đi, chủ yếu cuối tuần đi chơi, về quê, 3 năm nay toàn đổ cafe như thế, xe lúc nào cũng cảm giác sạch và thơm,:)

bulutit

Xe buýt
Website
www.haisontravel.com
E k biết uống cafe nhưng lại làm túi cafe, vừa khử mùi vừa thơm thơm, lâu lâu lại thay 1 túi 50k (giữ lại cái túi mua lần đầu 100k :) )

binhnt025

Xe máy
Thế xe kụ bị thịt mất cái cốc tròn tròn đấy rồi, ở hốc to tướng để đồ dưới đầu DVD có một cốc để đứng tàn thuốc lá, có thể nhấc ra đựoc và có nắp đậy hẳn hoi đấy kụ. Ngoài ra phía sau chỗ phanh tay còn một cái chỗ để cốc nước nữa đấy. Em thì vào siêu thị mua một cốc cafe sáp thơm vừa khít chỗ để cốc nước sau phanh tay, dùng hết sáp thì cho cafe vào, cả hàng ghế sau cứ gọi là thơm phức,:). Còn hàng ghế trước thì đổ thẳng cafe vào cốc gạt tàn đấy, nói chung rất ưng kụ ạ.
Chắc thế rồi cụ ah...:(. Xe nhập nên có j dùng đó thôi ko có xe mới nên chắc nó thjt mất. E chưa nhìn thấy bgio, cụ nói e mới biết ah

matiz08

Xe điện
Chắc thế rồi cụ ah...:(. Xe nhập nên có j dùng đó thôi ko có xe mới nên chắc nó thjt mất. E chưa nhìn thấy bgio, cụ nói e mới biết ah
Xe em cũng xe nhập, nhưng khi mua thấy còn nguyên, trv may ko bị thịt. Thôi thì kụ tìm lấy cái cốc nào vừa đê đặt vào vị trí ghế trc và sau cho thơm vậy,:(.

thachsanh150

Xe tải
Theo em làm túi Coffee cũng thơm tho.