Chi hội NƯỚC VÀO SÀN XE HONDA CITY CVT2016 KHI RỬA XE

stranger142

Xe hơi
Trải sàn da sẽ ảnh hưởng tới vụ nước vào đúng ko ạ? Em cbi lấy xe các cụ tư vấn giúp có nên trải da ko, xe gia đình ko chạy dịch vụ

KiSyRua

Xe tải
Trải sàn da sẽ ảnh hưởng tới vụ nước vào đúng ko ạ? Em cbi lấy xe các cụ tư vấn giúp có nên trải da ko, xe gia đình ko chạy dịch vụ
Em trải sàn da rồi( trong hãng) nhưng rửa xe không sao cụ ạ. Trước khi lấy xe em cũng lo mấy vụ này. Nhưng chốt lại do thợ thi công hết. Khi em làm xe, kể cả trong hãng em cũng dặn và tỏ ra khó tính. Nếu cụ có time thì đứng cạnh luôn, nếu nó làm ẩu là nhắc hoặc nhắc ko dc thì dừng luôn. Trải sàn của em trong gói khuyến mại nên em làm luôn. Trước khi em lấy xe thì cung phân vân ko biết nên hay không. Nhưng sau khi sd em thấy nên. Vì em dùng thảm nỉ city, nếu không mang ra giặt mà chỉ hút bụi thì ko sạch dc. Vì vậy nếu để nỉ thì cụ ko thể làm sạch dc nó. Vì đường xá vn mình bẩn, bụi không như các nước khác. Đôi lời chia sẻ. Cụ nên cân nhắc.

stranger142

Xe hơi
Em cũng dc chọn trải sàn trong gói 25tr km kèm. Trải da họ phải tháo những j ạ?

KiSyRua

Xe tải
Em cũng dc chọn trải sàn trong gói 25tr km kèm. Trải da họ phải tháo những j ạ?
Tháo ghế, dưới ghế có jack điện. Tháo ốp từ lối cần số về hộc gió sau. Xung quanh thì họ cậy nhẹ lên nhét vào. Em nhớ ko hết dc các chi tiết. Vì khi tháo jack ghế làm ko cẩn thận em nhắc nhở, đứng thêm lúc thấy làm cẩn thận. Nên em ra ngoài làm nửa điếu thuốc rồi vào, thấy đang lắp ghế vào rồi. Cụ dc km nhiều tiền thế, nhà cháu dc có 15 củ

stranger142

Xe hơi
Thì cụ tiền mặt cao hơn :); km nhiều nên tính ra đủ cả xịt gầm, camera hành trình, dán kính. Dán kính em làm, còn xịt thấy cũng tháo lắp này nọ; camera phải cậy ốp đi dây k0 bit sau chạy có rung bần bật k

KiSyRua

Xe tải
Nhà cháu chỉ có dán kính, lót cốp vè che mưa, lót sàn, nẹp bước chân, cụp gương, và trừ tm 10 củ ạ. Chứ không có phun gầm với bh đâu ạ