Ô tô cá nhân sẽ “cõng” 60-70 triệu đồng phí/năm?

LancerIO

Xe đạp
Xin lỗi các bác chứ em ko dám nói thẳng , chỉ dám nói thật thôi ... Xã hội tha hóa , là do chủ trương của lãnh đạo cấp cao , chúng nó là do dân chúng đề cử ra để nói cho dân nhưng chúng nó lạm dụng quyền hạn của mình để tư lợi riêng. Chúng nó mập mờ ngay cả trong khâu bầu cử quốc hội ( dưới sự chứng kiến cả hàng triệu người dân cả nước ). Bầu cử chúng nó còn che mắt dân để cho con cháu , họ hàng hay những thằng đóng góp nhiều tiền cho chúng nó lên thay chức , nâng quyền . Chứ dân ta ngu muội nói gì làm đó , ko có năng lực tự chủ , gần như là mất hết các quyền lợi của 1 công dân .

Thứ to lớn như thế chúng nó còn lừa được thì huống gì là mấy cái chuyện thu phí này ?!

Chúng nó đang làm suy thoái đất nước , kìm hãm sự thịnh vượng chung của tập thể đoàn kết VN. Tự cô lập mình với thế giới .

alo_xinh

Xe đạp
Hình như chưa có tin chính thức là loại xe nào, thu phí giá bao nhiêu các cụ nhỉ?

Badlive

Xe tải
Ngân sách rỗng ,không có tiền trả nọ,mua vũ khí của Nga chống tầu nhiều quá,không mua không đuọc ,nó đánh đến *** rồi.các cụ hạ hỏa,đóng góp cho đất nuóc để duy trì chế độ tuoi đẹp của chúng ta các cụ nhéX_X

LancerIO

Xe đạp
Ngân sách rỗng ,không có tiền trả nọ,mua vũ khí của Nga chống tầu nhiều quá,không mua không đuọc ,nó đánh đến *** rồi.các cụ hạ hỏa,đóng góp cho đất nuóc để duy trì chế độ tuoi đẹp của chúng ta các cụ nhéX_X
cụ thích thì 1 mình cụ đóng , không ai cấm khi cụ nhiều tiền và ko ai cấm cụ tự lừa dối bản thân mình ( bị cướp lại nói rằng mình đi bố thí )

Super Bong

Xe hơi
Thôi, thế là tan tành giấc mơ 4 bánh của em rồi...:(( Giờ 2 bánh khả năng cũng phải cho bay vì nhiều phí quá. Mà các cụ cho em hỏi mấy "con" biển xanh thu kiểu gì ạ? Lấy tiền thuế dân ra đóng hay miễn thuế ạ?
Em mật chư cho bác là dạo này mấy cửa hàng bán xe đạp như giant... bán chạy lắm đấy nhé. Bác cứ dừng ở dạng khả năng thế này, thế nào cũng chịu thiệt thòi cho xem.

kenzon

Xe đạp
cụ nào đi biểu tình không ???

hp1422

Xe hơi
Đúng như ngày xưa các cụ nói, cướp đêm là giặc, cướp ngày là quan. Nhưng ở đây, quan thì cướp cả ngày cả đêm!

thuonglx85

Xe đạp
Em ở nhà vẫn nói với ông bà già sao cai năm 75 bố mẹ không thoát ly đi theo Mỹ bây giờ có phải đỡ hàng trăm thứ thuế đổ lên đầu không! Nản!

Bamvolang

Xe hơi
Website
www.xomla.net
Sưu cao thuế nặng ---> Đấu tranh ----> Nội chiến + ngoại xâm
Vấn để chỉ là thời gian

Vanquish

Xe buýt
Chán thật, càng ngày càng cảm thấy bức bối và ngột ngạt...

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em chán, chán kinh khủng những chuyện đời thường từ việc khủng hoảng kinh tế, vật giá leo thang, đồng lương eo hẹp, sưu cao thuế nặng đã làm cho mình mất hết cả hồn nhiên trong sáng. Bụng đã hóp , má đã tóp , răng đã nhe mà không thể đỡ nổi những tin trời giáng vào miếng ăn tấm mặc hàng ngày.
Đến cả việc yêu đương, lấy chồng giờ cũng phải nhòm nhòm anh nào nặng đô nuôi dùm thêm phần mình, chán chả buồn yêu cái thời Yêu chạy Phí thế này. Chả còn nổi là mình như xưa nữa :((

huymobiles

Xe đạp
ước mơ được sờ đến oto của nông dân vn ngày càng xa vời hơn
tôi có nhiều bạn ở nươc ngoài họ đi định cư cũng như xuất khâu lao động. người ta đi làm bằng toàn xe hơi.sao bất công thế. hèn gi ai đã đi đc rồi thì không có ý định sẽ trở về.
ngày xưa cha ông ta sao không đầu hàng mỹ đi. để bây giờ con cháu được xung sướng như thai lan , hàn quốc ấy.
các bác nhớ lại lịch sử xem. nhờ ai mà chúng ta có những công trình như: đường sắt bắc nam.cầu.sân bay...
hệ thống thoát nước ở saigon ma có thể sử dụng được hàng trăm năm tính cho đến thời điểm dân số, hạ tầng như ngày nay.
vậy mà dân vn đã đốt toàn bộ sơ đồ hệ thống của những người đã ra đi có công xây dựng cho nên bây giờ ở đó ma đào lô cốt.
từ ngày 01/06/2012 tôi dẹp ảnh ông già ruột trên bàn thờ và thay thế ảnh của ông này:

Anh # chỉ là thằng cầm **** cho thằng khác *** thôi:
http://www.cafechemgio.com/2012/01/cam-buoi-cho-thang-khac-ai.html

Ngành giao thông của anh # lại cho ỉa cấm ***
http://www.cafechemgio.com/2012/02/trang-quynh-cho-ia-cam-ai-va-chuyen.html

tiểu sử ông ngoại #

http://vi.wikipedia.org/wiki/Đinh_La_Thăng

Chỉnh sửa cuối:

NVK2011

Xe buýt
http://dantri.com.vn/c111/s111-575379/tu-16-chu-o-to-va-xe-may-phai-dong-phi-bao-tri-duong-bo.htm
Link từ dân trí đây các cụ ơi, chán hẳn rồi!
Còn cái vụ học tiếng Hoa từ cấp tiểu học nữa, em xin lối vì nhầm đề nhưng mà bức xúc không chịu được! Các cụ đã đi nhiều rồi thấy nước nào như nước mình không ạ, Link đây ạ!
http://vietnamnet.vn/vn/giao-duc/63994/khong-day-dai-tra-tieng-hoa.html
Oài!!!!! xắp trở lại thành Giao Chỉ Quận mất rồi. Nếu làm dân giao chỉ mà HN như Bắc Kinh, HCM như Thượng Hải, em cũng cam lòng.

Vanquish

Xe buýt
Úi thớt này sắp chuyển sang chủ đề chính trị đến nơi rồi, mod vào khóa đi thôi. Em là em cũng căm cái Xh này lắm, những điều các cụ nói ai cũng biết-ai cũng hiểu nhưng nhạy cảm lắm, em té cho lành.

dungts

Xe máy
Trông cái bản mặt "xôi thịt thật" của anh cu Thăng là em không uống hết nổi chai rượu nữa rồi! Chán từ vĩ mô đến trật tự phường.

dungts

Xe máy
Càng thu thuế nhiều càng nhanh có cách mạng các cụ ạ. Đố các cụ biết nếu có cách mạng anh cu Thăng sẽ làm nghề gì? Em thì nghĩ chắc là làm "ba toa".

xe thủng lốp

Xe container
Em chán, chán kinh khủng những chuyện đời thường từ việc khủng hoảng kinh tế, vật giá leo thang, đồng lương eo hẹp, sưu cao thuế nặng đã làm cho mình mất hết cả hồn nhiên trong sáng. Bụng đã hóp , má đã tóp , răng đã nhe mà không thể đỡ nổi những tin trời giáng vào miếng ăn tấm mặc hàng ngày.
Đến cả việc yêu đương, lấy chồng giờ cũng phải nhòm nhòm anh nào nặng đô nuôi dùm thêm phần mình, chán chả buồn yêu cái thời Yêu chạy Phí thế này. Chả còn nổi là mình như xưa nữa :((
Chết em có 50 kg :))