[Funland] Ô tô nào xấu nhất?

thichlexus

Xe điện
Xấu nhất em thấy có I10 sedan, thứ 2 là Soluto

nadushop

Xe điện
đúng 9 ng 10 ý :)) . tụi e toàn chạy subaru nhưng nếu vote xe nào xấu nhất thì vẫn chọn subaru :)
Nó xấu so với tụi cùng tầm tiền, cùng phân khúc thôi. Và không hợp với giới trẻ.
Các cụ trung tuổi đi su rừng ổn mà.

NGHIXDBT

Xe tăng
Sáng tạo thật

ly trà đá

[Tịch thu bằng lái]
Cá nhân em thấy gần đây xe Nhật thiết kế ổn, xe Hàn được KIA trông cũng khá, còn Hyundai thì em ko nuốt nổi thiết kế ngoại thất của nó, xấu thực sự ở các phân khúc.
thú thực là xe nhật được mỗi dòng sedan nhìn còn đỡ. chứ dòng gầm cao chạy trong TP và dòng hạng A thì nhìn ngoại thất kg ngửi dduojc..đặc biệt nhìn phía sau xe .. nó chả ra thể thao cũng kg ra cơ bắp ..mà cũng kg ra trung tính . kể như cũng góc cạnh , nhưng rối mù lên các đươi xe dạng này đều hao hao giống nhau và kg có tính đột phá gì cả..em ví dụ như con Vingo + cờ rốt nhập khẩu indonexia.... nhìn nó xấu và thua xa xe tàu .. như con X7 hay x8..xe TQ nếu bỏ logo xe tàu ra và đúng xe mỹ hay nhật thì đì zdai thế là quá đẹp mắt

altis_oldman

Xe tăng
không có xe nào xấu cả, chỉ có xe do chủ kg biết làm nó đẹp thôi

tuanzs

Xe container
Xấu đẹp tùy khâu thẩm mỹ mỗi người chứ làm gì có ai giống ai hả các cụ.
Như em thì cứ xe nào to, cao, vuông vức là em thích; mấy loại bo tròn, uốn lượn lại ko hợp mắt ở thời điểm này.
Vài năm nữa em thì sở thích của em cũng sẽ thay đổi thôi, chả biết chắc chắn được.

duongqua

Xe container
chả có xe nào xấu cả chỉ có trong gu thẩn mỹ mỗi người 1 khác nên nó xấu, bên Nhật vẫn nhiều bao diêm di chuyển với xe hình vuông chằn chặn vẫn chạy đều :D Taxi vẫn đời Tống lao vun vút.

7663A18

Xe tăng
chả có xe nào xấu cả chỉ có trong gu thẩn mỹ mỗi người 1 khác nên nó xấu, bên Nhật vẫn nhiều bao diêm di chuyển với xe hình vuông chằn chặn vẫn chạy đều :D Taxi vẫn đời Tống lao vun vút.

họ không quan trọng hình thức thôi chứ có phải như thế là không xấu hay đẹp đâu.

Xe Thánh

Xe buýt
Em cũng thêm 1 phiếu cho con i10 sedan, em thấy nó xấu nhất ko có nhì luôn :)
I10 gọi Wigo bằng cụ cụ nhé, tay nắm cửa huyền thoại, cần số que đũa chọc quả lê, taplo Kia Cd5, mở cốp dùng chìa vặn, ghế liền đầu ông nào cao cao mà bị thúc từ sau thì gãy cổ, xấu đến nỗi phải khai tử, dù các cuồng Toy cũng không cứu nổi.
Cá nhân em thấy em Fiat Doblo mõm chó này là số 1 luôn

Alphard
Toy luôn đưa ra thiết kế muốn phá cách nhưng ngây ngô ngờ nghệch trong từng nét ngoại thất. Có vẻ như thiết kế của một cậu học viên muốn gây sự chú ý trong từng chi tiết mà ko có cái nhìn thoáng đạt bao quát .
Infinity QX80
Cố tỏ ra một hãng xe sang nhưng xe đầu bảng lại như một con ếch lò dò
G63 nhìn như hòm tôn, nếu bỏ ngôi sao ba cánh ra còn ko bằng mấy cụ trên hàng thiếc làm
Của cụ đây, nhìn ngoài đời còn xấu điên đảo hơn nữa.

Khác nào mấy ông tụ tập gồi bình vợ ông nào xấu nhất. K nên cụ thớt ơi
Em cũng thêm 1 phiếu cho con i10 sedan, em thấy nó xấu nhất ko có nhì luôn :)
Trước em cũng thấy con này ko đẹp lắm nhưng sau khi sở hữu thì em lại thấy nó cũng ko đến nỗi nào. Đỗ cạnh con Raize còn thấy to hơn. Em chỉ thấy đít con I10 sedan là xấu nhất thôi còn lại xấu nhìn mãi cũng thấy đẹp 🤣🤣
Nếu vote top những xe xấu nhất, các cụ chọn xe nào?

Em chọn: Wigo - Stargazer - Attage - Ecospost - i10 Sedan.

Mời các cụ :D

Xe Thánh

Xe buýt
Mấy con đời cũ thì bỏ qua, chứ đời mới em thấy có i10 sedan và stargazer xấu kinh hồn bạt vía, thiết kế của Hyundai bị xuống cấp, càng ngày càng mất cam đối, kém cc hãng khác. Con i10 sedan đi buổi tối nhìn đèn đã buồn cười, lên gần nhìn cái dáng càng ko ưa được.
Chắc hãng nó cố tình thiết kế xấu thế chứ thực sự sao lại xấu vậy, nhất là con đuôi dài, thô không chịu nổi. Con Elantra mới ra nhìn nó sắc cạnh trông ngộ ngộ khác người, em đang tính mua con Elantra bản cũ.

Xe Thánh

Xe buýt
Em cũng Alphard giống cụ. Ko hiểu nổi vì sao 1 cái xe ngồi rộng rãi, sướng như thế mà ngoại hình thì...
Bên Nhật nó không quan trọng hình thức cụ ạ, ô tô của nó y như cái xe đạp bên mình, đơn giản tiện dụng là ổn. Bọn nó làm đến chết 1 ngày mười mấy tiếng thì làm gì còn thời gian cãi nhau xấu đẹp, trừ xe hạng sang.

250cc

Xe tăng
Chắc hãng nó cố tình thiết kế xấu thế chứ thực sự sao lại xấu vậy, nhất là con đuôi dài, thô không chịu nổi. Con Elantra mới ra nhìn nó sắc cạnh trông ngộ ngộ khác người, em đang tính mua con Elantra bản cũ.
Bản cũ nhìn hài hoà bền dáng hơn cụ ạ. Hoặc Kia K3/Cerato cũng đẹp.