[Funland] Oan quá Gấu ơi!

Hoành

Xe tăng
Thông báo là bác chủ thớt đã xách đồ sang nhà em, tối nay em xếp cho ngủ cùng bác bảo vệ... Cũng quạt điện, trà chén, thuốc lào ... Không thiếu món nào
Lại vẫn không thoát khỏi cái quạt điện hả cụ, có dễ đổ không [-O< Cụ vòi nên tâm lý hơn, chủ thớt giờ đang kăm thù các loại quạt, cụ thuê tạm cho chủ thớt cái phòng nghỉ nào có điều hòa đê :))

Romeo_HN

Xe tăng
Dưng mờ sao 1h00 sáng rùi mà cụ không ngủ được nhể, lạ nhà hay...=P~

mondeo1186

Xe tăng
Lại vẫn không thoát khỏi cái quạt điện hả cụ, có dễ đổ không [-O< Cụ vòi nên tâm lý hơn, chủ thớt giờ đang kăm thù các loại quạt, cụ thuê tạm cho chủ thớt cái phòng nghỉ nào có điều hòa đê :))
Gara cụ vòi nằm cạnh bờ sông nên mát lắm cụ ah, không cần phải quạt.

volume

Xe tăng
Em thấy nghi lắm, bọn thanh niên nó rồ ga thì cụ ở tầng 2 mở cửa số thò đầu ra mà quát, việc chi mà rón rén.... =))

chevroletcruz

Xe điện
khổ thân chia buồn với cụ, nhưng cây ngay không sợ chết đứng. thế sao lúc đấy cụ không giơ cái chìa khóa ra là cụ đang ra mở cửa.

NguyenHung-Arch

Xe tải
e là e hóng chậm quá. Thế đã có cụ nào nhận e osin đáy chưa ạ, nếu chưa có kụ nào thì kụ chủ cho e đăng ký nhé. [-O<

mondeo1186

Xe tăng
Em thấy nghi lắm, bọn thanh niên nó rồ ga thì cụ ở tầng 2 mở cửa số thò đầu ra mà quát, việc chi mà rón rén.... =))
Em đã bảo là không muốn mọi người thức giấc rồi mà cụ.

butchikim

Xe ba gác
TÌnh ngay lý gian, mà cũng là lạ, cụ đi mà ko báo cáo Gấu với lại ko chịu bật đèn cầu thang thì...nghi cụ có ý đồ xấu là đúng rồi :-??

Cháu mà ở nhà Gấu thì có chuyện gì cháu cũng bắt Gấu gọi bố vợ hay thằng em vợ xử lý, chả tội gì =))

công nông tàu

Xe container
Thông báo là bác chủ thớt đã xách đồ sang nhà em, tối nay em xếp cho ngủ cùng bác bảo vệ... Cũng quạt điện, trà chén, thuốc lào ... Không thiếu món nào
Thôi chuyện cũng đã xảy ra rồi, mừng cho cụ chủ đã kịp rút về tránh "bão" ở an toàn khu nhà cụ Vòi.
Nhân tiện nhà cụ Vòi cũng có đủ đạo cụ: quạt điện,bàn nước, sôfa... cụ chủ sắp thành sa bàn sao cho địa hình y như nhà ông music nhà cụ, sau đó cụ bịt mắt lại và tập di chuyển trong sa bàn sao cho nhuần nhuyễn để lần sau không xảy ra sự cố nữa. (nhờ ông bảo vệ nhà cụ Vòi đóng vai osin)

Bà Ba Béo

Xe đạp
Nói tóm lại là đồng chí cứ nhận đi cho nó tiến bộ!!!:-|

ngaydoclap

Xe container
Cái quạt phải nói là rất xinh, mai em đi kiếm một cái tương tự :)

Komatsu

Xe tải
Bẩm các cụ, các mợ mấy ngày vừa qua trên of nhiều cụ mở thread nói về Gấu và Ái quá nên em cũng ngại định không kể lên đây nhưng nghĩ đi nghĩ lại cháu thấy mình bị oan ức quá không biết nói cùng ai, đành lên đây xin sự chia sẽ của các Cụ các Mợ. Chuyện là thế này ah. Hôm nay cuối tuần nên nhà cháu gọi người đến phun thuốc diệt muỗi, phun xong nhà cháu sơ tán lên nhà Bà ngoại. Nhà bà ngoại có thuê 1 cô giúp việc năm nay mới 20 tuổi trông cũng xinh xắn, béo tốt.Tối lại vợ chồng cháu ngủ T2 còn cô bé giúp việc thì ngủ ở sofa phòng khách T1.Trong lúc 2 vợ chồng cháu và F1 đang ngủ say sưa thì mầy thằng cu sinh viên thuê nhà bên cạnh đi chơi về rú ga, hát hò inh ỏi.Cháu sợ Gấu và F1 tỉnh giấc nên cháu tính xuống T1 mở cửa sang bảo chúng nó giữ trật tự.Lúc xuống đến T1 vì sợ cô bé giúp việc tỉnh giấc nên cháu không giám bật điện mà rón rén, lò dò cầm chìa khóa đi ra, Bỗng rầm 1 cái, chân cháu đá phải cái dây quạt cây khiến cái quạt đổ rầm xuống, con bé giúp việc bật dậy hét toáng lên.Nhìn lên cầu thang điện T3 rồi T2 bật sáng những bước chân vội vã đang lao xuống nhìn cháu. Diễn biến tiếp theo thì chắc cụ/mợ cũng đoán được. Sự việc mới xẩy ra được vài phút nên giờ nay cháu đang ôm chăn gối lên Sân thượng rít thuốc và viết đôi dòng mong được sự chia sẽ của mọi người ah.
Nếu cái quạt không đổ chắc là mọi chuyện ko ầm ĩ thế mà xuôi chèo mát mái hơn cụ nhể. cụ vứt cái quạt khẩn trương đê, lắp ngay điều hòa, ko đổ được.

Komatsu

Xe tải
osin nhà cụ chủ mà bị Gấu cho về quê thì pm cho em nhá, nhà e đang cần osin và ko có quạt ah.