OF BICYCLE CLUB - XE ĐẠP OF bố cáo thành lập

Trạng thái
Thớt đang đóng

BICYCLE CLUB

Đi bộ
Kính thưa BĐH OF, các MOD trong Box các Chi hội khác cùng toàn thể các Chi hội bạn và anh em OFFers

Sau một thời gian sóng gió và thử thách, nhờ sự quan tâm của BĐH OF và các MOD của Box này, HỘI XE ĐẠP đã dần lớn mạnh và phát triển. Nay đã đến thời điểm HỘI XE ĐẠP phát triển lên thành CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN

Em lập thread này nhằm mục đích xin phép BĐH OF, các MOD của diễn đàn, các Chi hội bạn cùng toàn thể anh em OFFers dành chút ưu ái công nhận sự tồn tại của CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN, sau một vài ngày hoặc vài tuần khi mọi công việc và tổ chức của Chi hội đi vào ổn định thì BĐH và các MOD có thể xóa thread này đi ạ

Bất cứ Chi hội nào cũng cần phải có một Chủ tịch. Với kinh nghiêm OFFROAD CYCLING, kiến thức uyên bác về các loại xe đạp và sự nhất trí cao của các thành viên CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN, chúng em đã ép buộc cụ Fiat_ELX làm Chủ tịch, nếu sau một thời gian mà cụ Fiat_ELX không hoàn thành trách nhiệm với Chi hội với diễn đàn OTOFUN thì chúng em lại ép cụ ấy xuống chức ạ

Sau đây chúng em có một số việc nhờ vả MOD của Box này giúp đỡ ạ:

Tên các threads dự kiến của Chi hội:

Mình nên có tên các threads của Chi hội Xe đạp OtoFun sao có chút đặc trưng, ví dụ:

1. CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN, nhà số n: Hội động cơ cơm
Thread này là thớt để spam, "nhà số n" có thể đánh số từ 1 tới vô cùng, "Hội động cơ cơm" chỉ là chủ đề của thread và có thể thay đổi theo mỗi thread hoặc mỗi sự kiện

2. CHI HỘI XE ĐAP - OTOFUN: Nội quy, thông tin, danh sách và đăng ký thành viên
Thread này dùng để POST nội quy, thông tin, danh sách và đăng ký thành viên

3. CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN: Thư viện ảnh, những cung đường OFFROAD, giao lưu OFFLINE
Thread này dành để POST ảnh những chuyến OFFROAD, những buổi OFFLINE, khoe ảnh...

Mọi người cho ý kiến nhé:D
Các threads đã có sẵn:

1. Hội động cơ cơm - Ngôi nhà số 2 ^^!

2. Chi hội XE ĐẠP-OTOFUN: Nội quy, thông tin, danh sách và đăng ký thành viên

3. HỘI XE ĐẠP OTOFUN: Thư viện ảnh (những cung đường, offline, hội viên và f1...)

Vậy kính mong các MOD đổi tên các threads giúp Chi hội Xe đạp với ạ

(BICYCLE CLUB là nick chung của Chi hội nên em USYD tạm cướp nick)

Nhà Bụp nhanh quá
Em lại vừa đổi xong theo yêu cầu của chủ thớt

Em treo cái này lên trên đến hết tháng 11 nhá, cụ chủ có chuẩn bị cỗ bàn gì thì bố cáo luôn :))

USYD

Xe tăng
Người OF
Website
nthscc.com.vn
Chúc mừng chi hội mới nhá nhá nhá.

Em để tên chi hội là OF-BYCYCLE, dịch sang tiếng ta là Xe đạp OF các cụ nhé.:D
Chúng em cám ơn cụ Bụp, tên thread như này tạo được sự chú ý hơn - có điểm nhấn:)), kể từ giờ tên Chi hội sẽ là như thế:D

Nhà Bụp nhanh quá
Em lại vừa đổi xong theo yêu cầu của chủ thớt

Em treo cái này lên trên đến hết tháng 11 nhá, cụ chủ có chuẩn bị cỗ bàn gì thì bố cáo luôn :))
Chúng em cám ơn cụ Alpha:)), thật là tuyệt vời vì thread không bị trôi:))

@MODs:
Chúng em cám ơn vì sự ủng hộ của các cụ:x

USYD

Xe tăng
Người OF
Website
nthscc.com.vn
@Fiat_ELX:
Thực ra em thấy cụ và các bạn của cụ rất đam mê xe đạp, nhất là xe đạp địa hình. Chơi trên OF, nếu có một mảnh đất riêng cùng chức Chánh tổng thì rất tốt, tuy nhiên không nên vì chuyện đó mà ảnh hưởng tới thú vui và đam mê của mình. Em nghĩ, sau mỗi chuyến đi chơi xa, cụ mang ảnh về cái máng lợn nhà mình mà POST để anh em cùng ngó. Một chuyện nữa em cũng muốn nói, nhà mình nên có Chủ tịch để thi thoảng phát động anh em đi OFF, đi OFFROAD (đơn giản thôi, không đao to búa lớn làm gì) - sau mỗi buổi đó thì mang ảnh về đây cùng tự sướng

@ALL:
Em xin đề xuất ứng cử viên cho chức Chủ tịch của Chi hội Xe đạp OtoFun:
1. Fiat_ELX
2. ...
3. ...

Kính mời các cụ các mợ cho ý kiến
Mình nên có tên các threads của Chi hội Xe đạp OtoFun sao có chút đặc trưng, ví dụ:

1. CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN, nhà số n: Hội động cơ cơm
Thread này là thớt để spam, "nhà số n" có thể đánh số từ 1 tới vô cùng, "Hội động cơ cơm" chỉ là chủ đề của thread và có thể thay đổi theo mỗi thread hoặc mỗi sự kiện

2. CHI HỘI XE ĐAP - OTOFUN: Nội quy, thông tin, danh sách và đăng ký thành viên
Thread này dùng để POST nội quy, thông tin, danh sách và đăng ký thành viên

3. CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN: Thư viện ảnh, những cung đường OFFROAD, giao lưu OFFLINE
Thread này dành để POST ảnh những chuyến OFFROAD, những buổi OFFLINE, khoe ảnh...

Mọi người cho ý kiến nhé:D
Vì mỗi Chi hội trong Box các Chi hội khác này chỉ được phép có tối đa một lúc 3 threads, thread đăng ký thành viên và thread ảnh sẽ không bị xóa, thread spam sẽ bị xóa sau khi đủ 100 trang
Rất cám ơn thịnh tình của bác USYD, nhưng em mạng không hợp với chức tước lắm, ngay như ở công ty gia đình em cũng chỉ làm phó thôi :((
Tuy nhiên em xin hứa, xin thề, xin đảm bảo sẽ chăm chỉ mang kết quả các chuyến đi về báo cáo cả nhà mình, thông tin các chuyến đi nhẹ nhàng cũng sẽ chuyển đến để các cụ tham khảo, nếu tham gia được thì tốt.
Ngoài ra, cụ nào có vấn đề gì về mua bán, sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa ... xe đạp xin cứ hỏi, cái gì em biết sẽ tư vấn các cụ, nếu không em sẽ giới thiệu các chuyên gia cho các cụ.
Đảm bảo không bị chặt chém.
Về nội quy của Chi hội em nghĩ cứ tuân theo cái này
http://www.otofun.net/announcement.php?f=114

Sau nay mình sẽ bổ xung thêm nội quy cho riêng Chi hội Xe đạp cũng được
Em nghĩ cụ cứ gắn cái biển Chủ tịch vào, nghĩa vụ của cụ đới:)), sau này sẽ tính tiếp(b)
@ALL:
Hôm qua có cụ BICYCLE CLUB có nhã ý share nick này cho nhà mình để POST những thông báo chung của Chi hội Xe đạp
Cả nhà hoan hô cám ơn cụ BICYCLE CLUB nào:41::41::41:
Em đồng ý cả 2 tay, và vì thế em xin POST lại chuyến đi Tam Đảo - Tây Thiên về đúng vị trí, vì 'ngôi nhà số 2' sẽ bị xóa.
Em cũng ủng hộ hai tay hai chân

Hoan hô Chủ tịch, em sẽ bảo cụ BICYCLE CLUB gửi cho chúng ta PASSWORD:))
Mà cái cụ ONLINE CYCLING đâu nhể, vào cho ý kiến nào

@ALL:
Cả nhà mình vào cho ý kiến nhá, các cụ ông cụ bà Bắc Âu, tou, liz... đâu hết rồi nhể=))
He he he...! Em ủng hộ cả hai tay ba chân ạ=))
Thế là lộ giới tính NAM của bác rồi :))
Đúng là mình vừa đốt hương muỗi:))
Hay quá ta:x

CHÚC CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN không ngừng phát triển và đoàn kết:D

Yêu cả nhà:x
Ây za..., chuẩn đới:))
Khi nào tất cả mọi người vào ngó và comment thì em sẽ chính thức bàn giao nick ạ:D
@ALL:
Cứ thế nhé, em phải đi công chuyện đây. Tối nay về em sẽ mở thớt mới tuyên bố chính thức sự ra mắt của CHI HỘI XE ĐẠP - OTOFUN và xin MIN và MOD đổi tên các thớt như ta đã bàn ở trên
Hoan hô Chủ tịch Fiat_ELX=D>=D>=D>
Em đã làm xong việc đổi tên
Cái Bố cáo thành lập để em đẩy nó lên trên, các cụ có sửa soạn cỗ bàn gì thì nhanh nhá
Hết tháng 11 em cho nó về đúng chỗ :D
Dạ vâng, cụ có gợi ý rất hay:D

@ALL:
Cả nhà ơi chuẩn bị nhậu để:))
Em đã PM cho Chủ tịch cái OF- Account của nick BICYCLE CLUB rồi ạ
Đây là nội dung các thành viên bàn luận, các thành viên còn lại vào cho ý kiến thêm nhé

Em té nhanh đây...:D

Em lại đi lang thang trên OF đơi:P

Nhạc

Xe container
@ USYD:Hum nào thì hội đi ọp ở bãi giữa cho iêm đi mới được ko ạ

Bắc Âu

Xe điện
Em vừa thấy mắt nó cứ dật dật, hóa ra có người nhắc, hy vọng em sẽ tham gia off thường xuyên hơn ạ.

Binhbtc

Xe tăng
Em chào các cụ/mợ em vào hóng cái ạ!:P

35N1169

Xe điện
Chúc chi hội nhanh lớn phổng phao nhá :D Hy vọng một ngày gần nhất em sẽ được ra nhập hội.

Getz5324

Xe điện
chào mừng chi hội xe đạp được thành lập <:-P @};-@};-@};-<:-P em sẽ nhịn ăn sáng 1 năm, sắm 1 cái xe đạp sau đó xin vào chi hội ạ :)

USYD

Xe tăng
Người OF
Website
nthscc.com.vn
@ USYD:Hum nào thì hội đi ọp ở bãi giữa cho iêm đi mới được ko ạ
Em vừa thấy mắt nó cứ dật dật, hóa ra có người nhắc, hy vọng em sẽ tham gia off thường xuyên hơn ạ.
Nhà mình có Chủ tịch rất tuyệt vời, rất am hiểu về OFFROAD CYCLING và cac loại xe đạp địa hình, cụ Fiat_ELX, giờ cụ ấy sẽ cầm trịch Chi hội:D

USYD

Xe tăng
Người OF
Website
nthscc.com.vn
Em chào các cụ/mợ em vào hóng cái ạ!:P
Chúc chi hội nhanh lớn phổng phao nhá :D Hy vọng một ngày gần nhất em sẽ được ra nhập hội.
chào mừng chi hội xe đạp được thành lập <:-P @};-@};-@};-<:-P em sẽ nhịn ăn sáng 1 năm, sắm 1 cái xe đạp sau đó xin vào chi hội ạ :)
Chúc mừng chi hội mới. Chúc cho chi hội ngày càng phát triển nhé!
Cám ơn tất cả các cụ các mợ, em thay mặt cụ Chủ tịch ở nhà tiếp khách ạ. Em sẽ lần lượt rót rượu mợ mọi người:)

USYD

Xe tăng
Người OF
Website
nthscc.com.vn

Gamechip

Xe điện
Em đặt cục gạch nhé :D
Anh Get nhịn nốt ăn trưa mua cho em luôn thể nhé :D

USYD

Xe tăng
Người OF
Website
nthscc.com.vn
Em đặt cục gạch nhé :D

Anh Get nhịn nốt ăn trưa mua cho em luôn thể nhé :D
Em rót rượu cho mợ rồi, vụ lúc chiều anh giải quyết xong rồi nhé nhờ Bs điều trị cho bà

Trạng thái
Thớt đang đóng