Chi hội OF - Nhà Xuân - Phần 164: Mùa Thanh Xuân

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Em phi vào luôn và ngay.
Nhà bỏ hoang từ hôm 23/07 ...
Nay đúng 23/12 ,đúng 5 tháng tròn :D
Em có mặt đây ạ
Em dọn nhà mới ạ
Nhà này là nhà cho thuê hay mua đứt đấy cụ :)
Ngôi nhà thanh xuân đẹp quá.
Nhà hoang cụ êy.. Trước vào quy hoạch giải toả rồi nhưng sau điều chỉnh lại nên huỷ dự án :)
Chủ cũ bảo,bao giờ lên trên 100 tầng mới chuyển nhượng và bàn giao sổ đỏ . Giờ thuê tạm đặt trụ sở để sinh hoạt thôi :D
Vậy chúng ta bây giờ được ở đây hả cụ
Vậy em xin được làm căn tá túc ngồi hầu trà các cụ :)
Nhà hoang mà các cụ tụ tập đông thế :))
Welcome back :D
Mời cụ vào đọ rượu ...
Em về cái lò gạch cũ :D
Cụ này gọi hết anh em về đây tụ đi để tìm cho dễ
Ab350 mà bay chậm thế cụ :)
Em vào hang ổ nhà cụ Nam. Cho em ký tên vào nhà nhé!
Có nhà cháu đây cụ ơi
Em chào các cụ buổi sáng giáng sinh .
MERRY CHRISTMAS !

• Vodka
Reactions: .rr

Bupket

Xe điện
Chúc cccm giáng sinh an lành !!!

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Trưa em lại về căn cứ ;));));))

SIGNUS

Xe container
Người OF
Các cụ nhà mình có chương trình gì Nô em kg? Em thú thật là chưa từng vào cái nhà thờ nào ở VN mới lạ, ở bên Tây thì em vào nhiều rồi nhưng ở VN thì chưa

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Các cụ nhà mình có chương trình gì Nô em kg? Em thú thật là chưa từng vào cái nhà thờ nào ở VN mới lạ, ở bên Tây thì em vào nhiều rồi nhưng ở VN thì chưa
No em thì em cũng ở nhà ngủ thôi ạ ;));));))

Bupket

Xe điện
Giáng sinh dùng loại này lành hơn :)

Trước em cũng oánh thử loại này hơn 2 tháng, công nhận cũng sạch sẽ, thơm t mà ko hạp vị cụ ạ . Bọn bạn em cũng nhiều đứa thử, xong quay lại với món truyền thống hết .

Em giờ cứ 3 ngày 2 bao , lúc nào cùng phòng thủ 1 mớ trên xe :D

753HungVuong

Xe tải
Chúc CCCM giáng sinh vui vẻ nhé, cuối năm bận sml :(

• Vodka

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Trước em vào làm trong đó suốt, tháng nào cũng ở ĐN khoảng 1 tuần, giờ ít rồi! Mà em với cụ có tí đồng hương, em quê Duy Xuyên nhưng sinh ở HN :)
Duy xuyên cũng gần Đà nẵng mà cụ . Cụ cũng làm ngành xây dựng à ? Công việc của em cũng liên quan đến xây dựng là chống thấm công trình , em mới làm hơn 3 tháng nhưng cũng đang oải thì hồ sơ giấy tờ nhiêu khê quá .

SIGNUS

Xe container
Người OF
Duy xuyên cũng gần Đà nẵng mà cụ . Cụ cũng làm ngành xây dựng à ? Công việc của em cũng liên quan đến xây dựng là chống thấm công trình , em mới làm hơn 3 tháng nhưng cũng đang oải thì hồ sơ giấy tờ nhiêu khê quá .
Em làm mảng vật tư TB y tế cụ ah! Em có 1 thằng cháu ruột và 1 thằng cháu rể cũng làm ngành xây dựng ở ĐN mà em chẳng biết nó làm ở cty nào :). Cu cháu ruột thì chắc chắn làm cty XD nhà nước ở ĐN còn cháu rể thì mở cty riêng

• Vodka

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Em làm mảng vật tư TB y tế cụ ah! Em có 1 thằng cháu ruột và 1 thằng cháu rể cũng làm ngành xây dựng ở ĐN mà em chẳng biết nó làm ở cty nào :). Cu cháu ruột thì chắc chắn làm cty XD nhà nước ở ĐN còn cháu rể thì mở cty riêng
Trước đây em làm nhà thép tiền chế , giờ chuyển qua làm chống thấm được hơn 3 tháng mà thấy ngán ngẩm cho mấy cái hồ sơ giấy tờ . Sáng nay em mới lên họp với BQL về chuẩn hóa hồ sơ thanh quyết toán , mới một cái gạch đầu dòng thôi nếu em làm xong in ra cộng với biên bản nghiệm thu này nọ đã khoảng 3 ram giấy A4 . Quá nản luôn , định nghỉ đăng ký grap chạy cho nhàn :)):)):))