Chi hội OF - PKR - Nhà Lá 42 - Đọ Gió cùng Bão Sơn Tinh

Chã Nhỏ

Xe điện
hôm nay có gió mùa :D

My Mò

Xe điện
Chả có ai để chưởi

cun01

Xe container
Chán líu muốn chởi.

My Mò

Xe điện
Thế chúng mềnh với nhao đê ;))

vanthaido73

Xe điện
LỜI CẢM ƠN​

Thay mặt chi hội OTO FUN PHÚ THỌ xin trân trọng cảm ơn toàn thể các Cụ/Mợ đã điện thoại, gửi điện hoa và tới tham dự buổi 'LỄ SINH NHẬT LẦN THỨ NHẤT OTO FUN PHÚ THỌ".
Trong quá trình đón tiếp và tổ chức không tránh khỏi những khiếm khuyết. Rất mong các Cụ/Mợ lượng thứ.
Chúc cho toàn thể các Cụ/Mợ sức khỏe dồi dào, thành đạt trong cuộc sống cũng như tình yêu.
Chúc cho tình đoàn kết giữa OTO FUN PHÚ THỌ và các Cụ/Mợ mãi mãi xanh tươi, đời đời bền vững.
Trân trọng!

OTO FUN PHÚ THỌ
Chủ tịch

Vanthaido73

shuttle bus

Xe tăng
LỜI CẢM ƠN​

Thay mặt chi hội OTO FUN PHÚ THỌ xin trân trọng cảm ơn toàn thể các Cụ/Mợ đã điện thoại, gửi điện hoa và tới tham dự buổi 'LỄ SINH NHẬT LẦN THỨ NHẤT OTO FUN PHÚ THỌ".
Trong quá trình đón tiếp và tổ chức không tránh khỏi những khiếm khuyết. Rất mong các Cụ/Mợ lượng thứ.
Chúc cho toàn thể các Cụ/Mợ sức khỏe dồi dào, thành đạt trong cuộc sống cũng như tình yêu.
Chúc cho tình đoàn kết giữa OTO FUN PHÚ THỌ và các Cụ/Mợ mãi mãi xanh tươi, đời đời bền vững.
Trân trọng!

OTO FUN PHÚ THỌ
Chủ tịch

Vanthaido73
Thay mặt chi hội PKR em xin cám ơn sự mến khách nồng hậu của các cụ, mợ nhà Phú Thọ. Chúc hội PT sẽ luôn phát triển và đoàn kết. Chúc các cụ,mợ luôn mạnh khỏe và thành công trong cuộc sống !
Hẹn sớm gặp lại các cụ,mợ (b)

LỜI CẢM ƠN​

Trân trọng!

OTO FUN PHÚ THỌ
Chủ tịch

Vanthaido73
Con Bút nó say rồi, để em nhận hộ nhé! :))

Cái nhà này đúng là " Đọ gió bão cùng Sơn Tinh " chuẩn nhể? Mãi éo đổ =))=))=))

lambogi79

Xe điện
đi qua vào chửi con Bus với mụ Mò 1 phát, đá phát chết nầy:))

shuttle bus

Xe tăng
Trong không khí vui tươi hồ hởi của mọi người đón chào dịp nghỉ lễ dài trong năm. Người thì về quê, người thì đi du lịch... Thì em lại ngược lại : Em ở nhà :( ! Vì quê em không còn ai, du lịch thì không thì bố trí được thời gian cho cả nhà vì nhà em đều làm tư nhân nên ngày nghỉ lệch nhau :( ! Có cụ, mợ nào ngày nghỉ ở nhà hưởng cái thú vui tao nhã như em là ngủ nướng và nhậu tự kỉ ở nhà không ? :D

Để an ủi, động viên lẫn nhau khi phải ở nhà vào ngày lễ nên em mạn phép úp cái DS Hội an ủi nhau lên trang nhất :D
Danh Sách Tham Gia
1. Lexus
2. Shuttle Bus
3. Nguyễn Thành Phương
4. PKR fb members
5. My Mac (Vip ;)) )
6. Lead2011
7. TÔN
8. AF-1
9. Giangsuki
10. Nokia N9
11. Wall
12. Cun01
13.cua window
14......
ủn lên, úp đết lại !

Ọp tự sướng chào mừng 30-04 cho những người ở nhà !
Nhà mình Nhanh tay đăng ký nào \:D/
Thời gian : 17g30 ngày 30-04
Tại : Nam Hói 23-25 Lê Văn Lương

Úp đết liên tục đến 17 giờ chiều ngày 30-04. Mại dô, mại dô \:D/

Cám ơn các cụ, các mợ đã nhiệt tình tham gia và chia sẻ với em, nỗi buồn của người ở nhà ! (b)(b)
Em lại ở nhà hú mọi người đến chia sẻ, an ủi em nhé nhé ;))

Chỉnh sửa cuối:

cun01

Xe container
Trong không khí vui tươi hồ hởi của mọi người đón chào dịp nghỉ lễ dài trong năm. Người thì về quê, người thì đi du lịch... Thì em lại ngược lại : Em ở nhà :( ! Vì quê em không còn ai, du lịch thì không thì bố trí được thời gian cho cả nhà vì nhà em đều làm tư nhân nên ngày nghỉ lệch nhau :( ! Có cụ, mợ nào ngày nghỉ ở nhà hưởng cái thú vui tao nhã như em là ngủ nướng và nhậu tự kỉ ở nhà không ? :D

Để an ủi, động viên lẫn nhau khi phải ở nhà vào ngày lễ nên em mạn phép úp cái DS Hội an ủi nhau lên trang nhất :D

ủn lên, úp đết lại !
Ọp tự sướng chào mừng 30-04 cho những người ở nhà !
Nhà mình Nhanh tay đăng ký nào \:D/
Thời gian : 17g30 ngày 30-04
Tại : Nam Hói 23-25 Lê Văn Lương

Úp đết liên tục đến 17 giờ chiều ngày 30-04. Mại dô, mại dô \:D/

Cám ơn các cụ, các mợ đã nhiệt tình tham gia và chia sẻ với em, nỗi buồn của người ở nhà ! (b)(b)
Em lại ở nhà hú mọi người đến chia sẻ, an ủi em nhé nhé ;))
Cóa em.