[VHGT] Ofers OTOFUN.NET chung tay xây dựng văn hóa giao thông

quangvya1

Xe hơi
Nghèo cũng có tội hả cụ ? Cụ nói vậy em thấy mình có thêm 1 cái tội nữa rồi

timul

Xe hơi
Em cần 1 số bác làm nòng cốt cho sự kiện này! đề nghị các bác có ý tưởng, có thời gian và có tâm huyết với "XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG" xin vui lòng đăng ký với em.

1. Xehoi_Options: 093 234 6446
2. Monitor1
3. ...
Xin mời
Tớ chuyên tổ chức sự kiện, xin đăng ký một chân: Timul 0983441835

timul

Xe hơi
Văn hóa giao thông - Nói KHÔNG với vượt ẩu
Văn hóa giao thông - Nói KHÔNG với rượu bia
(câu này hình như trùng ở đâu đó roài)

truongthi2525

Xe máy
Nhà cháu xin góp ý thế này:
Để tiện và thống nhất đề nghị các cụ cho 1 cái mẫu với kích thước vừa đủ để dán trên kính chắn gió và kính sau, màu sắc đồng nhất, cỡ chữ, cao, rộng cùng nội dung thống nhất
Lưu ý cho cả 2B và 4B,các cụ phọt file chuẩn đó lên đây, có cụ nào tiện thì mang ra hàng cắt đêcan tự dán hoặc nhiều người, hội, làm giúp nhau để được sâu, rộng hơn, khuyến khích cả những người không phải là thành viên của OF, bất kể già trẻ, gái trai ...
Như thế có được không các cụ ???

Em nghĩ để cho thiết thực và bình đẳng với mọi OFer, ngoài việc thống nhất mẫu đề-can cho 4B, BDH nên:
- Nghĩ ra biện pháp cho các thành viên 2B
- Thống nhất các quy tắc tham gia giao thông cơ bản mà OFer nào tham gia đều phải cam kết tuân thủ, không chỉ "chấp hành Luật GTDB"
- Tổ chức kick-off triển khai một cách đàng hoàng, trang trọng

Em đồng ý với ý kiến của cụ, dán kính trước và sau dễ nhìn hơn dán ở 2 bên, các cụ cho em đăng ký cái tem cho 2 bánh nữa nhé.

Ok!!!
Các bác quan hệ rộng,lôi kéo,dụ dỗ càng đông càng tốt (Nhất là lứa tuổi vị thành niên,tương lai của đất nước,nhưng thuộc thành phần dễ dụ).
:)

Chắc cụ đã dụ nhiều em tuổi vị thành niên rồi phỏng? Sao cụ biết dễ dụ? :))

Chỉnh sửa cuối:

thaiquangtung

Xe buýt
Em đăng ký 1 chân cụ X-O nhé.

hoangtunglaptop

Xe máy
em hoàn toàn đống ý với cụ chủ topic\m/

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Chân gì đấy ,??????-
Sáng ra mời rượu E sớm thế, E say bây giờ :D. E mời lại cho cụ say cùng E nhưng máy nó báo: "Úi, sao bac chu y toi bac blackcivic 2.0 nhieu the! Cho du hay hoac do thi bac cung phai cho diem 10 nguoi khac roi moi cho diem lai bac blackcivic 2.0 duoc."

tuananhhypo

Xe tải
Sáng ra mời rượu E sớm thế, E say bây giờ :D. E mời lại cho cụ say cùng E nhưng máy nó báo: "Úi, sao bac chu y toi bac blackcivic 2.0 nhieu the! Cho du hay hoac do thi bac cung phai cho diem 10 nguoi khac roi moi cho diem lai bac blackcivic 2.0 duoc."
cụ chẳng thí cho em chén nào. không công bằng em tỵ đấy

timul

Xe hơi
Tình hình of ẹp hôm nay thế nào các cụ ? Đã thống nhất được thiết kế và chương trình chưa ah. Nhà có việc nên ko ra được với các cụ, áy náy quá. Xin các cụ lượng thứ

thaiquangtung

Xe buýt
Tình hình of ẹp hôm nay thế nào các cụ ? Đã thống nhất được thiết kế và chương trình chưa ah. Nhà có việc nên ko ra được với các cụ, áy náy quá. Xin các cụ lượng thứ
Xong cả rồi cụ nhé. mời cụ tiếp tục theo dõi sẽ có thông báo chính thức và cụ thể a.

blackcivic 2.0

Xe tăng
Đen nhỉ ,tưởng kiếm tí ai ngờ ...vụ này coi như ..là ..
Ôi mẹt quá

blackcivic 2.0

Xe tăng
Màu trắng của em chắc chắn đẹp hơn của bác nhỉ, hehe
Vâng trắng long lanh ,đen mờ ám...thời buổi này sống bằng lậu chứ ai sống bằng lương , mà lậu thì luôn bí mật và mờ ám kụ nhỉ ...hehe
Với chữ ký của kụ em đồ rằng gấu của kụ uống bia còn kụ ngồi xem và chờ làm ta xi chở gấu về ,...:P

thaiquangtung

Xe buýt
Vâng trắng long lanh ,đen mờ ám...thời buổi này sống bằng lậu chứ ai sống bằng lương , mà lậu thì luôn bí mật và mờ ám kụ nhỉ ...hehe
Với chữ ký của kụ em đồ rằng gấu của kụ uống bia còn kụ ngồi xem và chờ làm ta xi chở gấu về ,...:P
Cụ chả biết gì cả. trong trắng có đen mới chuẩn. nghề của cụ cwise mà. chán cụ blach thật.

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Hôm qua em ko đi ọp được, các cụ cho nghị quyết để anh em còn hóng nhá...

tuananhhypo

Xe tải
Em đã một hai nhất định là có mặt ấy thế mà chuổn bị đi công tác phát cụ Cwise nhắn cho quả tin thay đổi off vào lúc 14 giờ thế hóa ra là đánh đố nhà cháu. Ngậm ngùi đi HP mãi đến gần 5 giờ chiều được cụ Tùng báo lại là 18/12 chiến . thôi thì cám ơn các cụ đã thông báo. Off mà thay đổi lịch cứ như hoạt động cách mạng ấy...

cwise

Xe container
Em đã một hai nhất định là có mặt ấy thế mà chuổn bị đi công tác phát cụ Cwise nhắn cho quả tin thay đổi off vào lúc 14 giờ thế hóa ra là đánh đố nhà cháu. Ngậm ngùi đi HP mãi đến gần 5 giờ chiều được cụ Tùng báo lại là 18/12 chiến . thôi thì cám ơn các cụ đã thông báo. Off mà thay đổi lịch cứ như hoạt động cách mạng ấy...
Phải nói là sự vắng mặt của bác tuananh là vô cùng đáng tiếc, phần FUN là có giảm sút ạ. :P