[VHGT] Ofers OTOFUN.NET chung tay xây dựng văn hóa giao thông

cwise

Xe container
Hôm qua em ko đi ọp được, các cụ cho nghị quyết để anh em còn hóng nhá...
Bác yên tâm, nghị quyết sắp ra rồi đấy ạ, nói chung là ngày 18 cũng là rất gần, công tác tổ chức cũng k hề đơn giản, mục đích tối thượng là làm sao truyền đạt thông diệp của dự án cho mọi đối tượng (trước hết là OF)

thaiquangtung

Xe buýt
Cái này gọi là gia tăng độ đoàn kết, chuẩn bị thành lập hội không sai làn. he he:P
Chuẩn ý em giống ý anh. À cụ blach này em rủ cụ hipo đồng ý dăng ký đi dìn phàn sán rồi đấy. còn mấy cụ nhà mình xem thế nào ok nốt đi để ae mình dăng ký luôn một thể.

Nipo

Xe tải
các cụ cho em vay tiền mua xe đã

blackcivic 2.0

Xe tăng
Chuẩn ý em giống ý anh. À cụ blach này em rủ cụ hipo đồng ý dăng ký đi dìn phàn sán rồi đấy. còn mấy cụ nhà mình xem thế nào ok nốt đi để ae mình dăng ký luôn một thể.
ok xếp gạch 2 chỗ nhé

Bus vuibuon

Xe hơi
Ủng hộ các bác ngay, tôi mong nó từ lâu rồi

quocchim

Xe buýt
Thưa các bác..... Vừa rồi em không tham dự được với mọi người hum 18/12 nhưng cũng đã nhanh tay xin được decan mấy ngày sau đó và em cũng đã dán lên kính sau của vợ 2 nhà em. Em thấy rằng ngoài việc mình tổ chức buổi cổ động rất có ý nghĩa như thế thì mình cũng cần phải có thêm nhưng phương tiện truyền thông tự mình làm được ạ. Em có ý kiến như thế này không biết các bác thấy thế nào...... Hiện này Ofers chúng ta đều là người có thể dùng thông thạo các phương tiện báo mạng và các loại truyền thông khác, vậy em xin đóng góp ngu ý của em: Đó là bác nào có tay nghề thì thiết kế những tấm ảnh nhỏ kèm logo rồi gửi lên diễn đàn để bác hay chát chít và chơi facebook treo lên avatar nữa ạ. Việc đấy tuy nhỏ nhưng dù gì thì nó cũng là cách để tạo ra 1 suy nghĩ (có thể chưa có tác dụng ngay nhưng đột nhiên khi tham gia giao thông lại nhớ đến) thì ít nhiều theo em cũng có ích đấy ạ. Mong bác để ý đến ý kiến của em ợ :x
Việc này em đã messege riêng cho bác Xehoi_option roài ợ. Các bác spam giúp em tin này tới những bác có cùng ý kiến với ná. Em xin chân thành cảm ơn :x

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Thưa các bác..... Vừa rồi em không tham dự được với mọi người hum 18/12 nhưng cũng đã nhanh tay xin được decan mấy ngày sau đó và em cũng đã dán lên kính sau của vợ 2 nhà em. Em thấy rằng ngoài việc mình tổ chức buổi cổ động rất có ý nghĩa như thế thì mình cũng cần phải có thêm nhưng phương tiện truyền thông tự mình làm được ạ. Em có ý kiến như thế này không biết các bác thấy thế nào...... Hiện này Ofers chúng ta đều là người có thể dùng thông thạo các phương tiện báo mạng và các loại truyền thông khác, vậy em xin đóng góp ngu ý của em: Đó là bác nào có tay nghề thì thiết kế những tấm ảnh nhỏ kèm logo rồi gửi lên diễn đàn để bác hay chát chít và chơi facebook treo lên avatar nữa ạ. Việc đấy tuy nhỏ nhưng dù gì thì nó cũng là cách để tạo ra 1 suy nghĩ (có thể chưa có tác dụng ngay nhưng đột nhiên khi tham gia giao thông lại nhớ đến) thì ít nhiều theo em cũng có ích đấy ạ. Mong bác để ý đến ý kiến của em ợ :x
Việc này em đã messege riêng cho bác Xehoi_option roài ợ. Các bác spam giúp em tin này tới những bác có cùng ý kiến với ná. Em xin chân thành cảm ơn :x
Em ủng hộ, em đã thay chữ ký của mình. Đề nghị các cụ ủng hộ cũng điều chỉnh chữ ký của mình nhé...

lonely_heart

Xe tải
Em ủng hộ vụ này, bản thân người dán decan cũng sẽ có ý thức hơn khi tự mình dán decan khẩu hiệu ở xe ah

Mr Ngọc

Xe buýt
Đúng là nhiều khi tắc đường mà càng thấy ý thức của các. Cụ tham gia giao thông . Nhiều cụ lúc tắc đường còn điều khiển xe chạy lên cả vỉa hè luôn ấy , nhung lúc gặp trường hợp thế thực tình rất bức xúc . Nên em mong nhờ pic này mà khi tham gia giao thông các cụ / mợ nhà ta ý thức tốt lhown nữa ạ

mr.ken_no1

Xe container

quangpd

Xe tải
Ý tưởng hay thế này mà sao không thấy các Cụ tiếp tục nhỉ ? để nhà trống, vắng lâu quá ? các thành viên chi hội "văn hóa giao thông" đi đâu mất rồi ? :o3