Chi hội Off ban tổ chức: bao gồm tất cả các bác tham gia hậu cần để rút kinh nghiệm:

Trạng thái
Thớt đang đóng

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Họp... quần quật dư lày mờ mãi chửa ra được thông báo kết luận nhể...??? :))
Ảnh ọt để... công khai cho rân cũng... chả thấy nữa...! =))
Kết luận ở đây rồi mà cụ ơi, cụ xem có cần góp ý gì thêm không? :P
Chiều nay, BTC đã off và theo đúng tinh thần phê và tự phê...phê...
Có 4 vấn đề cần rút kinh nghiệm như sau:
1- Đối với BTC: Chưa hoàn thành nhiệm vụ. Cụ thể: Mặc dù BTC đông nhưng chưa có sự kết nối lẫn nhau, dẫn đến tiếp đón các thành viên chưa chu đáo. Chưa tạo được không khí ấm cúng của một gia đình lớn đối với các thành viên, nhất là các thành viên mới.
2- Do không lường trước được sự vất vả của các bác trong tổ hậu cần và không có sự chuẩn bị kỹ về nhân lực nên đã để các bác hậu cần quá vất vả. Thành thật xin lỗi các bác.
3- Về tài chính: Chưa rõ ràng trong việc kêu gọi tài trợ và vẫn để phát sinh khi thanh toán.
4- Về phía thành viên: Để có một cuộc vui trọn vẹn, rất mong các bác lần sau rút kinh nghiệm: Nên thu xếp công việc đến đúng giờ để các thành viên khác không phải chờ đợi (ăn). Khi đến, nên nhanh chóng làm thủ tục (đầu tiên). Tránh tình trạng tắc đường khi thu tiền...(dẫn đến việc...thất thu) :P
Kết luận: Dù sao, việc cũng đã qua, mỗi vụ offline cũng đơn giản chỉ là những cuộc vui, nhưng cũng mong mỗi thành viên trong BTC, mỗi thành viên khi đăng ký tham gia nên có ý thức và trách nhiêm hơn với công việc mà mình đã nhận.
Với tất cả sự chân thành rất mong nhận được sự thông cảm và ủng hộ của các bác trong lần SO tiếp theo cũng như các cuộc chơi khác của OF
BTC SO2 cùng ký tên.
http://www.otofun.net/threads/446048-off-ban-to-chuc-bao-gom-tat-ca-cac-bac-tham-gia-hau-can-de-rut-kinh-nghiem/page4

Phú Ông

Xe container
Kết luận ở đây rồi mà cụ ơi, cụ xem có cần góp ý gì thêm không? :P
Chiều nay, BTC đã off và theo đúng tinh thần phê và tự phê...phê...
...
Cảm ơn cụ...! :41:
Nhà cháo đùa lão ấy tý, thấy bẩu là họp phê ghê lắm, phê... như con tê tê mờ lị...! =))

Mr30

Xe máy
Cháo thấy siêo ọp quá mỹ mãn rồi, Ban tổ chức thì quá chu đáo và vất vả....Xin cảm ơn!!!!!!!!

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Công việc đã xong. Em xin đóng thớt tại đây nhé. Một lần nữa cảm ơn tất cả các bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng