Khoe xe Optima 2017 lên thành công màn hình 8” Android 8.0 Ram 4GB

Manh Nam SHBC

Xe buýt
Em mà biết sướng thế này thì em đã làm từ lâu các cụ ạ.

Em cứ tưởng lên màn hình android nó không sướng màn nguyên trinh - ai ngờ lên rồi lại thấy sướng.
Ngoài những tiện ích trang bị từ mông đến răng thì chả có gì ngoài sướng nữa cả :D

Màn hình 8” siêu nét -> Android 8.0 -> Ram 4GB -> Còn nữa em chưa khám phá hết :D
Cắm rắc phát ăn ngay như kiểu đầu zin theo xe ấy.
Âm thanh hình ảnh không làm em thấy tiếc số tiền và thời gian chờ đợi. Thật sự mà nói thì em có lời khen tuyệt vời cho cái đầu này vì đã phát huy xuất sắc năng lực âm thanh của dàn loa Harman/Kardon

Một điểm khá bất ngờ là màn hình hiển thị nhiệt động của điều hoà và cảnh báo va trạm phía trước cũng được thông báo ngay trên màn hình trung tâm như xe K5 bản nhập nội địa rất đẹp và tiện ích.

Trước khi em nhập được về - em có hỏi một cụ kinh doanh nội thất ô tô trên này, cụ ấy báo cho em là 13-14 củ đối với cấu hình trên, em thấy chát quá nên em đành mày mò tìm hiểu và nhờ ship về tự sướng.

Cụ nào đang dùng đầu android theo xe anh Hải lắp thì nên lên đầu này, cấu hình khủng long không biết đến lang giật, treo lác là gì. Âm thanh lấy lại như đầu zin bản K5 nội địa, cắm USB cả nghì GB cũng chạy phăng phăng chứ không đờ đẫn như hàng ai Hải đâu. Nổ máy phát là em nó bật dậy bung lụa hát ngay.

Đêm qua em ngủ luôn trên xe các cụ ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lắp ở iCar hôm qua phải không? Xe đẹp đầu chất [emoji106]

SonataHQ

Xe điện
Lão Hải lắp nhiều đồ lẫn lộn lắm, em nghi nguộn gốc 1 số thứ trên xe không từ Hàn, hàng nội địa Optima nhiều thứ hấp dẫn và chất lắm, màu xe của cụ đẹp thật và em nghĩ K5 cực phê trong tầm tiền. Màn hình của cụ lắp phân giải tốt hơn màn của em.

Manh Nam SHBC

Xe buýt
Lão Hải lắp nhiều đồ lẫn lộn lắm, em nghi nguộn gốc 1 số thứ trên xe không từ Hàn, hàng nội địa Optima nhiều thứ hấp dẫn và chất lắm, màu xe của cụ đẹp thật và em nghĩ K5 cực phê trong tầm tiền. Màn hình của cụ lắp phân giải tốt hơn màn của em.
Nhìn xe của cụ em phê toàn xe mà chưa có cơ hội được sờ :D

SonataHQ

Xe điện
Xe cụ đời bao nhiêu? Cụ có ở Hà Nội không hôm nào giao lưu đê.
Ok hôm nào giao lưu nhé những fan của Kia Hàn quốc, mà thú thật những ai mua K5,K7 đều cá tính lắm nhể hề hề, cụ ở khu vực nào ? nếu gần nhau trưa giao lưu luôn cho máu

muca

Xe tăng
Chất quá...Trông cái khoang xe nó sang hẳn lên ấy ạ!

ktstrinhxuantai

Đi bộ
cho e hỏi tổng thiệt hại là bao nhiêu thế bác. e cũng mới chuyển từ cà rem sang op ti mus! mà nhìn cái màn hình còi quá. cho e thông tin sản phẩm với nhá!

lolly

Xe buýt
Cái androi này chỉnh đc cả điều hoà trên màn cảm ứng à bác...

laođộng

Xe máy
Chào cụ. E cũng là fan KIA. Hiện đang dùng Optima GT Line. Nhìn màn hình của cụ mê quá nên cũng muốn đổi sang. Cụ cho xin ít thông tin và kinh nghiệm nhé. Cám ơn cụ.

jun2

Xe tải
Cụ ơi màn của hãng nào vậy ạ? Có phải lắp thêm canbuss hay interface gì gì đó không cụ? E đang tìm màn cho Sportage nhà e mà ít đồ quá :(