1001 Hỏi - Đáp về film (phim) cách nhiệt & dán kính (nghiêm cấm quảng cáo)

V KOOL HANOI

Xe tải
Lỗi này từ chuyên ngành gọi là "sót nước" cụ ạ. Em đang chờ xem sao. Có cụ nào cũng từng bị như em không confirm cho em yên tâm thoải mái cái ạ. Trưa nay em qua miết lại thì nước đi hết nhưng vết vẫn còn, anh em ở đấy nói 1 tuần sau sẽ hết.
Dạ có em đây ạ, chắc Bác qua em lúc trưa nay, như đã trình bầy với Bác nếu sau một tuần chỗ đó không hết Bác cứ réo em em sẽ đền ngay Bác ạ...Mong Bác yên tâm. Rất cảm ơn Bác đã tin dùng V KOOL !

xedieu

Xe cút kít
Dạ có em đây ạ, chắc Bác qua em lúc trưa nay, như đã trình bầy với Bác nếu sau một tuần chỗ đó không hết Bác cứ réo em em sẽ đền ngay Bác ạ...Mong Bác yên tâm. Rất cảm ơn Bác đã tin dùng V KOOL !
Vâng, em qua lúc trưa đấy cụ. Cụ VK đã lên tiếng như vậy thì anh em yên tâm rồi.

xedieu

Xe cút kít
Cụ VKOOL ơi cái logo dán đuôi xe em tự nhiên bong mất 1/2 keo, bây giờ nó kênh 1/2 lên nên khi rửa xe lau qua đấy rất dễ gãy logo. Cụ cho hỏi cái keo dán cái đó vào kính dùng loại gì để em còn tự dán lại ạ?

alo_club

Xe buýt
Cụ VKOOL ơi cái logo dán đuôi xe em tự nhiên bong mất 1/2 keo, bây giờ nó kênh 1/2 lên nên khi rửa xe lau qua đấy rất dễ gãy logo. Cụ cho hỏi cái keo dán cái đó vào kính dùng loại gì để em còn tự dán lại ạ?
Logo xe em cũng bị thế, chỉ sợ lúc rửa xe, xịt nước mạnh quá nó gãy hoặc bay mất thì toi :((

Mà nếu có mất thì cụ VKool có thể cho em xin lại cái mới được không ợ :D

V KOOL HANOI

Xe tải
@ xedieu, alo_club: Lúc nào có thời gian các Bác qua em dán lại cái khác ạ, hoặc các Bác ở đâu thì ới em một câu em điều ae qua dán lại đền ạ !

congnhuanphat

Xe điện
Em ngại ko đọc lại từ đầu các bác gián kính và bác V KOOL cho em hỏi gián kính lái thì gián ở mặt trong xe hay gián ở mặt ngoài ~X( Vì em định gián mà mỗi nơi lại tư vấn một khác

V KOOL HANOI

Xe tải
Em ngại ko đọc lại từ đầu các bác gián kính và bác V KOOL cho em hỏi gián kính lái thì gián ở mặt trong xe hay gián ở mặt ngoài ~X( Vì em định gián mà mỗi nơi lại tư vấn một khác
Tất cả các loại phim dán kính cách nhiệt cho ô tô đều được dán phía trong của kính xe Bác ạ, Bác cần tư vấn gì thêm cứ ới em Bác nhé. V KOOL rất mong được phục vụ Bác !

billythekid2008

Xe đạp
Em bị hiện tượng này: buổi tối nhìn kính hậu khi có xe đằng sau chiếu vào đều thấy hiện ra mấy cái đèn, hiệu ứng này là do phim tỳ lên các đoạn viền kính ngang không khít. Em tưởng là bình thường vì nhìn các xe khác dán kính đều không khít đoạn này. Cái này có bình thường ko bác vkool nhỉ. em nhìn lâu cũng thành quen.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

V KOOL HANOI

Xe tải
Em bị hiện tượng này: buổi tối nhìn kính hậu khi có xe đằng sau chiếu vào đều thấy hiện ra mấy cái đèn, hiệu ứng này là do phim tỳ lên các đoạn viền kính ngang không khít. Em tưởng là bình thường vì nhìn các xe khác dán kính đều không khít đoạn này. Cái này có bình thường ko bác vkool nhỉ. em nhìn lâu cũng thành quen.
Lúc nào Bác qua cho ae kỹ thuật đẩy lại một lần là ok ngay Bác ạ !

xedieu

Xe cút kít
@ xedieu, alo_club: Lúc nào có thời gian các Bác qua em dán lại cái khác ạ, hoặc các Bác ở đâu thì ới em một câu em điều ae qua dán lại đền ạ !
Thôi có khi chiều mai em qua nhờ anh em ở đấy bôi cho tý keo - nhân thể miết lại cái kính sau cho nó đỡ hoa mắt & kiểm tra lại cái kính trước (sau 1 tuần chờ khô)!

V KOOL HANOI

Xe tải
Thôi có khi chiều mai em qua nhờ anh em ở đấy bôi cho tý keo - nhân thể miết lại cái kính sau cho nó đỡ hoa mắt & kiểm tra lại cái kính trước (sau 1 tuần chờ khô)!
Vâng chiều mai Bác qua em nhé !

qnh

Đi bộ
Bác Film LLumar ơi. Cho mình xin báo giá dán cho con Lacetti nhé. Trời nắng quá nhiều lúc không chịu được. Thanks,

Quang/ Email: quang2102@gmail.com/ 0903.210240

minhconspq

Xì hơi lốp
Bác Vkool pm cho em các gói giá của KiaMorning, vợ cả chỉ thích cái này thôi, ko hiểu các bác tư vấn cho vợ cả em từ lúc nào???

young driver

Xe đạp
getz6168 viết
E mua cái cản sau xe getz nó bóp em 550k trong khi các chỗ khác chỉ 4.5 lít/

Lần sau bác dùng k hay lít thì thống nhất nhé , dùng thế này thì ko thống nhất gì cả , :21:
Bác ấy dùng " Ca" 1lít mà bác Hung 303 không biết ah =))

miss_epson

Xe đạp
híc em vừa có con cruze đen xì cũng tí tởn dán xe đây. vừa gọi điện cho bác v kon thì lại có điện thoại khách hàng . mà v70 trước v40 hông thế loại xịn hơn là v75 hả bác v kon? nếu so sánh thì nên chọn v kon hay luma? bác nào đi trước cho em hỏi nhờ câu này cái e là e ngu khoản này lắm hihi mà bác v kon và luma có giảm giá hỗ trợ anh em diễn đàn không nhể để e oánh nó sang dán nào ?

V KOOL HANOI

Xe tải
híc em vừa có con cruze đen xì cũng tí tởn dán xe đây. vừa gọi điện cho bác v kon thì lại có điện thoại khách hàng . mà v70 trước v40 hông thế loại xịn hơn là v75 hả bác v kon? nếu so sánh thì nên chọn v kon hay luma? bác nào đi trước cho em hỏi nhờ câu này cái e là e ngu khoản này lắm hihi mà bác v kon và luma có giảm giá hỗ trợ anh em diễn đàn không nhể để e oánh nó sang dán nào ?
Bác tham khảo giúp em chương trình này http://otofun.net/showthread.php/155639-V-KOOL-Mọi-tư-vấn-và-thắc-mắc/page14

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Bác tham khảo giúp em nhé!http://otofun.net/showthread.php/184759-LLumar-chuyên-gia-chống-nóng-cách-nhiệt-cho-ôtô-và-nhà-kính?highlight=llumar

lonta_lonton

Xe máy
Kính thưa các Bác
Hôm nay, em hẹn bác llumar (787 - Giải Phóng), chiều nay em dán rồi, gói đặc biệt, dán xong nhìn nói chung là có sang hơn chưa dán, nhưng cảm giác quan sát không được như chưa dán. Chiều nay mưa, không nắng nên chẳng biết thế nào, nói chung là thích thì dán thôi, các bác không nên so sánh đắn đo - căn bản là mình thích là được.