1001 Hỏi - Đáp về film (phim) cách nhiệt & dán kính (nghiêm cấm quảng cáo)

zeromanvp

Xe tăng
Kính thưa các Bác
Hôm nay, em hẹn bác llumar (787 - Giải Phóng), chiều nay em dán rồi, gói đặc biệt, dán xong nhìn nói chung là có sang hơn chưa dán, nhưng cảm giác quan sát không được như chưa dán. Chiều nay mưa, không nắng nên chẳng biết thế nào, nói chung là thích thì dán thôi, các bác không nên so sánh đắn đo - căn bản là mình thích là được.
Bó giò với cụ. Dán kính mà cũng làm xe sang lên được à?

altis_oldman

Xe tăng
hix thế mà em cũng dán Llumar 787 giai phóng mà chỉ được giảm giá có 10% mà còn bị dán nhấm nữa chứ.Chưa biết sản phẩm có tốt hơn hay không nhưng cảm giác ức chế thì đã bị
dán nhầm nghĩa là sao? cụ mô tả kỹ xem

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
dán nhầm nghĩa là sao? cụ mô tả kỹ xem
Em cũng không hiểu. em thương nghiệm thu cùng sau mỗi khi thi công xong. hàng ngàn xe được phục vụ các cụ OF, có cụ nào có vấn đề gì cần trao đổi thì cứ ới một tiếng ah. Tóc em tương đối dầy, các bác túm thoải mái ợ. :D:D

altis_oldman

Xe tăng
Sau khi dán LLumar ở 787 GP, đến giờ trời vẫn chưa nắng bữa nào. đi đêm và trời mưa, mù nói chung là không thấy ảnh hưởng gì, đèn xe ngược chiều hơi nhòe (có khi lại là ưu điểm vì đỡ chói hơn - cụ nào confirm cái). Chưa có thời gian để xem kỹ xem có bị bọt hoặc bẩn không. đang để lúc nào rảnh đi mua cái kính lúp về soi

hungbinh3b

Xe tải
Nhà cháu mới dán LLumar ở 787 Giải phóng hôm qua, buổi tối đi gặp mưa, nhìn đèn xe ngược chiều hơi nhòe. Kính lái khó quan sát hơn lúc chưa dán.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Bác mới dán thì cảm giác của bác nó sẽ không như ban đầu, bác đi vài hôm nữa rồi cho em cảm nhận nha.

Phim LLumar bên em đang phân phối vẫn làm tốt công tác quản lý của mình và chưa để xẩy ra hàng nhái, hàng giả. Bác nên đến trực tiếp các cơ sở có biển bảng và hình ảnh của LLumar ah.
Cần gì các bác cứ ới em một tiếng ah.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Bác bị nhòe là do kỹ thuật dán film không tốt, nước xà phòng đẩy ra chưa hết.
Chắc bác đợi vài ngày nắng to là ok
Bác có vẻ rất thích thú với phim cách nhiệt nhỉ. Xin hỏi bác là âm binh của nhà nào ah. Nhưng có vẻ sự hiểu biết về lĩnh vực phim của bác còn hạn chế lắm. Bác nên tìm hiểu kỹ trước khi phát biểu nha.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Bác có vẻ rất thích thú với phim cách nhiệt nhỉ. Xin hỏi bác là âm binh của nhà nào ah. Nhưng có vẻ sự hiểu biết về lĩnh vực phim của bác còn hạn chế lắm. Bác nên tìm hiểu kỹ trước khi phát biểu nha.
Bác này em đoán là bác Tuấn trọc. Có phải em với bác tình cờ gặp nhau ở tầng hầm FORTUNA rồi không nhi? Khi nào em với bác off nói về cái nano trên kính và sơn xe nhé. Em có chuột bạch cho bác xem rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
không phải, em làm về lĩnh vực tài chính.
em đọc bài chỉ nói theo cái mình hiểu thôi
Vâng. Lần trước bác có nói với em ở đây là "có thể giúp anh em một số thông tin về film". Có thể khi nào em sẽ hỏi bác đó ạ. Bác send em số phone vào mailbox của em được không.
BTW, bác có thể nói gì về mẫu phim AVS60?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
nó tương đương với C60 của Huperoptik.
hiện tại không hiểu chỗ bác Tuấn Llumar có hàng đó không thì em cũng không biết nhưng theo em đoán là không có vì không phù hợp tại việt nam.
Vâng. Theo em giá AVS60 và Huper optik (C40, C50, C60) cũng gần như giá VK-40, VK-70 của V-KOOL. Phân khúc giá này đụng với V-KOOL thì khá mệt. Em biết một nơi dán Huper optik nhưng chủ yếu họ dán cho xe của họ bán ra.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Em thấy bác hiểu biết về phim không tồi đâu ah. Về cơ bản em cũng biết rõ tương đối về thị trường phim. Em chỉ muốn chia sẻ với bác là : Phim LLumar là phim có thương hiệu tốt trên thế giới, chất lượng và giá cả là hợp lý. Em đang làm tốt phần việc của mình tại Việt Nam. Những người tiêu dùng đều cảm thấy hài lòng khi sử dụng sản phẩm, dịch vụ LLumar.

AVS bên em cũng có, trong kho có đầy đủ các loại phim dưng mà đưa vào thị trường phim nào, thời gian nào cho phù hợp thì lại phải tính bác ah.:D

mec e250

Xe tải
thôi thôi mời mỗi cụ 1 ly cho đều vậy

chuvoicon

Xe tăng
Em cần dán 4 cánh cửa bên cạnh loại Nano, giá hạt dẻ, chỉ cần nhìn ngoài không rõ nhìn ra rõ ràng, nhìn ngoài vào ánh xanh là OK. Vậy nên dùng loại nào các Cụ nhỉ

keptman

Xe buýt
TIện đây các bác cho e hỏi, có chỗ báo giá e dán kính xe Getz của e như sau:
Classic thì 4 triệu, còn 3M thì 1 triệu 1 e cũng chả biết có phải film đểu ko mà rẻ thế nhỉ?
Mà cái film Class kia có ổn ko các bác ?

phuongtv_76

Xe container
TIện đây các bác cho e hỏi, có chỗ báo giá e dán kính xe Getz của e như sau:
Classic thì 4 triệu, còn 3M thì 1 triệu 1 e cũng chả biết có phải film đểu ko mà rẻ thế nhỉ?
Mà cái film Class kia có ổn ko các bác ?
ko đểu mới lạ cụ ah

hainguyenhanoi

Xe buýt
Món Film ảnh này phức tạp gớm, E nghiên cứu mà chửa biết dán cái lào

meguiars

Xe tải
Cụ cứ cân đối giữa chất lượng và giá cả với cả chọn địa điểm uy tín để giao phó việc chăm sóc cho em nhà mình ạ.Em thấy h thị trường có đầy rẫy các loại cho cụ tha hồ lựa chọn nhé. Chất lượng tốt nhất thì phải nói đến hàng của Vcool của Mý nhưng giá lại trên trời, tiếp sau là đến e LLumar-USA chất lượng được 90% so với Vcool nhưng giá hữu nghị hơn chỉ bằng 70%Vcool, tiếp sau nữa là em phim Hàn như Ntech, Nexco chất lượng cũng khá ổn mà rổ rá lại hữu nghị.
Nói chung là tùy thuộc vào nhu cầu và túi tiền của các cụ để lựa chọn, về cá nhân thì e vote cho Llumar và Ntech.
Nhà em làm chuyên về mảng này và có máy đo các chỉ số, nên nếu cụ còn phân vân thì qua em trà đá hàn huyên nhé :)
Bác ở đâu lúc nào em qua tán chuyện về film ảnh,

Jinzin

Xe điện
Mấy hôm nay mới nắng lên mà em chạy xe khi ánh nắng mặt trời chiếu trực tiếp vào tay đã thấy rát rát, thế là em đến chỗ cụ LLumar ở 787 Giải Phóng dán luôn. Dán xong đi sướng hẳn cái thằng người. Ko còn cảm giác chói chang và rát bỏng nữa.

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
Có nhiều loại phim cách nhiệt bác ạ, có 2 loại khá phổ biến ở nước ta là Classis và 3M - để có 3M chính hãng hầu như ít trên thị trường và giá thành khá cao, bên em dán 2 loại: loại 3M với 1,200k (bảo hành 12 tháng) - classis loại cao cấp: 4,5tr/xe và loại tiêu chuẩn 3,6tr/ xe ( bảo hành 10 năm)