[CCCĐ] 12/5/2020 E sẽ Xuyên Việt Hà Nội - Sài Gòn với Cá Mập đời Tống !!!

Website
tuantattoo.net
E lỡ giờ đi vì có ít việc buổi sáng ở bv và phải vòng wua vài nơi để ông e và ông già vợ mua ít quà cáp vào miền nam rồi phải đến nhà ông a ở Thọ Xuân mua " Đá " và ăn trực bữa trưa rồi mới lên đường 😓 Quả này chắc đến đêm mới đi đến Đà Nẵng quá 😵 Sáng trước khi đi thì trời đen xì chỉ mong mưa thế mà giờ nắng to k có đám mây nào luôn 🥵

Website
tuantattoo.net
Nói thật với các cụ là nếu đi đường mòn HCM đến Quảng Trị cũng chả có gì ngoài đường, đồi, núi và đi toàn 1 mình nên e cũng k review đc nhiều ngoài mấy cái phong cảnh trên đường kính các cụ xem tạm trước khi e ra QL1A cho đỡ buồn 😁
Nạp thêm năng lượng cho yên tâm 🤑
Trước khi đi e ghé chỗ này làm mấy viên C sủi uống cho giải nhiệt rồi e lại bon bon từ Thanh hoá đến hết Nghệ An rồi dừng tại Phố Châu ăn nhè nhẹ rồi chuẩn bị tiếp tục lên đường có thể tối nay chỉ dừng lại ở Huế 😓 Bên cạnh chỗ e ăn có quán gội đầu thư giãn nhìn sướng mắt phết nhưng thôi e đi với vợ nên e chụp cho các cụ biết thôi 😂

XeCheo

Xe hơi
Mình vẫn theo dõi chuyến đi có 102 của cụ chủ nhé. Cty mình có cái xe y trang mà phải bỏ xó vì 03 tháng đăng kiểm 01 lần chưa kịp đi dc chuyến nào lại lặp lại nên GĐ ko cho tiền Đk nữa. Có khi E xin thanh lý để học cụ chủ vậy.

Website
tuantattoo.net
Mình vẫn theo dõi chuyến đi có 102 của cụ chủ nhé. Cty mình có cái xe y trang mà phải bỏ xó vì 03 tháng đăng kiểm 01 lần chưa kịp đi dc chuyến nào lại lặp lại nên GĐ ko cho tiền Đk nữa. Có khi E xin thanh lý để học cụ chủ vậy.
Xe e thích trải nghiệm những dòng xe cũ nát và chỉnh sửa theo ý mình qua qua rồi lên đường thôi. Còn xe ngon xe xịn đi xa thì k phải bàn rồi cụ nhỉ 👻

• Vodka
Reactions: ctq
Website
tuantattoo.net
Ăn ở Phố Châu xong e chạy tiếp đường mòn tính ra Quảng Trị mà díu quá nên lại mò ra đường 1A rồi chui ra Kỳ Anh mua mấy nước tăng huyết áp rồi chui vào nhà nghỉ ngủ lấy sức mai lên đường tiếp cccm ạ chứ k cứ lái cố thêm tí nữa lại Toang ấy 😵 E xin phép đc gặp lại cccm vào ngày mai giờ e xin phép đc đi tắm và ngắm trăng bên cửa sổ 👻

Website
tuantattoo.net
Mục tiêu của e ngày hnay sẽ là Tp Quy Nhơn. E có Bác ở đây và sẽ là nơi e dừng chân lại khoảng 2 ngày để tắm biển và thăm người nhà 😋 Các địa danh khác từ Quy Nhơn về hướng Hà Nội thì e đi cùng nhiều rồi nên e sẽ k ghé lại mà sẽ đi đường vòng ngoài Tp. E sẽ chỉ cập nhật đường đi, xxx, v.v...Cho các cụ nếu đi qua đây ạ 😋

578

Xe tải
Ăn ở Phố Châu xong e chạy tiếp đường mòn tính ra Quảng Trị mà díu quá nên lại mò ra đường 1A rồi chui ra Kỳ Anh mua mấy nước tăng huyết áp rồi chui vào nhà nghỉ ngủ lấy sức mai lên đường tiếp cccm ạ chứ k cứ lái cố thêm tí nữa lại Toang ấy 😵 E xin phép đc gặp lại cccm vào ngày mai giờ e xin phép đc đi tắm và ngắm trăng bên cửa sổ 👻

Cụ MÀ không đi cùng vợ với gia đình E đoán kiểu gì khi ăn xong cũng sang quán bên cạnh tắc lẻm tý hihi, E ful tý chúc cụ thượng lộ bình an.

homthurac

Xe tăng
Bằng B2 có lái được không ạ? Không cụ bán cho em, em mang về em cho tháo tung từng bộ phận ra, sơn sửa làm mới cứng lại chơi.

sonnq74

Xe tăng
em đánh dấu để theo dõi chuyến đi của cụ. Chúc cụ và gia đình thượng lộ bình an

chickenlader

Xe đạp
E tiếp tục chặng đầu di chuyển đến nhà vợ e ở TH trên trục đường HCM cách nhà em 180km để chuẩn bị cho chuyến đi Xuyên Việt vào Sg vào ngày mai trên cung đường HCM - Quảng Trị - 1A - SG 😁 Chuyến đi 1 tài nên e chắc sẽ chọn phương án đi 3-4 ngày chạy ngày và ngủ đêm cho khoẻ 😋
Trước khi rời Hà Nội e ngắm lại cái ngõ nhà e, hẹn gặp lại 30 ngày sau và cũng có thể là e đi luôn nếu cv ổn định trong SG 😂

Chất đồ đạc lên xe và lên đường thôi 🙄

Loanh quanh lên phố cho vợ mua thêm ít đồ đạc và vài thùng nước đi đường 🤤

Mua đồ đạc đã xong e đi nạp đầy năng lượng cho con Cá mập 🤑

Năng lượng đã tràn trề...Di chuyển thôi, e đi về nhà vợ e ở Lang Chánh trên cung đường HCM các cụ có biết địa phương này ko ạ 👻

Về đến Ngọc Lặc e díu quá phải xuống làm đĩa cơm rang cho tỉnh ngủ, lâu k thức đêm lái đêm díu quá 😓

Đánh chén no nê rồi e lại di chuyển về nhà vợ cất đồ đạc và gửi mẹ vợ chăm hộ 4 con đũy mèo nhà e 😋

Giờ đến việc đi cất cái xe và đưa công chúa nhỏ của e lên nhà ngủ nghỉ để mai lên đường sớm 😋 À nhân tiện khoe các cụ nhà e chuyên Gạo Lứt Huyết Rồng ( Sống - Sấy - Rang ) Cụ nào có nhu cầu mua lẻ mua buôn thì ủng hộ e nhé 😍
Ơ ơ. Cụ ở gần nhà em này.

Website
tuantattoo.net
Thực tình là đi đường cũng k có gì cccm ạ. Trời nắng từ sáng, đường đi từ Kỳ Anh vào cũng vắng, công an cũng ít và e đóng cũng tít 😂

Đi qua Hầm Đèo Ngang e cứ chạy lang thang đến tận Huế các cụ ạ 😂

Website
tuantattoo.net
Vào đến Huế e lang thang vào 53 Nguyễn Chí Diểu ăn cơm Tấm sg lót dạ cho đỡ đói rồi tìm chỗ nằm ngủ tí cho đỡ díu chứ giờ e là e díu quá gật gù ngủ gật mãi 😓
P/s: Mà sao k hiểu e đăng ảnh nó cứ bị lộn ngược thứ tự lạ qué 😵