[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
cụ dvd nhầm rồi nhé, bây h khách thể nhân dân đã không còn tồn tại với ngành CA nữa đâu ạ :))

XPQ

Xe lăn
Em không dám xúc phạm động vật..............................!

ITVPVN

Xe đạp
Đối với tự mình, phải cần, kiệm, liêm, chính
Đối với đồng sự, phải thân ái giúp đỡ
Đối với Chính phủ, phải tuyệt đối trung thành
Đối với nhân dân, phải kính trọng, lễ phép
Đối với công việc, phải tận tụy
Đối với địch, phải cương quyết khôn khéo.

Cháu xin phép nhắc lại cho các anh ý tý ạ.

Cụ nhắc lại bằng thừa, anh xxx gì gì đó còn chửi cả dân... mà ngườ đưa ra 6 điều trên cũng quê ở đó đấy.

Hoan hô Ku !
Vụ này mấy XXX lại ra bã rồi, Ngôi sao.net đã đăng rồi thì chạy đằng trời!
Mình nghe hay nhất cái câu xxx chửi : " Cái thằng Bọ này..."
Nó động chạm đến nhiều ổng lắm rìu đấy !

BabyQA

Xe đạp
Bẩm các cụ,

Anh em người ta phấn đấu mấy năm trời mới thêm được ngôi sao, các cụ làm phát súng cao su rụng hết cả

:P

Ngoc Phan XLS

Xe container
Các cụ chém thì cũng chém vừa phải thôi vì còn những người chiến sĩ dũng cảm quên thân mình vì cuộc sống bình yên của nhân dân như thế này:
Nhìn đồng chí Sơn nằm thiêm thiếp trên giường cấp cứu em càng căm phẫn cái "đồng chí" CAP mất chất này!!!8o|8o|8o|

Cụ NP ơi là cụ NP, cụ có nhạc mẫu và nhiều người quen bên ngành CA thế mà lại nhầm lẫn cơ bản nhẩy.

Giám định thoải mái đi ạ, tất cả vẫn chỉ là chứng cứ trinh sát, đương sự mà không ký bản cung thì, nói xin lỗi, ăn b nó trừ à?

Case này nặng nhất chỉ xử lý đc theo đường "****" (nếu U1 và U2 nêu trong câu chuyện là đảng viên ạ).
Em đã bẩu là chủ trương đến đâu rồi mà cụ!!!
Em thề với cụ là trình độ của công an VN rất giỏi!

Bác này là người Quảng Bình mà cụ, mà bác này cũng chẳng liên quan gì đến chuyện này :)
Quảng Bình là cái nôi của "Bọ & Mạ" đới cụ!

ducras

Xe máy
oai oai, em là em kết bác lắm đấy.
em xin thề là em đã từng mắng vào mặt 1 thằng dân phòng vì nó dám động vào xe em ( em đội mũ bh không cài quai, nó bắt là đúng, nhưng nó giằng tay lái em nên em mới quát nó, mẹ nó chứ..mà em vẫn mất tiền nhé, vì mình sai mà lại)
hoan ngênh bác, các chú xxx dạo này là lởm khởm lắm

@ các cụ:

Để đảm bảo sự tồn tại của thớt này, đồng thời bảo vệ cụ chủ thớt khỏi bị cắn giả, em đề nghị các cụ mấy việc như sau:

1. Không văng tục chửi bậy. Những bài văng tứ tung đã và sẽ bị xóa. tái phạm sẽ có hình thức kỷ luật.

2. Không được ví xxx trong bài với động vật, vì như thế là xúc phạm động vật. Những bài vi phạm cũng đã và sẽ bị xóa, tái phạm sẽ có hình thức kỷ luật.

3. Các cụ lưu ý, cụ chủ thớt hoàn toàn có thể bị quy vào tội làm giả bằng chứng nếu xxx có cách chứng minh được. Vì vậy thay vì chửi bới, các cụ nên tư vấn cho cụ chủ thớt về cách xử lý với các khả năng có thể xảy ra sau này.

Trân trọng.:6:
Kụ cho em hỏi: Nếu người là động vật cao cấp thì động vật nói chung có mấy cấp để em còn vi von ợ?

Ngua

Xe buýt
Thì bên cạnh những người chiến sỹ như đ/c Sơn, thì những con sâu kia đang bị lên án vì làm bẩn ngành mà cụ bmw1226.
Đúng là phải loại bỏ những thằng đểu ra để các cụ xxx khác không hy sinh oan uổng.

Đời thửa nào thằng thì đêm ngày hy sinh, thằng thì liên tục kiếm cớ vòi tiền nhân dân.

vietran

Xe ba gác
Hoan hô sự dũng cảm của cụ chủ thớt
Xxx bây giờ quá lộng hành và một số du côn hóa, cụ có thể bị đưa về cap và có thể bị đánh đến chết
Chúng ta phải tranh đấu để tự bảo vệ chứ không thể chịu cưỡi đầu đè cổ mãi được
Vấn đề là phải an toàn và có phương pháp chứ k nên tự phát rất nguy hiểm
Lần sau cụ nào gặp trường hợp tương tự thì cứ nhẹ nhàng rồi alo cho các opher, khi có anh em rồi sẽ an toàn hơn

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đúng là phải loại bỏ những thằng đểu ra để các cụ xxx khác không hy sinh oan uổng.

Đời thửa nào thằng thì đêm ngày hy sinh, thằng thì liên tục kiếm cớ vòi tiền nhân dân.
Em thực sự kính nể những đồng chí hình sự "gộc"!:x

Để bám trụ với nghề họ có máu phiêu lưu, anh hùng chứ đồng lương không đủ sống tử tế và thần Chết luôn lượn lờ trên đầu!

Kenmio

Đi bộ
đúng là cán bộ có nhà nước có khác, phải làm một vụ to cho chúng nhớ đời;))

coanhvaem

Xe hơi
Chẳng nhẽ bây giờ nhiều loại này thế kia à. Buồn thật

RR1

Xe buýt
Chả quen tờ báo nào, thoai em đưa lên Fây cho nó xôm vậy :D.

quyetthang

Xe tăng
lại có đàn vịt sắp thêm người chăn rồi

Godfather77

Xe điện
Cụ NP ơi là cụ NP, cụ có nhạc mẫu và nhiều người quen bên ngành CA thế mà lại nhầm lẫn cơ bản nhẩy.

Giám định thoải mái đi ạ, tất cả vẫn chỉ là chứng cứ trinh sát, đương sự mà không ký bản cung thì, nói xin lỗi, ăn b nó trừ à?

Case này nặng nhất chỉ xử lý đc theo đường "****" (nếu U1 và U2 nêu trong câu chuyện là đảng viên ạ).
Vụ này có làm triệt để thì cao nhất xxx trong bài cũng chỉ bị xử lý kỷ luật với hình thức khiển trách thôi, nhưng thế cũng là quá đủ để xxx từ giờ hết hống hách roài.
Tuy nhiên chúng ta nên cân nhắc làm sao để có hiệu quả cao nhất. Xét về phương diện khiếu nại, tố cáo thì băng ghi âm không phải là bằng chứng (ghi hình thì lại khác nhé) mà chỉ mang tính chất tham khảo. Do đó các cụ hiểu biết và quan hệ rộng nên vào đây để tư vấn cho cụ chủ thớt. Cho dù cụ chủ không làm đơn phản ánh thì chắc chắn giờ này toàn bộ công an phường cũng đã biết ông xxx kia là ai, công an Quận HM chắc chắn cũng đã có yêu cầu công an phường YS giải trình và xxx kia kiểu gì cũng phải làm bản tường trình rồi...

Godfather77

Xe điện
Em tin là giờ nay có phải mất 50 quả để cụ Chủ thớt im lặng thì xxx kia cũng chơi đấy...

Báo chí mình dc kiểm soát gắt gao lắm
Hy vọng là nó được in
Tuy nhiên diễn đàn mạng thì lại là chuyện khác
In thì chả hy vọng, em hy vọng là ông ấy sẽ có một cuộc gọi đến phường sở tại là ngon lắm rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng