[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Em góp vui tí với cccm. Hơn chục năm trước em ung chứng nên có lần phải làm tour gude bất đắc dĩ.
Dẫn hơn chục người của 2 gđ quan chức y tế Cà Mau hay Bến Tre gì đó đi 1 tuần mấy tỉnh miền Bắc.
Trước mặt em là nữ, họ xin lỗi có lệ rồi thẳng thừng đề nghị cậu hdv trên tàu Hạ Long kiếm cho họ vài em sinh viên tiêu chí trẻ đẹp, ngoan😀. Cậu kia bảo: “ các anh yên tâm, các em đều đeo thẻ sv cho các anh check”.
Thật sự lúc đó em suýt nôn miếng cá trong mồm vì vợ con bố mẹ họ đang ngồi cách vài mét.
Điều này đang trở thành "xu thế, chuẩn mực" ở ta rồi, đặc biệt trong tầng lớp quan chức mới.

Bemagauvn

Xe điện
Thôi mời hai bạn học tiếng Tây Ban Nha đi là vừa.
Không deal được với nhà kia thì xác định 😑.
Ls bạn cháu bảo xét xử quãng 6 tháng đến 1 năm đó các kụ ợ
Vụ chờ toà xử mất 5-6 tháng có vẻ đúng đấy, em vừa đọc trên Face có 1 em gái người Việt đang sống ở Tây Ban Nha cũng nói vậy.

StevenNguyen83

Xe máy
Thôi mời hai bạn học tiếng Tây Ban Nha đi là vừa.
Không deal được với nhà kia thì xác định 😑.
cứ cho là 6 tháng mới xử thì riêng tiền ăn ở, tiền thuê luật sư, tiền bồi thường nếu thua..chắc 2 ông nhõi Nghệ sỹ cũng mất mớ tướng

slavik

[Tịch thu bằng lái]
cứ cho là 6 tháng mới xử thì riêng tiền ăn ở, tiền thuê luật sư, tiền bồi thường nếu thua..chắc 2 ông nhõi Nghệ sỹ cũng mất mớ tướng
Chỉ có tiền ăn ở không đâu, chi phí giải quyết nhu cầu sinh lý thế nào?

datJapanIH100v

Xe buýt
Sau kỳ nghỉ ko biết đúng sai các bạn ý học được khoá tiếng TBN miễn phí

Kaikom

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
divinesstore.com

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Thực sự xem ảnh cái con khoai tây kia nó cá xấu chả có gì hấp dẫn cả
HĐ và HHA đều thuộc dạng đẹp mã điều kiện có tên tuổi.e nghĩ gái đối với họ ko thiếu,thậm chí còn là gái đẹp nữa
Thế thì liệu cả 2 người đấy có đáng cùng nhau hấp diêm con khoai tây kia ko ?
E là người bình thường,thuộc hàng vô danh tiểu tốt mà e nhìn con đấy còn ko thèm, về nhà với vợ còn thích hơn.chắc các cụ cũng nghĩ giống em
Hình giả cđm vn đưa lên thôi bác. Bên kia báo nào đăng nạn nhân bị thành niên là gia đình con này ăn tiền kiện còn hơn tiền nó bị hấp đấy.

Thành Thị 1

Xe điện
Câu nói loáng thoáng thì nhớ để soi mói, đoàn quan chức tỉnh nào mà tour guide đang phục vụ mà không nhớ thì đủ hiểu tại sao ung chứng.
Vãi cả liên quan, thế chứng cụ nở mấy lần rồi???

khanhnguyen09

Xe container
Gớm, các ông cứ thích còm kiểu: tôi chả biết thằng này là thằng nào, có nổi tiếng gì đâu, chả bao giờ thèm xem phim Việt (chỉ xem phim tây...)
Còm thế nâng tầm các ông lên à? Hay làm các ông sang chảnh lên? Hay thể hiện các ông đức cao vọng trọng, trên tầm mấy thằng gì gì kia?
Tôi chả ưa gì 2 ông nghệ sĩ này nhưng mà thấy các ông còm kiểu đấy ngứa mắt lắm, chỉ thể hiện các ông ngu về mấy cái xu hướng nghệ thuật đang thinh hành này nọ, và hợm đời lắm. Nhìn qua mà mắc ói
Cụ chấp mấy ông ở Mù Cang Chải đó làm gì? Thấy người khác thành công thì ghen ghét đố kỵ. Đọc thớt này mới thấy dân mình xấu tính thế nào, đến các mợ vào còn phải thua.

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Một anh biết đàn, một anh biết diễn chịu khó thì cũng kiếm được tiền qua ngày chờ hầu toà.

Craftman

Xe buýt
công nhận, mấy thằng này lên sóng nhiều thật. đúng là nổi tiếng. còn tài thế nào thì tùy.
Cũng chiếm sóng tương đối, nhìn thì không ưa lắm nhưng không thể phủ nhận là người ta xuất hiện khá dày, trừ khi không biết tí gì về văn nghệ sĩ trong nước, chứ biết chút chút thì khả năng gặp là cao đấy cụ

kjdzsensitjve

[Tịch thu bằng lái]
Một anh biết đàn, một anh biết diễn chịu khó thì cũng kiếm được tiền qua ngày chờ hầu toà.
Em vừa nghe về đảo của Pháp giam vua Việt Nam, lúc bị giam có ít tiền quá ko sống nổi cũng phải nghĩ trò làm thêm chứ k ăn bám. Vua mình giỏi và chịu khó thật.

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Ở mallorca 6 tháng đến 1 năm thì thôi tại ngoại làm gì. Vào tù tạm giam còn được nuôi, chưa kể còn có thể tính vào thời hạn thì hành án sau này.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Qua bọn Tây Ban Nha em mới biết Hồ Hoài Anh và Hồng Đăng là nhạc sỹ và diễn viên nổi tiếng chứ từ trước đến nay em cứ nghĩ họ là những người bình thường, kém tiếng tăm.
Em chưa thấy tác phẩm nào của Hồ Hoài Anh mà có tên tuổi hoặc được mọi người biết đến và được đánh giá cao.
Hồng Đăng thì em có đóng trong một vài phim. Em thấy chú này diễn xuất cứng đơ đơ, chất lượng diễn chỉ cỡ diễn viên đóng vai phụ.
Thằng cha HHA lên mấy game show TH rất chi là tinh tướng.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cháu nghĩ vị trí hiện nay HHA rất may mắn mà có. Là đạo diễn giỏi thì có thể. Là nhạc sỹ giỏi thì đừng tự phong nữa.
là bản gốc. Bản sao đây
Các kụ bảo dân mình gato nhưng mời các kụ thẩm 2 bản này xem có phải đạo nhạc không. Đã thế chất lượng copy lại thấp nữa

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chấp mấy ông ở Mù Cang Chải đó làm gì? Thấy người khác thành công thì ghen ghét đố kỵ. Đọc thớt này mới thấy dân mình xấu tính thế nào, đến các mợ vào còn phải thua.
Cụ nói thế khí ko phải, trên Mù Cang Chải, Mường Tè chúng em thiếu thốn món ăn tinh thần nên dân chúng em chăm xem TV vs phin truyền hình nhiều nhất VN ko bỏ sót bất kỳ ns chổi cùn rế dách nào đấy ạ ;))

Trai_Nam

Xe tải
Hom qua vợ HHA còn nói hôm nay HHA về sao giờ chưa thấy tăm hơi chị vợ cập nhật :)). Chắc chuyến này đi hơi lâu, bỏ 1 số tiền cho LS ăn rồi về cày lại. Mà em không hiểu sao đi với vợ con mà còn vậy, vậy thì ở nhà còn kinh hơn hehe.

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Mấy thằng xô chậu này bị bắt oan rồi, oan thị mầu rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng