[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

mrdaubac

Xe điện
Thì bọn nó quan niệm: đã được uống rượu lại được phục vụ.
Chết cười với còm của cụ ạ, ừ, có khi thế thật, cứ tưởng là mình đi săn con mồi nhưng cuối cùng té ngửa ra mình mới là con mồi của nó.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Heheh, ngoài lề tí, em có cô bạn 20/11 up stt: nghề giáo là nghề cao quý nhất, em còm mở bát: thế nghề nào nhì hả cô. 10’ sau lock em
Em ngoài lề tí, có lần em đi hát (được rủ), có mấy bác cũng khá lớn tuổi rồi.
Vào gọi 1 đào rót bia, đôi lúc bác ấy cũng sờ sờ nhéo nhéo bóp bóp tí.
Nhưng bác ấy lại cầm tay đào lên, chỉ vào hình xăm và ánh mắt cử chỉ rất chi là cao quý: Ý bảo là đồ gái xăm trổ!
Ây da :))
Nếu là cô em sẽ nghĩ ý cô là nhất đồng hạng còn nếu thầy thì khác :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em ngoài lề tí, có lần em đi hát (được rủ), có mấy bác cũng khá lớn tuổi rồi.
Vào gọi 1 đào rót bia, đôi lúc bác ấy cũng sờ sờ nhéo nhéo bóp bóp tí.
Nhưng bác ấy lại cầm tay đào lên, chỉ vào hình xăm và ánh mắt cử chỉ rất chi là cao quý: Ý bảo là đồ gái xăm trổ!
Ây da :))
Chả hiểu gì, lão ấy đang khen đẹp để cô kia khoe chỗ kín hơn đấy :))

One-77

Xe cút kít
Thế tóm lại 2 anh đã có thông tin gì mới chưa, bay bận em k vào hóng :))
Chưa thấy gì mới, chắc chủ nhật lều báo cũng phải nghỉ ngơi :))
Cái này hơi hơi liên quan. Nếu chưa bị cắt sóng khéo lại gặp dữ hoá lành.

Kia_fote

Xe điện
Ôi giời ôi ở bển tận 6 tháng đến 1 năm cơ hả cụ, anh nhạc sĩ thì vẫn sáng tác nhạc rồi gửi về Việt Nam được chứ anh diễn viên coi như thất nghiệp rồi còn gì
Vẫn có thể dự casting để đóng phim bên đó được mà cụ. Lỡ tay nổi tiếng phát thì nhập tịch luôn, về VN thành vịt cừu yêu nước!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cái này hơi hơi liên quan. Nếu chưa bị cắt sóng khéo lại gặp dữ hoá lành.
Đại khái có thể ít xấu nhất trong các tình huống xấu thôi chứ không lành được :))

Chelski

Xe điện
Vụ việc xảy ra từ tối 25, ngày 26 bị bế đi thẩm vấn thu điện thoại và PP, ngày 29 thì được tại ngoại nên anh HĐ nhắn về cho vợ, ngày 30 thì bung tin.
Thu điện thoại ngay lúc bị tạm giữ ! Trong đó mà lại lưu một vài hình ảnh Some 17 về khoe chiến tích : " Chich dạo " với bạn ở VN thì xong phim cmn luôn ...

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông chưa hư vì lý do sau:
- Sợ vợ
- Không có tiền
- Không có cơ hội
Bản thân em là sợ vợ và không có tiền
Em nhiều lúc chỉ mong vk có bồ cho hoà vì mình hư nhiều quá, léo hiểu sao lộc tiền thì ít mà lộc gái lại nhiều khổ 😂.

khanhnguyen09

Xe container
01 bộ phận các cụ ọp phơ bảo k biết 2 nghệ sĩ này thì hnay cũng đã sợt để chê chửi tiếp, thế là tự diễn biến hay tự chuyển hoá các cụ nhỉ ;))
Lúc đầu không biết thật, xong sau cũng mày mò google để biết còn vào chửi.:))

New car 2023

Xe điện
Drop bên hình sự nhưng cũng tốn $1.5 triệu để dàn xếp bên dân sự. Quan hệ tình dục thì có, tự nguyện hay không thì không biết nhưng nếu để ra tòa để luật sư bên kia gạn hỏi thì ê mặt quá.
Tôi không nhớ vụ 1.5 củ dàn xếp ngoài tòa.
Nếu bác có link thì làm ơn cho xin. Thank you.

sthd

Xe lăn
Cụ chắc chính chuyên, ngày đi làm, tối về phụ vợ nấu cơm giặt giũ, lau nhà, hoặc có điều kiện thì thuê osin, ăn xong xem thời sự, rồi lướt of, nên không xem chương trình giải trí mà cụ cho nhà nhố nhăng và toàn nghệ sĩ rởm. Cuối tuần lại đi nghe nhạc thính phòng, xem triển lãm tranh...
Chứ phần đa dân số trên thế giới người ta vẫn có nhu cầu giải trí, không thế sao facebook, titok nó phủ sóng toàn cầu?
Việc gì ra việc ấy thôi, 2 ông này nếu đồi truỵ hay vi phạm pháp luật thì sẽ bị bia miệng chê bai hay toà nó xử.
Còn không phủ nhận họ nổi tiếng, và khi họ hoạt động nghệ thuật cũng có đóng góp cho xã hội @@
nó Nổi tiếng, ok.
nó nhiều tiền, ok. chúc mừng.
nhưng tự vỗ ngực là Tài năng, là Nghệ sĩ, là Đóng góp... thì chưa chắc. người tài năng thật sự không cần khoe mẽ, không cần tinh tướng.
còn bản chất bọn này dối trá, ăn hiếp... thế nào ai chả biết.

mang cái tính ấy ra nước ngoài bị bắt là xứng đáng thôi

Nói luôn là gato theo kiểu nghề nghiệp mình là cao quý còn của người khác là ... mứt :)) Có máu này thì nói chung là gato với mọi người nhưng bt không dám nói ra vì sợ bị bật lại nên đợi thời cơ ai đó sa chân thì sẽ lao vào tổng xỉ vả (đối tượng nghệ sĩ xưa nay vốn là con mồi ngon vì sức đề kháng kém nhất do đặc thù nghề nghiệp :)) )
Vậy thì là do cha ông ta gato rồi vì câu "xướng ca vô loài" là do cha ông truyền lại mờ

Thinh82

Xe tải
Em tưởng Mendy bị tố ra toà nhưng được tuyên vô tội rồi chứ ?. Mà cũng lâu không thấy cầu thủ này đá nữa, không rõ đi đâu hay bỏ nghề rồi.
Cũng phải bóc lịch mấy tháng đấy cụ, sau đó nộp tiền mới được thả. Bây giờ thì sự nghiệp xuống hẳn rồi mà đang trên đỉnh cao, vô địch WC, đá ở clb danh tiếng. Lâu rồi em cũng không để ý cậu này nữa.

matizvan2009

Xe ba gác
Thu điện thoại ngay lúc bị tạm giữ ! Trong đó mà lại lưu một vài hình ảnh Some 17 về khoe chiến tích : " Chich dạo " với bạn ở VN thì xong phim cmn luôn ...
Biết đâu ảnh thấy diễn xuất đầy đam mê thì sao

His0ka

Xe buýt
Bên đó dầu ô liu cũng rẻ, báo bên nhà gửi thêm ít dầu dừa chống ma sát.
Mỗi ngày phục vụ vài thằng, rồi khéo lại more than threesome thành gangbang luôn ấy. Nghĩ thôi đã thấy thốn. Xong xuôi về nước khéo cho thêm tiền cũng ko dám rape rủng gì nữa =))

Trạng thái
Thớt đang đóng