[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Máy Bay
Nhưng nó là sai thì lòi ra phải nhận sai thôi. Ko nhận sai coi nó là bình thường thì ko hợp thuần phong mỹ tục đạo đức sáng ngời của người ngẹ sĩ nd.
Ai lòi sai? Người nói thật thực trạng lăng nhăng của đàn ông à? :))

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Ai lòi sai? Người nói thật thực trạng lăng nhăng của đàn ông à? :))
Thì cụ lăng nhăng bị vợ bắt cụ nhận sai hay lại nói đàn ông nào cũng thế, bố cô cũng thế, đúng ko bố? Nhận sai một câu cho hợp với đạo đức cụ vẫn thể hiện trước gia đình con cái.

thichduthu2011

Máy Bay
Thì cụ lăng nhăng bị vợ bắt cụ nhận sai hay lại nói đàn ông nào cũng thế, bố cô cũng thế, đúng ko bố? Nhận sai một câu cho hợp với đạo đức cụ vẫn thể hiện trước gia đình con cái.
Cụ đang nói đến ai cụ biết không hay chỉ chém cho có? Đang nói đến mấy cô ns đấy nên ví dụ tào lao quá :))

Kuu

Xe lăn
Công nhận là người mình mà vào bãi tắm luy mới thấy mặc cảm chủng tộc nó dư lào.
Hồi hổi em còn bên bển, đi cái hồ gì giáp biên giới Nga giữa mùa hè mà nước chỉ độ 13 độ. Tây lông chúng nó hàng họ cũng không phải khủng bố gì, cũng sun bằng con ốc vặn thôi nhưng nó trắng, nhìn cũng vẫn chấp nhận được. Người mình thì đã mini kensun lại lại còn thâm, nhìn như mẩu săm rách, rất tởm. Mình nhìn của mình còn thấy tởm.
lúc nó như săm rách thì thằng nào chả tởm cụ nhưng khi nó vươn vòi thì em thật là em thấy tự hào :)
:D :D :D

Không biết trên đây đã có Cụ nào trải nghiệm chưa, em thì vì tò mò đã vào bãi tắm nude bên Úc rồi.
Đúng là bọn tây trắng chỉ được cái trắng trẻo hồng hào thôi chứ bên ngoài nhìn hàng họ chúng nó cũng sun xoăn; kích cỡ không hơn gì mình mấy đâu, nếu so với tỷ lệ cơ thể có khi nó còn kém hơn đàn ông mình í.
Nhưng bọn đen thì khác hẳn, kể cả khi súng chúng nó ở trạng thái xỉu thì vẫn cứ nhằng nhẵng ra, cảm giác như ngồi xổm là nó rủ xuống chạm đất...
Nhìn hàng của bọn tây đen mà thấy tự ti...
Tủi lắm :(

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đang nói đến ai cụ biết không hay chỉ chém cho có? Đang nói đến mấy cô ns đấy nên ví dụ tào lao quá :))
Thì đang nói mấy cô ấy. Chưa kể chém có chính xác chuyện gái tây 12-13 tuổi ok cho diễn viên vn chén free hay ko, thịt chuyện chén fan là sai rồi chứ sao là bình thường. Nói theo kiểu cos vợ chồng rồi mà đây là bình thường thì cả Tây cũng ko dám cụ à.

thichduthu2011

Máy Bay
Thì đang nói mấy cô ấy. Chưa kể chém có chính xác chuyện gái tây 12-13 tuổi ok cho diễn viên vn chén free hay ko, thịt chuyện chén fan là sai rồi chứ sao là bình thường. Nói theo kiểu cos vợ chồng rồi mà đây là bình thường thì cả Tây cũng ko dám cụ à.
Ý cụ 2 cô ấy là 2 người ở TBN và đang sai mà không nhận à? :))

XPQ

Xe lăn

Không biết trên đây đã có Cụ nào trải nghiệm chưa, em thì vì tò mò đã vào bãi tắm nude bên Úc rồi.
Đúng là bọn tây trắng chỉ được cái trắng trẻo hồng hào thôi chứ bên ngoài nhìn hàng họ chúng nó cũng sun xoăn; kích cỡ không hơn gì mình mấy đâu, nếu so với tỷ lệ cơ thể có khi nó còn kém hơn đàn ông mình í.
Nhưng bọn đen thì khác hẳn, kể cả khi súng chúng nó ở trạng thái xỉu thì vẫn cứ nhằng nhẵng ra, cảm giác như ngồi xổm là nó rủ xuống chạm đất...
Chiên mân dân gian có phân ra hai loại, loại nếp và loại tẻ. Nếp thì khi khởi nghĩa to gấp bảy gấp tám lần khi phục viên. Còn tẻ thì khi khởi nghĩa chỉ gấp độ lần lần rưỡi thôi. Đa số tây lông đều là loại tẻ, còn người mình quá bán là nếp.

Kuu

Xe lăn
Các khác cơ bản giữa ta (Á đông) và Tây là họ không soi mói chuyện thằng bên cạnh, trên bãi biển cũng thế người khác làm gì không cả care miền là tuân thủ luật.
Em đã từng ở bãi tắm Nude, mới đầu k dám cởi vì mấy thằng đó lủng lẳng như trái dưa leo, cà tím còn mình gặp nước nó như trái ớt.
Ngày đầu còn giả vờ chạy bộ để ngắm cũng chỉ dám liếc xéo thôi.
Thằng đồng nghiệp Pháp hỏi sao mày không xuống, em bảo tao ngại vì của tao nhỏ hơn so với tụi mày.
Thằng kia bảo xời của mày chứ phải của họ đâu mà họ quan tâm trừ phi mày có 2 cái thì họ mới tò mò nhưng cũng chỉ ngó chứ k bàn luận.
Nên một số nơi hội bạn thân vẫn rủ nhau đến bãi tắm nude mà k ngại hàng của gấu/sói mình bị đứa bạn nó dòm.
Vào bãi tắm nude mà không nhìn trộm, ngắm trộm thì vào đấy làm gì, có chăng là cái cách nhìn ngắm nó kín đáo, không thô thiển thôi.
Tây ta đều như nhau cả thôi, bản năng của đàn ông khi thấy phụ nữ khoả thân là phải nhìn ngắm rồi, ông nào không thích ngắm là có vấn đề rồi.
Thêm 1 cái nữa là có nhiều dân gay (bê đê) nó vào bãi tắm nude để soi hàng đàn ông và tìm bạn tình, em rất ghê cái bọn này :D

toiyeeuvietnam

Xe máy
Đã có luật sư. Vậy vấn đề hóng tiếp theo là án của 2 checker này thế nào thôi?
Nếu mà trắng án, về chém gió do say rượu, phê cần bị dụ dỗ đi theo e gái kia chứ ko làm gì có khi lại còn nổi tiếng hơn trước ý các cụ nhỉ. Lại thành trong họa có phúc =))
Em nằm mơ thấy có bộ phim kịch bản ntn:

Cô gái ăn hải sản bị tào tháo đuổi nên nhờ về phòng đi WC và xin Bécberin uống. Đến phòng cô gái đưa cho 2 người đàn ông điếu thuốc cuốn tay để cảm ơn. 2 người đàn ông hút vào do bị lạ thuốc nên có tí ảo giác bị mất kiểm soát về hành vi.

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn

Cụ đùa thế nào chứ, VN nằm top 10 nhỏ nhất thế giới, của Úc nó to hơn VN 0.7 inch đấy :))
Tụi đen thì ko nói làm j rồi :D

• Vodka
Reactions: Kuu

thichduthu2011

Máy Bay

Kuu

Xe lăn
Cụ đùa thế nào chứ, VN nằm top 10 nhỏ nhất thế giới, của Úc nó to hơn VN 0.7 inch đấy :))
Tụi đen thì ko nói làm j rồi :D
View attachment 7224716
Úc nó hơn mình vì có bọn gốc Phi nó kéo lên, bọn này thì hàng của chúng nó miễn bàn rồi.
Còn dân Úc gốc châu Á khác thì cũng như mình thôi.

Mà thật ra Kuu ko tin vào cái bảng xếp hạng trên lắm :D

thichduthu2011

Máy Bay
Úc nó hơn mình vì có bọn gốc Phi nó kéo lên, bọn này thì hàng của chúng nó miễn bàn rồi.
Còn dân Úc gốc châu Á khác thì cũng như mình thôi.

Mà thật ra Kuu ko tin vào cái bảng xếp hạng trên lắm :D
Em cũng không tin vì em nhìn lại thấy đâu đến mức đó :))

datinh

Xe container
Chiên mân dân gian có phân ra hai loại, loại nếp và loại tẻ. Nếp thì khi khởi nghĩa to gấp bảy gấp tám lần khi phục viên. Còn tẻ thì khi khởi nghĩa chỉ gấp độ lần lần rưỡi thôi. Đa số tây lông đều là loại tẻ, còn người mình quá bán là nếp.
hùi thiếu niên nó cứng ghê. giờ bèo nhà bèo nhèo. chả lẽ em tự cung :)

thichduthu2011

Máy Bay
Đại khái về phần nhìn thì to vẫn hơn nhỏ (cả 2 phái nên mới có vụ độ loa, tăng kích cỡ :)) ) nhưng hiệu quả khi sử dụng ntn là hên xui :))

Thớt chuyển sang Sinh học đại cương.

Trạng thái
Thớt đang đóng