[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

dontung

Xe tải
Nhanh thì cũng 3-4 tháng nữa mới đc về (nếu trắng án).

phongtran6789

Xe máy
Kinh nghiệm đơn giản mà bấc:
Qua bển thì phải hỏi DKKD của chủ nhà và Giấy phép hành nghề của địch.
Thấy rồi thì bác yên tâm giao cấu và quẹt thẻ thôi ạ.
Vưng , cảm ơn Cụ . Nếu vào nhà thổ thì đơn giản rồi , cơ mà ăn bò lạc với rau cỏ nó khoái hơn nhiều Cụ ợ . Cái khổ là ta ko thể đem cái hiểu biết ở ta đem sang áp dụng như ở xứ người . Đơn giản , như ở xứ ta cứ cùng nhau vào khách sạn , nhà nghỉ là coi như thuận tình rồi . Nhưng ở xứ Âu ( như vụ 2 bác sỹ này ) thì lại ko thể chứng minh được . Pháp luật mỗi nơi 1 khác , mong các Cụ hay đi nhiều nơi lắm kinh nguyệt chỉ dẫn cho AE với .

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Vưng , cảm ơn Cụ . Nếu vào nhà thổ thì đơn giản rồi , cơ mà ăn bò lạc với rau cỏ nó khoái hơn nhiều Cụ ợ . Cái khổ là ta ko thể đem cái hiểu biết ở ta đem sang áp dụng như ở xứ người . Đơn giản , như ở xứ ta cứ cùng nhau vào khách sạn , nhà nghỉ là coi như thuận tình rồi . Nhưng ở xứ Âu ( như vụ 2 bác sỹ này ) thì lại ko thể chứng minh được . Pháp luật mỗi nơi 1 khác , mong các Cụ hay đi nhiều nơi lắm kinh nguyệt chỉ dẫn cho AE với .
Sống nghiêm túc đúng mực không chơi bời phóng đãng là cách tốt nhất cụ nhé.
Kiềm chế phần "con" lại, bạn sẽ tránh được cực kỳ nhiều rắc rối phiền toái và tốn kém.

Chỉnh sửa cuối:

khicon

Xe buýt
Chắc nó bốc phét chứ thần rùa nhập may mới được eagle. Gậy tiêu chuẩn trung bình 3-5. Ông được eagle thì đánh tầm 3 gạy vào lỗ tiêu chuẩn 5 gậy. Mà lỗ tiêu chuẩn 5 gậy khá xa sức mấy ông này không đánh tới được chứ đừng nói vào lỗ. Tầm mấy ty chuyên nghiệp còn chả mấy khi được. Bảo Podi còn có khả năng rùa.
Em ko chắc có bốc phét ko nhưng hoàn toàn có thể 😀
Còn eagle đánh par 5 thì cũng ko khó, 1 gậy drive 250yard, 1 gậy gỗ nữa lên green và 1 putt nữa là eagle. Nhiều người chơi amateur được chứ ko hiếm như cụ nghĩ.

khicon

Xe buýt
Cụ so sánh buồn cười quá. Thứ nhất, ku cháu của RM có tiền sử tâm thần và từng quấy rối, nên người ta ko thể ngay lập tức kết tội RM; thứ hai, cái này quan trọng hơn, RM thực tài, tự kinh doanh tự biểu diễn, còn 2 ông kia là nghệ sỹ mậu dịch. Khi anh đi làm công cho người khác, thì anh phải theo luật lệ, quy chế của người mang lại cơm gạo cho mình. Vậy thôi.
Nếu 2 anh NS việt mà quốc tịch mẽo, tiền nhiệm và nổi tiếng như rik thì chắc nhiều a khác ăn vả nặng rồi.

New car 2023

Xe điện
Có thông tin mới rồi đây, quản lý của Hha và Hđ đang chuẩn bị hồ sơ để kiện em gái 17 kia về tội vu khống.
Tôi có thông tin mới hơn:
Quản lý của cháu 17 đã thỏa thuận ngoài tòa với 2 anh nờ xứt.
Bên địch bồi thường 200K/anh ạ.

HyperSport

Xe buýt
Khổ thân vợ hai chú chắc sốc nặng . Giờ còn phải đi lo cho chồng ra tù vì tội chơi ( hiếp ) con nhà người ta.Đúng là khổ nhất gia đình vợ con nếu có cứu được về không biết sau này như thế nào.Bớt nổi tiếng có khi lại không sao.
Con cái khổ hơn, chưa va chạm gì cuộc đời toàn màu hồng trong sáng. Bố nghệ sĩ có tiếng nên nhà cũng có điều kiện. Giờ mọi thứ thay đổi lại thêm bạn bè trong lớp trưởng xì xào không biết mấy đứa trẻ đương đầu thế nào!

Lyquangdieu1

Xe tăng
Cụ so sánh buồn cười quá. Thứ nhất, ku cháu của RM có tiền sử tâm thần và từng quấy rối, nên người ta ko thể ngay lập tức kết tội RM; thứ hai, cái này quan trọng hơn, RM thực tài, tự kinh doanh tự biểu diễn, còn 2 ông kia là nghệ sỹ mậu dịch. Khi anh đi làm công cho người khác, thì anh phải theo luật lệ, quy chế của người mang lại cơm gạo cho mình. Vậy thôi.
Đồng ý với cụ, Một số cụ bị ám ảnh thuyết âm mưu quá.

Xe bọ xít

Xe container
Tôi có thông tin mới hơn:
Quản lý của cháu 17 đã thỏa thuận ngoài tòa với 2 anh nờ xứt.
Bên địch bồi thường 200K/anh ạ.
Ko biết độ chính xác tới đâu. Nhưng ngay từ đầu E cũng nghĩ bên bị hại sẽ thiên về phương án này. Và cả 3 cùng OK là xong, TBN nó cũng đỡ mệt và mất thời gian.

vancy83

Xe tải
Cụ nói HĐ như vậy thì còn có thể chứ HHA là 1 nghệ sĩ thực tài và đa tài đó, e từng làm việc với cậu này rất chỉn chu & ko có thái độ của ng nổi tiếng đâu.
Có yêu hay ghét cá nhân vẫn cần công nhận khả năng của 1 nhạc sỹ cụ ạ, HHA cũng hoạt động âm nhạc quá lâu rồi, nhiều cụ bảo HHA chỉ thế này thế kia em thấy chối thực sự.

Tookies

Xe điện

Au79 Dragon

Xe điện
Màn tẩy trắng của 2 tồng chí này có lẽ không dưới 1 triệu Mẽo chứ vài trăm K thì không tương xứng với độ nổi tiếng của họ. Đèn Hường bây giờ còn đỡ chứ hồi mới lên phim nhìn mắt trắng môi thâm, mặt mũi nó cứ tôi tối, còn cậu kia thì tuy là nhạc sỹ nhưng được cái cùng vk và chị vk diễn xuất tốt, diễn cả trong biz lần ngoài đời. Tất nhiên không ai có thể phủ nhận tài năng trong mảng công việc của họ.

rongnho

Xe tăng
Màn tẩy trắng của 2 tồng chí này có lẽ không dưới 1 triệu Mẽo chứ vài trăm K thì không tương xứng với độ nổi tiếng của họ. Đèn Hường bây giờ còn đỡ chứ hồi mới lên phim nhìn mắt trắng môi thâm, mặt mũi nó cứ tôi tối, còn cậu kia thì tuy là nhạc sỹ nhưng được cái cùng vk và chị vk diễn xuất tốt, diễn cả trong biz lần ngoài đời. Tất nhiên không ai có thể phủ nhận tài năng trong mảng công việc của họ.
Thôi chấp nhận thua thôi, tốn tiền tẩy trắng ra ko làm lại đc đâu, nhất là H Đ, còn anh bạn ns thì có thể ng ta vẫn thuê làm nhạc, gì ko xuất hiện mặt mũi.

blueseahn

Xe buýt
Thấy Face của tay thợ diễn mở lại rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng