2 Tuần trăng mật với vợ 2: Land BJ

Denpha

Xe máy
Cụ này vừa lái vừa uống Bò Húc nhau, tăng lực phải biết !

vinafun

Xe đạp
thật đúng là hợp với nghề của bác ID - Design

sapnavan

Xe hơi
híc híc, bao giờ có vợ em cũng làm 1 chuyến hoành tráng như bác.
Nói thật bác , Ước mơ chỉ là ước mơ thôi keke :)) :)) :)) Ý em không phải nói việc "bao giờ" bác có vợ mà là khi có vợ và có xe bác cũng chỉ tiếp tục "ước mơ" thôi :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Như em đây, có cả 2 và có cả ước mơ nhưng nó vẫn chỉ là ước mơ :102: :102: :102:

denon

Xe tải
Nói thật bác , Ước mơ chỉ là ước mơ thôi keke :)) :)) :)) Ý em không phải nói việc "bao giờ" bác có vợ mà là khi có vợ và có xe bác cũng chỉ tiếp tục "ước mơ" thôi :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Như em đây, có cả 2 và có cả ước mơ nhưng nó vẫn chỉ là ước mơ :102: :102: :102:
Bác Nói quá phải Nhìn phóng sự này mà thèm quá, có cả vợ, cả xe, cả con gái to, con trai nhỏ mà chẳng đi đâu quá 200km, lấy vợ rồi tự nhiên sinh ra lắm việc, đấy là chưa kể vợ tự nghĩ ra việc để giao
Khuyến cáo: nếu đã đam mê, có cơ hội thì cứ làm tới

™

™╬CHIP╬™

[Đang chờ cấp bằng]
bac di chơi cũng ác nhỉ nhưng hô sao con vợ bác cũng dc nhưng ko đc xinh gái lém đâu ha em nói bác đừng giận nha......hiiiiiiiiiiiiiiii cho em xin mấy cái ảnh đẹp nha thanks bác nha.......chúc bác co nhiều chuyến đi hơn nữa GOOOODLOOK to you

ôtô còi

Đi bộ
(b) Cái xe này để đi việt dã là nhất rồi , chúc mừng bác (b) (b) (b)

Haitre

Xe máy
@noza: sang năm các bác tổ chức đi Lào cho em bám càng với nhá! nhìn ảnh các bác đi về thích quá!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bác Nói quá phải Nhìn phóng sự này mà thèm quá, có cả vợ, cả xe, cả con gái to, con trai nhỏ mà chẳng đi đâu quá 200km, lấy vợ rồi tự nhiên sinh ra lắm việc, đấy là chưa kể vợ tự nghĩ ra việc để giao
Khuyến cáo: nếu đã đam mê, có cơ hội thì cứ làm tới
Các bác nói chuyện em thấy hơi giống chuyện ước gì không có ruồi để còn viết sách.:77:

Đi chơi nó xuất phát rất tự nhiên, quan trọng mình có thích đi hay không, nếu thích thì thiếu gì dịp, thiếu gì cách để chiến. Em nghĩ phụ thuộc vào độ máu thôi. Em từ hồi lấy vợ bắt đầu mới biết và nghiện đi chơi. Em thấy có nhiều người không có xe oto thì đi xe máy, không có xe máy thì đi xe đạp, có người còn đi bộ hay nhảy xe tour đi lang thang. Dịp 30-4 này xin nghỉ thêm ngày thứ 6 là cả nhà bác 4 người có thể vi vu vào Quảng Bình Đồng Hới hoặc thậm chí Huế, Đà Nẵng để chơi được rồi.

Con bé thứ 2 nhà em mới 4 tháng đã cho đi Đà Nẵng, còn con nhà Nghiabui mới 2 tháng đã cho rong ruổi trên oto đi xuyên 1/2 Việt.:21:

Chiến đi các bác, đi rồi về xem lại ảnh lại thấy muốn đi tiếp.

@noza: sang năm các bác tổ chức đi Lào cho em bám càng với nhá! nhìn ảnh các bác đi về thích quá!
He he ... sang năm là em đủ trình để tổ chức được rồi. Năm nay bám càng Giangtroc. Lào là nơi nên đi vừa vui lại vừa có cảnh đẹp.

Cảm ơn bác đã tư vấn cho em quả kia. Em vừa chén rồi .... mới cứng , giá mềm (y)

Haitre

Xe máy
Nể bác noza thật đấy! Quả... đấy to thế mà nuốt ực phát xong lun hả bác?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Tò mò quá, lens mới hả bác?

Bác vẫn chưa tiết lộ chỗ mua cái bàn và bộ ghế gập đâu đấy nhé.

He he... xong luôn bác ạ. Kể ra nó cũng hơn vướng vướng cổ họng tí ... nhưng mà tính em tham nên nuốt luôn :))

@mợ Thông : Chờ đến 11h 30 pm hôm nay sẽ có kết quả

khoinguyen

Xe điện
cái hộp đựng đá và ghế mua ở đâu thế bác ơi?

denon

Xe tải
Các bác nói chuyện em thấy hơi giống chuyện ước gì không có ruồi để còn viết sách.:77:

Đi chơi nó xuất phát rất tự nhiên, quan trọng mình có thích đi hay không, nếu thích thì thiếu gì dịp, thiếu gì cách để chiến. Em nghĩ phụ thuộc vào độ máu thôi. Em từ hồi lấy vợ bắt đầu mới biết và nghiện đi chơi. Em thấy có nhiều người không có xe oto thì đi xe máy, không có xe máy thì đi xe đạp, có người còn đi bộ hay nhảy xe tour đi lang thang. Dịp 30-4 này xin nghỉ thêm ngày thứ 6 là cả nhà bác 4 người có thể vi vu vào Quảng Bình Đồng Hới hoặc thậm chí Huế, Đà Nẵng để chơi được rồi.

Con bé thứ 2 nhà em mới 4 tháng đã cho đi Đà Nẵng, còn con nhà Nghiabui mới 2 tháng đã cho rong ruổi trên oto đi xuyên 1/2 Việt.:21:

Chiến đi các bác, đi rồi về xem lại ảnh lại thấy muốn đi tiếp.
Cám ơn Bác đã động viên Tôi, Độ máu đi chơi của Tôi lúc nào cũng phừng phừng chỉ mong vợ OK một câu là lên đường, bất kể ngày nào, giờ nào kể cả ngày thường, giá mà Tôi được bà Cả máu màu một chút thì khỏi phải thèm với cả thèm, Tôi đi luôn, à chúng Tôi đi luôn . . .he he thế mới thèm chứ

LXC đệ

Xe buýt
Website
www.giaothongmienbac.com.vn
Chỗ bãi xe nhà em cũng có 1 con FJ cổ, số chú này rất sướng là vẫn chạy đều nhưng kô phải đổ xăng. Thường là mỗi lần có lái xe mới nhập ngũ là nó lại được mang ra làm chuột bạch cho bác xế mới học việc dâm tuần .

Bình Mía

Xe tăng
Đẹp quá.Nhưng em phục bác thật đấy , 2 vợ chồng mà chiến ghê.Em cũng nuôi một ước mơ được đi như bác , nhưng em mà đi chắc phải rủ thêm 1-2 kụ nữa đi cho nó chắc ăn. Và đầu tiên là phải đổi một con xe chiến như bác , chứ con Ma tịt của em mà đi là rụng hết răng ngay.
Ma tịt cũng chiến được mà Cụ ơi , Nhà Em trong tháng 5 này cũng làm 1 chuyến Hà Nội - Huế - Đà Nẵng - Gia Lai - Buôn Mê Thuột đấy Cụ. Em cũng chiến = Ma tịt của Em cho nó máu. Thành viên đoàn Em gồm có Em + Vợ Cả + Chị + Em gái của Vợ Cả (Em lại đẹp trai nhất đoàn:'( ). Em kinh doanh Phân Phối Cà phê Bột cho Hãng caphe MÊHYCÔ, năm nay Hãng mời Em vào để bàn công việc nên tiện thể làm 1 chuyến lun (y) :69:
Vợ 2 của Em đây :P

Chỉnh sửa cuối:

need for p300

Xe đạp
Kinh bác một vài két nhé.... vợ cả vợ hai cả hai đều là vợ cả bác nhỉ. nhìn bác đang ngồi lái xe rất oach. tuần trăng mật của bác rất có giá trị về mặt tinh thần lẫn nghệ thuât. Một tay lái cừ khôi và một quả tim thép mới dám vượt trái hầm Hải Vân bác nhỉ......he he he

nhatchithien

Đi bộ
ảnh đẹp quá, khối đàn ông và đàn bà ghen với vợ chồng bác. Bac ko chịu tiết lộ mua bình đá ở đau à? ky thế!