Chi hội 20/12/2009 gặp mặt ae Wagon tại Mỹ Đình. Kính mời các Kụ tham gia

Trạng thái
Thớt đang đóng

laixe6868

Xe tải
Mần luôn đi cụ ơi, trước đây e cũng hay mày mò máy móc lắm nên rất kính trọng chuyên môn và nhiệt tình của cụ, từ ngày đi buôn trứng thì ko có thời gian nữa, cụ cũng biết đấy, trứng của e nó dễ vỡ lắm, che chắn cẩn thận mà cũng bị vỡ mất mấy giỏ rồi.

laixe6868

Xe tải
:77: cụ laixe6868, cụ nói thế này thì em đến vay mượn $ để mở dịch vụ sửa chữa điện xe hơi :102::77::102::77::102::77:
Mần luôn đi cụ ơi, trước đây e cũng hay mày mò máy móc lắm nên rất kính trọng chuyên môn và nhiệt tình của cụ, từ ngày đi buôn trứng thì ko có thời gian nữa, cụ cũng biết đấy, trứng của e nó dễ vỡ lắm, che chắn cẩn thận mà cũng bị vỡ mất mấy giỏ rồi.

tuanendo

Xe hơi
Ủng hộ các cụ. Làm 1 gara đê cho anh em có chỗ nhờ và giao lưu nữa. Đôi bên cùng có lợi mà.

Linh

Xe điện
Em đã xin phép bác ducwagon nhưng mãi chưa thấy bác ấy trả lời (chắc cuối năm nên bác ý bận), mà em thì sốt ruột vụ làm logo quá lên mạn phép up cái mẫu logo lên đây. Các bác vote cho vụ logo nhé, có gì bác chủ tịt sẽ tiến hành thủ tục làm (việc quan trọng đầu tiên của nhiệm ký chủ tịt đấy bác hieunam ạ) :)):)):)):)):)):)):))

[/URL][/IMG]
Em thấy logo này cũng được đấy, dáng là đúng WG rồi nhưng hình như ở góc này nhìn vào thì thấy thiếu cái bánh lái bên phụ đấy bác à, bác thử xem có cần bổ sung ko ( đấy là ngu ý của em thôi ):77:
À, còn vụ đèn trần bác giúp bác 6868 là đèn gì đấy, các bác mua ở đấy vậy, em mới mua ở chỗ bác Namvu cái đèn định lắp vào xe nhưng thấy lằng nhằng quá nên vẫn chưa làm được :102:

wagoner

Xe buýt
Nói thật với các bác, cho logo lên đây thì quá bằng "đẽo cày giữa đường". Em biết chút về in ấn, em sẽ sản xuất mẫu màu ghi xám rồi tự đeo vào đít. Bác nào thích nữa thì làm, còn không em cứ đeo một mình he he :6:(b):6:

laixe6868

Xe tải
Nói thật với các bác, cho logo lên đây thì quá bằng "đẽo cày giữa đường". Em biết chút về in ấn, em sẽ sản xuất mẫu màu ghi xám rồi tự đeo vào đít. Bác nào thích nữa thì làm, còn không em cứ đeo một mình he he :6:(b):6:
Phải tôn trọng ý kiến tập thể để cho nó hoàn thiện hơn, đẹp hơn bác à. Bác bảo đeo 1 mình 1 cái thì xin can bác, lạc lõng lắm>>ko đeo còn hơn.

wagoner

Xe buýt
Cơ mà em đố bác ra được final logo đấy! lần trước dự án này cũng chết yểu vì kiểu "lắm thầy nhiều ma" này. Gbrand là bọn làm thương hiệu cũng khá ở Hà Nội, nó có chuyên môn, mắt nó tốt hơn. Em cũng theo môn logo này chán ra rồi (em làm brand mãi). Quyết đi thôi các bác ợ

wagoner

Xe buýt
Giống như logo Otofun ý, em có thấy nó đẹp gì đâu? nhưng khi gia nhập thì nó đã vầy rồi, mình cứ đeo thôi. Cái logo wagon club em đánh giá là đẹp chán so với logo OF và logo CLB offroad (logo này xấu thôi rồi luôn)
Em té...

vtthang

Xe tải
Em đã xin phép bác ducwagon nhưng mãi chưa thấy bác ấy trả lời (chắc cuối năm nên bác ý bận), mà em thì sốt ruột vụ làm logo quá lên mạn phép up cái mẫu logo lên đây. Các bác vote cho vụ logo nhé, có gì bác chủ tịt sẽ tiến hành thủ tục làm (việc quan trọng đầu tiên của nhiệm ký chủ tịt đấy bác hieunam ạ) :)):)):)):)):)):)):))

[/URL][/IMG]

Em chưa phải là hội viên wagon nhưng rât có thể là 1 ngày gân đây. Cho em xin đóng góp ý kiến về logo cho hội với có được không ạ.
Em mạn phép tí nhé: " Hình xe wagon bác ẩn dụ bằng hình bao diêm kiểu Thống nhất ngày xưa và thay chữ thống nhât bằng chữ wagon có được không ạ?"

mr_bean

Xe tải
Em đùa vậy thôi, chứ em đang làm việc trong ngành tự động hóa, và cũng chưa có ý tưởng chuyển nghề :P, với lại khi đã kinh doanh như vậy, e trở thành chủ, các cụ là khách hàng của em. Lúc đó có khi lại vì $ hoặc gì đó làm cho quan hệ của e và các cụ ko tốt nữa, có phải cả hai cùng ân hận :21: phải ko các cụ. :69:

Ủng hộ các cụ. Làm 1 gara đê cho anh em có chỗ nhờ và giao lưu nữa. Đôi bên cùng có lợi mà.

Em đưa lên đây logo mà bác ducwagon gửi cho e, cũng là để các bác xem và góp ý, nếu đa số ý của bác OK thì sẽ bàn đến chuyện làm. Các ý kiến tham gia sửa chữa thì sẽ xem xét, cần thiết em gọi bác chủ tịt tổ chức off rồi bàn bạc cụ thể. Em thì ko biết về đồ họa in ấn nên có muốn cũng ko sửa và làm được :21:. Theo thiển ý của em, cái logo này là công của bác ducwagon (đã làm ra nhưng chưa kịp triển khai thì bán mất WG :21:), em rất cám ơn bác ấy, và nếu anh em có thống nhất sửa cũng nên báo cáo bác ấy 1 câu. Với lại đã là logo wagon club thì phải có nhiều ng phải không ạ, nếu có mỗi 1 ng thì club cái nỗi gì:^). Cá nhân em thấy thiết kế logo như vậy là OK, em cũng vote cho mẫu màu xám. Nếu bác wagoner có thể làm được thì thử làm 1 hay 2 cái nhé, xem thực tế như nào, nếu đa số thấy đẹp thì anh em mình sẽ triển khai rộng rãi trong hội (kinh phí sẽ do anh em đóng góp). :41:. Lúc đó bác chủ tịt có trách nhiệm hô hào anh em wagoner off và tổ chức dán logo thật trang trọng và hoành tráng :41:. Mấy ngu ý của em, mong các cụ ủng hộ.

Em cũng nghĩ giống bác :^)
Phải tôn trọng ý kiến tập thể để cho nó hoàn thiện hơn, đẹp hơn bác à. Bác bảo đeo 1 mình 1 cái thì xin can bác, lạc lõng lắm>>ko đeo còn hơn.

wagon0259

Xe hơi
@wagon2005: Em chỉ bác cách chỉnh garanty rồi mà, ở trang trươc ý :^), nếu bác máu đo chính xác vòng tua máy thì hôm nào đi qua đằng nhà bác e sẽ :101:, rồi mang đồng hồ đo cho bác, chính xác đến từng vòng/phút :P
hôm nào em lại nhờ bác chỉnh garanty cho em nhé, em thích nhất là garangty ở tốc độ 100v/phút cho đo tốn xăng và đỡ nống máy:)):)):)):)), bác mà chỉnh được thì ae nhà wg biết ơn bác nhiều lắm, bây giờ ở HN nhiều tuyến đường cấm đỗ xe lắm nhưng dừng xe thì vô tư, nhưng dừng lâu quá mà cứ nổ máy thì lấy đâu ra tiền mà đổ xăng, nếu xe em mà garangty 100v/p thì có mà em dừng cả ngày giữa phố cũng được cùng lắm thì cũng tốn thêm 1L xăng/ 12h dừng xe:21::21::21:

wagon0259

Xe hơi
ý kiến của em về logo như sau: bản thân xe wagon cũng hết sức đơn giản hơn được mỗi anh Lada2107 là có kính điện thôi, anh em lái wg toàn người dễ tính nên cái logo như trên là rồi, không cần phải cầu kỳ quá nó mất tính chất wg đi, em vote cho cái màu ghi vì cái này dán vào xe màu gì cũng hợp, logo mình làm để dán vào cánh cửa sau mà cái cánh cửa sau lại quá to và phẳng do đó nên làm logo có kich thước lớn hơn bình thường. cụ nào làm được thì nhận đê ko nên bàn nhiều nữa quan trọng là đầu năm 2010 đi ọp phải có mặt đông đủ các cụ và đít xe cụ nào cũng phải có logo rồi. báo cáo hết !

wagon0259

Xe hơi
nhờ các cụ tư vấn về việc lắp ĐK từ xa cho WG, xe của em đang gửi ở bãi giữ xe Mỹ Đình 2 tồn 750k/tháng mà vẫn ở ngoài trời, tốn quá tốn quá, ý định của em bắt đầu năm 2010 em không gửi nữa mà để luôn ngoài đường tiết kiệm lấy tiền uông bia. nhưng để ngoài trời thì dễ bị tháo 4 bánh lắm ( chỗ nhà em ở đã có 2 chú bị tháo trộm cả 4 bánh rồi). do đó em muốn lắp 1 bộ khóa xe ĐK từ xa có chức năng báo động khi có lực tác đông mạnh vào xe, nếu có tín hiệu báo động về tay điều khiển từ xa thì càng tốt. hôm 20/12 em đã thấy 1 cụ lắp rồi nhưng lúc đó em chưa có ý định lắp nên em không tìm hiểu kỹ, vậy cụ nào đã lắp rồi hoặc có am hiểu về cái này xin tư vấn cho em với,

mr_bean

Xe tải
Giời ạ :102: xe em chứ ai, ko nghe tư vấn à, mai e đến cq viết 1 bài cho cụ đọc về hệ thống báo động nhé :21: . Mai cụ nhớ online đấy
:)):))
nhờ các cụ tư vấn về việc lắp ĐK từ xa cho WG, xe của em đang gửi ở bãi giữ xe Mỹ Đình 2 tồn 750k/tháng mà vẫn ở ngoài trời, tốn quá tốn quá, ý định của em bắt đầu năm 2010 em không gửi nữa mà để luôn ngoài đường tiết kiệm lấy tiền uông bia. nhưng để ngoài trời thì dễ bị tháo 4 bánh lắm ( chỗ nhà em ở đã có 2 chú bị tháo trộm cả 4 bánh rồi). do đó em muốn lắp 1 bộ khóa xe ĐK từ xa có chức năng báo động khi có lực tác đông mạnh vào xe, nếu có tín hiệu báo động về tay điều khiển từ xa thì càng tốt. hôm 20/12 em đã thấy 1 cụ lắp rồi nhưng lúc đó em chưa có ý định lắp nên em không tìm hiểu kỹ, vậy cụ nào đã lắp rồi hoặc có am hiểu về cái này xin tư vấn cho em với,

wagon2005

Xe tăng
Bác 0259 cung ở gần khu mx đình à.bác có gửi ở trường điện ảnh ko,ngoài trời 400n|tháng,hôm nay em làm hợp đồng gửi đấy.

wagon2005

Xe tăng
Giời ạ :102: xe em chứ ai, ko nghe tư vấn à, mai e đến cq viết 1 bài cho cụ đọc về hệ thống báo động nhé :21: . Mai cụ nhớ online đấy
:)):))
Xin cám ơn bác mr bean,em đã hoàn thành quả garanty rồi,nhưng sao buổi sáng lạnh kéo le đề 1 phát nổ ngay,lúc nóng máy lại phải đề 2-3 lần mới nổ,bác chỉ em với nhé(b)

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Bác Bean ơi! cái vụ logo thế là xong nhé! vì em thấy số đông nhất trí nhiều hơn mà! Vậy theo ý kiến của em, bác nào có thể đảm nhận đc việc sản xuất cái logo này ạ? Tiến hành sớm thôi để năm mới còn cho lưu hành luôn các Bác nhỉ?
Mà vật liệu là loại gì ạ? nhựa, nhôm, đồng, inox...?Em chẳng thấy Bác nào bàn về vấn đề này cả?
Em mong rằng các Bác nên vote cho Bác Duc,vì Bác ấy đã mất nhiều thời gian để giúp ae Wagon cái vụ này mà!Riêng em (b) Bác 1 cái nhé!:21:

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
EM xin mời các Bác đến sáng Chủ Nhật ngày 3/1/2010. gặp nhau bàn vụ làm logo, Em xin mời Bác nào có thời gian thì đến tham gia nhé!(c) Rất mong ý kiến hay của các Bác!:69: em chưa nghĩ ra off đc ở đâu cả? Bác nào có địa điểm đẹp đỗ xe đc thì xin cho em biết nhé! hay lại ở Mỹ Đình?:^)

laixe6868

Xe tải
EM xin mời các Bác đến sáng Chủ Nhật ngày 3/1/2010. gặp nhau bàn vụ làm logo, Em xin mời Bác nào có thời gian thì đến tham gia nhé!(c) Rất mong ý kiến hay của các Bác!:69: em chưa nghĩ ra off đc ở đâu cả? Bác nào có địa điểm đẹp đỗ xe đc thì xin cho em biết nhé! hay lại ở Mỹ Đình?:^)
Chỉ có ở Mỹ Đình là lành nhất thôi các cụ ợ(b)

vtthang

Xe tải
Em có ý tưởng vớ vấn thế này để xây dựng Slogan cho hội Wagon của các cụ. Các cụ tiếp tục tìm slogan phù hợp nếu thích từ chính chữ WAGON mà ra

Wife And Girls ON

Chúc mừng hội Wagon nhà các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng