Chi hội 20/12/2009 gặp mặt ae Wagon tại Mỹ Đình. Kính mời các Kụ tham gia

Trạng thái
Thớt đang đóng

wagoner

Xe buýt
Đặc trưng của wagon là vẻ ngoài khiêm nhường thậm chí hơi xấu xí nhưng bên trong là sự ổn định, bền bỉ, hiệu quả (giá quá ngon). Nó thực sự dành cho những người đam mê ô tô, đam mê lái xe chứ không phù hợp với những người thích hào nhoáng, khoe mẽ. Từ những lý lẽ trên, em đề xuất câu slogan như sau:
For driving, not for showing off
Xe để đi, không phải để khoe!
Đề nghị các cụ vote. Bình thường, với mỗi câu này em charge khách hàng 2000$ đấy :))

wagon0259

Xe hơi
xe em nhiều giấy tờ nhất, các cụ đọc kỹ nội dung rồi cho ý kiến nhé

Chỉnh sửa cuối:

wapil

Xe đạp
Đặc trưng của wagon là vẻ ngoài khiêm nhường thậm chí hơi xấu xí nhưng bên trong là sự ổn định, bền bỉ, hiệu quả (giá quá ngon). Nó thực sự dành cho những người đam mê ô tô, đam mê lái xe chứ không phù hợp với những người thích hào nhoáng, khoe mẽ. Từ những lý lẽ trên, em đề xuất câu slogan như sau:
For driving, not for showing off
Xe để đi, không phải để khoe!
Đề nghị các cụ vote. Bình thường, với mỗi câu này em charge khách hàng 2000$ đấy :))
Cụ này nói đến logo thì bảo là k bàn vì cho là đẽo cày, nói đến sờ lô gần thì cũng đẽo và lại còn hoạch toán ngay ra chi phí, ở mô mà charge 2nghin đô cho sì lô gần? ( chả có cái giá nào cho việc này sất thì phải) Xe nào đi cũng khoe hết, nếu mình tự hào về cái mình có, không khoe là vì không tự hào và vẫn chưa thỏa mãn với nó mà thôi. Khoe ở đây không phải là khoe khoang 1 cách lãng xẹt mà là khoe cái hay, cái tốt vì niềm tự hào về bản thân, ( có cái to, đẹp mà k khoe thì thà xẻo đi còn hơn)kekekeke. E thích lập luận với cụ này.

Cá nhân em thì mỗi chiếc xe e đều thấy vẻ đẹp riêng ( em mê oto- xemays). Nhưng với wagon nó đúng là sở hữu những thứ giản gị, chân thành, đơn giản mà rất hài hòa. Nhìn vẻ ngoài và tính năng nó ăn đứt nhiều xe đời mới hạng bình dân. Nếu với bàn tay và óc sáng tạo nghiêm túc thì có thể biến chiếc wagon thành 1 chiếc xe cả phố phải ngước nhìn ghen tị. và nếu vẫn tiền ấy các bác đi độ Kia Mô ning mà xem. Siêu..........Chán.
( hic chưa có xe mà bàn say sưa như ai>>>chạy)

Chỉnh sửa cuối:

Hoakhi

Xe hơi
EM xin mời các Bác đến sáng Chủ Nhật ngày 3/1/2010. gặp nhau bàn vụ làm logo, Em xin mời Bác nào có thời gian thì đến tham gia nhé!(c) Rất mong ý kiến hay của các Bác!:69: em chưa nghĩ ra off đc ở đâu cả? Bác nào có địa điểm đẹp đỗ xe đc thì xin cho em biết nhé! hay lại ở Mỹ Đình?:^)
Báo cáo bác chủ tịt, sáng ngày 3/1 E không đi được. Xin các bác lượng thứ

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Báo cáo bác chủ tịt, sáng ngày 3/1 E không đi được. Xin các bác lượng thứ
Báo cáo Bác, đây chỉ là phiên họp bất thường thôi ạ. Nên bác nào rảnh thì ra (c) bàn về cái vụ logo mà!

TAMTAN

Xe hơi
nhiều cụ dập dòm nhỉ.chào các cụ(b)(b)(b)

Đang lái xe trên đoạn đường này: 11 (7 lái chính và 4 lái phụ)
TAMTAN, Hieunam, suvt, wagon0259, wagon2005, wagon3360, wapil

wapil

Xe đạp
Vụ logo cá nhân em thấy nó hơi nhiều chi tiết ạ.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Báo cáo các Kụ! Hôm nay trời mưa phùn,vậy mà mấy ae Wagon vẫn gặp nhau ( phiên họp bất thường) mà!
Em , bác Wagon0259, Mr_bean, Suvt, gặp nhau tại Mai Động ( nhà em) rồi. Vậy là cái vụ logo đã xong. Bác Suvt đã nhận đảm nhiệm việc sản xuất logo, khi nào hoàn thành sản phẩm bác ấy sẽ báo em biết. Các khoản chi phí cho logo em xin thông báo cụ thể sau nhé!
Sang năm mới, Em xin hô hào các Bác Wagon lại off lần nữa ạ, nhân tiện em thay mặt hội Wagon, phân phối luôn cho mỗi Bác 1 cái logo luôn. Mong các Bác lần này có mặt đông đủ để nhận logo. Công việc chỉ trong tuần tới là xong, em sẽ lên kế hoạch ,thời gian, địa điểm và Lập 1 bài mới viết riêng về Wagon. Mong các bác ủng hộ và hưởng ứng :41: :41: :41:
Nhân tiện em cảm ơn Bác Bean nhé! Bác nhiệt tình với em quá!:41:. Lắp cho em cái đèn trần xong là về luôn , chẳng uống với em Chai nào cả?:'(. Hôm off tới em xin (b) riêng Bác nhé! Gấu nhà em cứ khen các Bác mới quen nhau sao mà nhiệt tình thế!:P

Linh

Xe điện
Các bác ới em một tiếng nhé (b)

Ducwagon

Xe tăng
Báo cáo các Kụ! Hôm nay trời mưa phùn,vậy mà mấy ae Wagon vẫn gặp nhau ( phiên họp bất thường) mà!
Em , bác Wagon0259, Mr_bean, Suvt, gặp nhau tại Mai Động ( nhà em) rồi. Vậy là cái vụ logo đã xong. Bác Suvt đã nhận đảm nhiệm việc sản xuất logo, khi nào hoàn thành sản phẩm bác ấy sẽ báo em biết. Các khoản chi phí cho logo em xin thông báo cụ thể sau nhé!
Sang năm mới, Em xin hô hào các Bác Wagon lại off lần nữa ạ, nhân tiện em thay mặt hội Wagon, phân phối luôn cho mỗi Bác 1 cái logo luôn. Mong các Bác lần này có mặt đông đủ để nhận logo. Công việc chỉ trong tuần tới là xong, em sẽ lên kế hoạch ,thời gian, địa điểm và Lập 1 bài mới viết riêng về Wagon. Mong các bác ủng hộ và hưởng ứng :41: :41: :41:
Nhân tiện em cảm ơn Bác Bean nhé! Bác nhiệt tình với em quá!:41:. Lắp cho em cái đèn trần xong là về luôn , chẳng uống với em Chai nào cả?:'(. Hôm off tới em xin (b) riêng Bác nhé! Gấu nhà em cứ khen các Bác mới quen nhau sao mà nhiệt tình thế!:P
Mình cực kỳ chán hội mình, off chui mà không call, tuy bây giờ mình không đi Wagon nữa nhưng các bác phụ lòng nhiệt tình của mình. Chán các bác thật.:^)

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Mình cực kỳ chán hội mình, off chui mà không call, tuy bây giờ mình không đi Wagon nữa nhưng các bác phụ lòng nhiệt tình của mình. Chán các bác thật.:^)
Báo cáo bác Duc là thế này: ( Con tằm nhả tơ.......đến lúc.... mấy bác ấy đi sửa xe ở Su QH, gần nhà em, vậy là em rủ các bác ấy đi uống cafe đấy ạ, tiện thể bàn luôn vụ logo đấy chứ! Mà em nói thật bác Duc nhé, E và các ae Wagon đang thầm thì cảm ơn Bác đã nhiệt tình giúp cho vụ logo đấy:41:. Nhân tiện báo với bác tin vui... trong ngày mai em se lên kế hoạch off lần 2.) thôi em bận đi tí đã, các Bác có ý kiến gì thì hô hào cho em với nhé! Chúc các Bác đón năm mới vui vẻ hạnh phúc.

o to be

Xe máy
Chúc các kụ trong câu lac bộ wagon năm mới vạn sự như ý.(b)

wfun

Xe tăng
(b)Kính chúc các cụ cưỡi wagon năm mới TÚI ÁNH KIM, CHIM ÁNH THÉP(b) Em có ý kiến nếu Of lần 2 thì of tại Hồ Núi Cốc Thaí nguyên đi (để em đến cho gần)

Chỉnh sửa cuối:

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Kính chào các Kụ! Sang năm mới em có ngay bài mới :
SU Wagon, tình yêu và sự đam mê giản dị... mong các Kụ sang tham gia ý mới với Ae Wagon. (b)

Audi R8

Xe máy
em chưa có xe mà muốn đến chơi có đc kạ.có đc phép mang theo gạch giống bác này k ?
các bác này vui tính hêif :21: :21: :21:
tiếc quá e biết tin này hơi muộn, ông già e có 1 con để mấy năm chẳng đi, biết sớm e mang đi giao lưu với các bác

hoangdương

Xe máy
Chào các bác. Vụ logo của các bác em thấy rất ổn, Các bác làm sao triển khai sớm để tết có cái để khoe với vợ cả. Em tán thành, riêng em cấp cho em 2 chiếc, vì em có vợ 2 sinh đôi.
hôm nào ra khoe với các bác

gvbqhung

Xe đạp
Em đang cần mua mua một Em WG khoảng tầm 150 triệu trở lại cac bác thông tin cho em với nhé
Điện thoại của em: 0988146615. em ở Long Biên Hà Nội

wagon2005

Xe tăng
Lâu lắm rồi viêm họng ngồi buồn giở ấy ra xem lại vui ghe...

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Lâu lắm rồi viêm họng ngồi buồn giở ấy ra xem lại vui ghe...
Bài này dững mấy năm rồi mà cụ lại lôi em nó lên đc cơ à? Đọc lại mà cảm thấy ko khí ngày đó thật vui :)) Từ câu nói cho đến cách xưng hô ....sao thật giản dị, thân mật và gần gũi thế :).

Psycho

Xe tải
Xem lại đúng là có không khí ....
Chắc vui lắm các bác nhỉ....

Trạng thái
Thớt đang đóng