[Thảo luận] 20 phút với xxx Hải Phòng

goldendragon

Xe hơi
Tởm mấy chú Ca ăn bẩn này, voka cụ nhé

Sent from my mobile using Forum Runner

diepta

Xe tải
kiểu này đồ sơn lại vắng khách thôi :)

damtrunghai

Xe hơi
Cụ cứ phải thế cho chúng nó biết mặt

ThanhTungTB

Xe điện
Rõ ràng có quay .có thấy người ta xi nhan mà còn vặn vẹo .bó tay .bọn này chỉ nạt người lạ thôi .

mykim

Xe tải
Hề hề, xxx giờ bất chấp luật pháp và cố tình làm ngơ như không biết gì để nẹt dân, thu tiền mãi lộ.

winnghiepdu

Xe điện
em hôm nay đi win mới mua đi đại lải,Ngã 3 Xuân Hòa đoạn rẽ vào hồ đại lải XXX đứng bắt xe máy lỗi 0 xin nhan, nhiều người bị dính nộp phạt 300, đoạn này đường xấu nhiều ổ trâu đến ngã đường đông bà con chu ý lái đã khó rồi nên hay quên xin nhan. lạ ở chỗ là tất cả công an dừng xe đều không đeo biển ghi rõ họ tên và không có thẻ xanh (thẻ tuần tra mới ra). bà con không biết cứ xin xỏ. Một ông khá cứng đến gio di dộng nên dọa bọn XXX phải thả xe cho đi.Các bác đi tỉnh cứ để ý nếu bọn XXX không đủ thẻ cứ giơ di động nên quay.

bmw 740li

Xe tải
Thôi? Lần sau cứ rút kinh nghiệm cụ ah...

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn

winnghiepdu

Xe điện
có 1 câu chuyện thật thế này : 1 hoc sinh di xe dap ngược chiều bị công an giao thông đuổi cháu chạy bị ngã xe xây xát người,công an chuồn luôn. Bố cháu tức quá tâm sự với 1 chú bạn em (tài xe tải già), ông tài già mày biết nó không?
Đội nó ngay gần nhà e.
Vậy cứ sáng mày theo nó ,nó đi đâu mày đi đấy.
Ông này làm đúng thế , vài ngày sau thằng cảnh sát đến tận nhà xin lỗi.

Thực ra XXX cứ tưởng mình to lắm, nếu dân quyết chơi thì xxx nhẹ thì kỷ luật thiệt hại vài chục triệu, nặng thì mất nghiệp.
có vài bác có slogan : tài có thể mất phạt nhưng xxx sẽ mất nghiệp.

DoKhanh

Xe tải
Các Anh xxx chắc là chưa đủ khoán nên cứ bắt bừa thế trúng đâu thì trúng.

tuanminhxd1

Xe máy
Hôm qua em về Đồ sơn để du hý xem tình hình cua ghẹ trong thời lạm phát thế nào khi đến ngã tư Metro em rẽ về Nguyễn Văn Linh để về Đồ Sơn bật xi nhan đầu cuối (tính em rất cẩn thận cứ rẽ là em xi nhan theo thói quen) khi hết cua xi nhan bật trở lại thì 3 chú xxx lao ra vẫy em vào lề đường, 1 chú xxx trẻ quân hàm nhiều gạch nhưng chẳng có sao nào bảo em xuống cho kiểm tra giấy tờ, em xuống và tình huống như sau:
xxx trẻ: Anh cho kiểm tra giấy tờ
E: Đ/c mới vào nghề nên chưa chào theo điều lệnh nhé
xxx: (đỏ mặt) anh vi phạm lỗi không xi nhan khi rẽ phải đề nghị a cho kiểm tra giấy tờ.
E: (Cú quá vì rõ ràng mình có xi nhan) Tôi không vi phạm gì cả nên tôi chẳng cần phải xuất trình gì cả. Anh có bằng chứng là tôi không xi nhan không?
xxx: Chúng tôi có bằng chứng, người của tôi đã quay camera rồi. Đề nghị a cho kiểm tra giấy tờ...
Cuối cùng e cũng xuất trình giấy tờ và đề nghị cho xem hình ảnh và thật là lố bịch khi camera của bọn xxx quay xe e có xi nhan song đến khi hết cua thì nó tự trả và tắt, đến đây xxx già nói chúng tôi vẫn có quyền bắt và phạt lỗi này vì các anh phải giữ xi nhan khi hết vòng cua thì mới được tắt. E tranh luận là xe mình xi nhan chủ yếu để người đi sau và người phía trước biết được xe mình xin rẽ phải, nguyên lý hoạt động của xi nhan trên xe là hết vòng cua nó tự trả lại mà Tây nó đã nghĩ ra chẳng có cái gì là sai cả.
Sau một hồi ậm ừ xxx phải trả lại giấy tờ cho e. Vì vậy theo kinh nghiệm của e không việc gì phải sợ xxx cả vì mình đi đúng và nếu họ cố tình thì mình đòi xem hình ảnh bằng chứng chứ không phải 50/50 gì hết vì xxx bây giờ toàn làm tiền thôi các cụ ạ.
Vodka bác.

6diop

Xe buýt
Hôm qua em về Đồ sơn để du hý xem tình hình cua ghẹ trong thời lạm phát thế nào khi đến ngã tư Metro em rẽ về Nguyễn Văn Linh để về Đồ Sơn bật xi nhan đầu cuối (tính em rất cẩn thận cứ rẽ là em xi nhan theo thói quen) khi hết cua xi nhan bật trở lại thì 3 chú xxx lao ra vẫy em vào lề đường, 1 chú xxx trẻ quân hàm nhiều gạch nhưng chẳng có sao nào bảo em xuống cho kiểm tra giấy tờ, em xuống và tình huống như sau:
xxx trẻ: Anh cho kiểm tra giấy tờ
E: Đ/c mới vào nghề nên chưa chào theo điều lệnh nhé
xxx: (đỏ mặt) anh vi phạm lỗi không xi nhan khi rẽ phải đề nghị a cho kiểm tra giấy tờ.
E: (Cú quá vì rõ ràng mình có xi nhan) Tôi không vi phạm gì cả nên tôi chẳng cần phải xuất trình gì cả. Anh có bằng chứng là tôi không xi nhan không?
xxx: Chúng tôi có bằng chứng, người của tôi đã quay camera rồi. Đề nghị a cho kiểm tra giấy tờ...
Cuối cùng e cũng xuất trình giấy tờ và đề nghị cho xem hình ảnh và thật là lố bịch khi camera của bọn xxx quay xe e có xi nhan song đến khi hết cua thì nó tự trả và tắt, đến đây xxx già nói chúng tôi vẫn có quyền bắt và phạt lỗi này vì các anh phải giữ xi nhan khi hết vòng cua thì mới được tắt. E tranh luận là xe mình xi nhan chủ yếu để người đi sau và người phía trước biết được xe mình xin rẽ phải, nguyên lý hoạt động của xi nhan trên xe là hết vòng cua nó tự trả lại mà Tây nó đã nghĩ ra chẳng có cái gì là sai cả.
Sau một hồi ậm ừ xxx phải trả lại giấy tờ cho e. Vì vậy theo kinh nghiệm của e không việc gì phải sợ xxx cả vì mình đi đúng và nếu họ cố tình thì mình đòi xem hình ảnh bằng chứng chứ không phải 50/50 gì hết vì xxx bây giờ toàn làm tiền thôi các cụ ạ.
Hoan hô cụ. Bọn xxx bây giờ mất dạy lắm. Ăn bẩn đủ kiểu

gadixe68

Xe buýt
Sao e chưa gặp xxx đoạn này bao h, e toàn thấy các chú bắn đoạn qua cầu An Dương 2 xuống