[CCCĐ] [2011] Xuyên Việt Xuyên Tết - Khám phá Tây Nguyên - Những cung đường mùa xuân Tân Mão

KSTK CB

Xe hơi
Em cũng thích 1 chuyến xuyên việt nhưng em mới đc đến Nha Trang thui :((

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Móc lại cái thớt này lên phát. Cả đêm qua vừa duyệt lại toàn bộ thớt này xong, đang tính cũng làm chuyến 10 ngày Tây Nguyên vào dịp noel này. Ý định là chơi TN mấy ngày qua Kontum, Pleiku, BMT, Đà Lạt. Lúc về theo đường 1, ghé qua Vân Phong, Đại Lãnh, cánh đồng muối Sa Huỳnh. Đến Huế chạy qua phá Tam Giang. Chương trình TN có thể bỏ qua Đà Lạt nếu time gấp quá

Hôm nào phải cafe, xin tý tiết, quên, tý kinh nghiệm nhà Giao Thông cái nhể?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Móc lại cái thớt này lên phát. Cả đêm qua vừa duyệt lại toàn bộ thớt này xong, đang tính cũng làm chuyến 10 ngày Tây Nguyên vào dịp noel này. Ý định là chơi TN mấy ngày qua Kontum, Pleiku, BMT, Đà Lạt. Lúc về theo đường 1, ghé qua Vân Phong, Đại Lãnh, cánh đồng muối Sa Huỳnh. Đến Huế chạy qua phá Tam Giang. Chương trình TN có thể bỏ qua Đà Lạt nếu time gấp quá

Hôm nào phải cafe, xin tý tiết, quên, tý kinh nghiệm nhà Giao Thông cái nhể?
Nhất trí thôi, lâu lắm không cafe với ông bạn rồi.

ducleminh

Xe điện
Cụ chủ cho xin ít thông tin về ăn uống trong dịp tết ở cung đường cụ đi với. Đang dự tính tết này chạy tuyến đó.

technology

Đi bộ
thank s bac chi đường lần sau có dip em làm tua từ lạng sơn đi cà mau

sonpru

Xe tải
Em đánh dấu Trang này để nghiên cứu.

taxi tai

Xe tăng
Đường ra Mũi Điện đẹp thế

BMW Cùi

Xe máy
cụ chủ này ăn uống sát nhà mềnh,
Buôn đôn cách Trung tâm thành phố Buôn Ma Thuột 40km nhe bác, không phải cách kontum 40km nhe, kụ nào có nhã hứng đi du lịch trong này vào hú em phát em dẫn đi , hướng dẫn viên miễn phí, nhưng phải có bia cho em uống , hì hì , weo còm Buôn Ma Thuột

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
cụ chủ này ăn uống sát nhà mềnh,
Buôn đôn cách Trung tâm thành phố Buôn Ma Thuột 40km nhe bác, không phải cách kontum 40km nhe, kụ nào có nhã hứng đi du lịch trong này vào hú em phát em dẫn đi , hướng dẫn viên miễn phí, nhưng phải có bia cho em uống , hì hì , weo còm Buôn Ma Thuột
Chắc em viết nhầm đấy. Biết có bác trong đấy rồi khi nào có dịp vào sẽ hú bác.

huy cycle

Xe hơi
Quá ngưỡng mộ sức khỏe & niềm đam mê khám phá các cung đường của Cụ Giao Thông đới ... (b)

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lâu không xem lại bài này, hóa ra chưa kể ngày cuối của cung này hai vợ chồng em chạy một mạch từ Nha Trang về Hà Nội, khi đi qua Đà Nẵng có vào gặp anh em OF (Noza, BL, VuDoHieu..) mới chạy từ Hà Nội vào, mọi người rủ ngủ lại nhưng vì lúc đến Đà Nẵng cũng đã gần 12 giờ đêm nên ở lại chơi một lúc rồi chạy luôn. Căn bản nếu ngủ lại hôm sau chạy về HN thì cũng lại đến đêm, nếu chạy ngay lúc nào mệt thì ngủ một lúc thì chiều là tới HN, tha hồ ngủ.

Tổng cộng chặng cuối chạy từ Nha Trang về đến Hà Nội là 1200km, chiều khoảng 3h là về tới Hà Nội. Thời gian đi lang thang thăm thú các nơi hơi nhiều nên cũng không chạy gấp lắm.