[Thảo luận] 26/03/2011 - Camry LE trên đường Phạm Ngọc Thạch

CuTiVoDich

Xe điện
Hôm nay mới đọc được vụ này, hôm đấy em gái cháu nó đi qua cũng chứng kiến vụ này, cháu nghe nó kể mà vừa mừng vừa sợ, em cháu nó dừng ở ngã tư chỉ cách chỗ cái xe điên ấy vào cua khoảng hơn chục mét, chỉ cần sớm khoảng 5-10s thì chả biết chuyện gì xảy ra nữa:(

matrix_reload

Xe máy
Ko lẽ lỗi chân ga? Lỡ tậu Cam LE 2010 (11/2010) cũng thấy lo lo, kiểm tra thì là chân ga CTS ~:>

otoducle

Đi bộ
hi

Vụ này, em biết chủ xe. Cụ ấy cho cô bạn mượn. Thống kê thiệt hại:
Đền mấy em xe ga đắt tiền: 40triệu/cái, tổng số bồi thường cho xe máy: 160triệu.
Biếu XXX: 10tr;
Đôi đèn pha: vỡ.
Không cho bạn bè, người thân mượn thì ngại, cho mượn thế này...khó nghĩ nhỉ
chủ xe ngày đó có phai anh Bình k bác ơi???

ndkhoivtv

Xe tăng
Vụ này, em biết chủ xe. Cụ ấy cho cô bạn mượn. Thống kê thiệt hại:
Đền mấy em xe ga đắt tiền: 40triệu/cái, tổng số bồi thường cho xe máy: 160triệu.
Đôi đèn pha: vỡ.
Không cho bạn bè, người thân mượn thì ngại, cho mượn thế này...khó nghĩ nhỉ
Ảo tung chảo, phét lác thái quá! 40tr bồi thường cho 1 cái 2b bị va chạm e chừng quá hoang tưởng, trừ phi phải phục chế lại hoàn toàn do đó là xe cổ, xe tầm từ 100tr trở lên đã nát bét hoặc là mua hẳn xe mới để đền nếu va chạm làm hư hỏng nặng cho các loại xe: Lead, Air Blade, Vespa, Nouvo... Hay chắc hẳn chủ xe Camry muốn tranh thủ làm từ thiện hay "rửa" tiền bẩn do khuất tất mà có!?!

TVPL

Xe container
Thống kê thiệt hại:
Cụ check lại thông tin đi, chuyện đền 40 củ / 1 cái xe nghe thế nào ấy, tổng 7 cái 160 củ mà theo như tường thuật thì em nghĩ ảo quá ạ.

Ảo tung chảo, phét lác thái quá! 40tr bồi thường cho 1 cái 2b bị va chạm e chừng quá hoang tưởng, trừ phi phải phục chế lại hoàn toàn do đó là xe cổ, xe tầm từ 100tr trở lên đã nát bét hoặc là mua hẳn xe mới để đền nếu va chạm làm hư hỏng nặng cho các loại xe: Lead, Air Blade, Vespa, Nouvo... Hay chắc hẳn chủ xe Camry muốn tranh thủ làm từ thiện hay "rửa" tiền bẩn do khuất tất mà có!?!
Sặc vụ này là do e tổ chức cái giải game AOE này từ năm ngoái mà các cụ đào mộ lên ạ
Bên Lenovo nhờ bên e tổ chức nhưng họ ko ngờ dc là bên e kéo dc khán giả đến đông thế ạ
Clip đây các cụ xem ạ
http://www.youtube.com/watch?v=XaA7en44p78

tungnguyen

Xe tải
Website
mohinhdieukhientuxa.com
Hình như các hãng xe trên thế giới cứ có xe nào bị lỗi chân ga họ đều đẩy về VN hay sao ý nhỉ.
Cụ nói thế nào chứ thị trường VN là thị trường "xịn", làm sao có chuyện xe lỗi về VN, tất cả xe nhập nhập về VN đều ko nằm trong danh sách bị thu hồi, em nghe các lãnh đạo hãng nói vậy ạ hihi :D

jayz_lkp

Xe tải
chắc tại nhầm chân ga và chân phanh rồi. xxx làm cũng đâu có trách nhiệm đâu. có vụ việc xảy ra thì ra cũng ko ghi rõ hoàn cảnh lúc xảy ra tai nạn mà chỉ sau khi xảy ra rồi thì chỗ mấy gamer chắc cũng giải tán cho đỡ phải liên quan. ở quê em đường bé xíu 1 cái rạp đám cưới chắn mất nửa đường. đâm nhau, vẽ trên sơ đồ hiện trường đâu có cái rạp đám cưới, thế là sai thành đúng, đúng lại thành sai ~> đi sai làn đường hjc.

phanhuytu

Xe máy
Anh # cứ nghĩ vẩn vơ ở đâu!!! Tắc đường là do cái gì thì mọi người đều biết cả rồi, thậm chí hiểm họa rình rập từ đâu chắc ai cũng chẳng lạ gì nữa cả.