[VHGT & ATGT] 30 này e đi thi ở sân đức thịnh đông anh

Danghai88

Xe buýt
e học chíp và cb thi bên Đức Thịnh,đi chip 2 tiếng đồng hồ thì báo đạt duy nhất 1 lần :( đúng là chuồng ngang đầu tiên gép kiểu j cug ko nhận xe
Lạ cái là e đỗ căn chuẩn cái miếng băng dính mà lần nào cũng bị báo ko đỗ đúng ( mấy chỗ dừng nhường ng đi bộ,dừng giữa dốc và dừng tàu hỏa í ạ) chả hiểu lsao
e thi B1 ai cug bảo đơn giản mà thấy xe chip toàn báo ko đạt e thấy cug lo lo,mặc dù e chả hiểu vì sao e bị trừ điểm :)) gét v

Cuca2014

Xe hơi
e học chíp và cb thi bên Đức Thịnh,đi chip 2 tiếng đồng hồ thì báo đạt duy nhất 1 lần :( đúng là chuồng ngang đầu tiên gép kiểu j cug ko nhận xe
Lạ cái là e đỗ căn chuẩn cái miếng băng dính mà lần nào cũng bị báo ko đỗ đúng ( mấy chỗ dừng nhường ng đi bộ,dừng giữa dốc và dừng tàu hỏa í ạ) chả hiểu lsao
e thi B1 ai cug bảo đơn giản mà thấy xe chip toàn báo ko đạt e thấy cug lo lo,mặc dù e chả hiểu vì sao e bị trừ điểm :)) gét v
căn băng dính cụ hơi rướn người lên nhin cho vuông cụ à. hehe e thì đi chip vô tư lúc nào cũng 90 với 95 mà đến khi thi lần đầu tạch đoạn dừng dốc a cay lần sau dúi tiền 500k thế là ok thật...quả thực đặt xe thì họ chỉnh cho máy khỏe hơn thật cụ ạ.

Cuca2014

Xe hơi
Đồng tiền khôn cho đỡ lai rai mất time và tốn hơn rất nhiều, mục đích cứ lấy bằng cái đã xong rồi theo chương trình các đường khó nhất Hà Nội mà chiến, nhanh,dứt điểm
vầng thanks cụ cũng nhờ cụ chỉ điểm đấy a

nhabaxe

[Tịch thu bằng lái]
Nghe cụ nói vậy e khuyên cụ chân tình là cụ nên luyện thêm tay lái hãy thi, sau có ra đường bị cà cuống.

Danghai88

Xe buýt
căn băng dính cụ hơi rướn người lên nhin cho vuông cụ à. hehe e thì đi chip vô tư lúc nào cũng 90 với 95 mà đến khi thi lần đầu tạch đoạn dừng dốc a cay lần sau dúi tiền 500k thế là ok thật...quả thực đặt xe thì họ chỉnh cho máy khỏe hơn thật cụ ạ.
e rướn người,đỗ lùi lên,dịch xuống đủ kiểu r mà vẫn báo lỗi ms buồn cười í b ạ :))
mà e thi xe số tự động nên ko lo đoạn máy khỏe hay chết máy lắm,gét nh qả trừ điểm ko đỗ chuẩn thôi :(

Danghai88

Xe buýt
Nghe cụ nói vậy e khuyên cụ chân tình là cụ nên luyện thêm tay lái hãy thi, sau có ra đường bị cà cuống.
à e chỉ bị cái kiểu đỗ đúng vạch r mà chip vẫn báo lỗi thôi b ạ,chứ trg khuôn khổ bài thi thì bài nào e cug nắm trg bàn tay,hơn nữa là e thi tự động nên k bị áp lực gì mấy,cứ lên xe mà đi thôi :D

Safe_Drive

Xe hơi
Ăn tiền kinh quá nhỉ.
Trước mình thi bên trường lái xxx thấy các trò rì rầm mua lý thuyết, còn có người mua cả thực hành. Bảo sao ra đường cứ ngáo ngơ gây nguy hiểm cho người khác.

Cuca2014

Xe hơi
Ăn tiền kinh quá nhỉ.
Trước mình thi bên trường lái xxx thấy các trò rì rầm mua lý thuyết, còn có người mua cả thực hành. Bảo sao ra đường cứ ngáo ngơ gây nguy hiểm cho người khác.
cụ ơi ăn nhiều là khác . đi nhiều và tính cẩn thận mới cứng dc chứ cụ còn học dc mấy buổi đã phi rầm rầm thì chịu rồi. e thấy nhiều cụ bảo thằng lái non ko sợ bằng đứa lái dc tầm 2 năm ngẫm thấy cũng đúng chút xíu

Cuca2014

Xe hơi
à e chỉ bị cái kiểu đỗ đúng vạch r mà chip vẫn báo lỗi thôi b ạ,chứ trg khuôn khổ bài thi thì bài nào e cug nắm trg bàn tay,hơn nữa là e thi tự động nên k bị áp lực gì mấy,cứ lên xe mà đi thôi :D
e chết cười với cụ mất nghe cụ nói mà e vẫn thấy hay hay

Danghai88

Xe buýt
e chết cười với cụ mất nghe cụ nói mà e vẫn thấy hay hay
ơ kìa e ns thật đấy b ạ,e thử đủ kiểu dừng nào thì căn ko lệch 1 li,nào thì dừng dịch lên 1 tí,nào thì dừng dịch xuống 1 tí mà vẫn báo lỗi,e ngồi trg xe cug còn vùa bực vừa bcuoi cơ mà b :D

fuotpro

Xe tải
Kinh nghiệm là thi ở đâu thuê xe ở đó, tập lái xe chip cho nhuần nhuyễn đến khi lúc nào cũng đạt 100 điểm thì thôi, vì nếu bị thi trượt thì vừa mang tiếng thi trượt, vừa mất thời gian thi lại, phải đóng tiền thi lại, phải sắp xếp ngày nghỉ...vậy nên trước mình tập lái hẳn 12 tiếng xe chip, khi thi đạt 30-100-100 luôn :))

Lý thuyết thì cứ cài phần mềm trên điện thoại, ôn đi ôn lại nhiều lần.

Cuca2014

Xe hơi
Kinh nghiệm là thi ở đâu thuê xe ở đó, tập lái xe chip cho nhuần nhuyễn đến khi lúc nào cũng đạt 100 điểm thì thôi, vì nếu bị thi trượt thì vừa mang tiếng thi trượt, vừa mất thời gian thi lại, phải đóng tiền thi lại, phải sắp xếp ngày nghỉ...vậy nên trước mình tập lái hẳn 12 tiếng xe chip, khi thi đạt 30-100-100 luôn :))

khiếp cụ chơi những 13h thì e biết chất cụ rồi,=))

Safe_Drive

Xe hơi

Khiếp. Cụ này văn ôn võ luyện kinh thế.
Hồi em thi mượn xe chip có 2 tiếng. Mà em nhảy lên xe tải đi cho nó dễ, nó nhàn, nó sướng :D
Lý thuyết thi được 30 thì dễ, để hiểu được luật như các cao nhân trên OF thì là cả 1 vấn đề. Em cũng đọc luật toét mắt rồi mà chưa ăn thua.
Về kết quả thi của em thì khiêm tốn, chỉ được 30-95-95 thôi. :)

federer2508

Xe đạp
Dạ,bạn bình tĩnh tự tin, nhớ đặt xe chíp là xe mình đã tập quen, đặt cả làn xe bên phải cho dễ căn. Yên tâm là chắc chắn đạt, (đặt xe khoảng 500k)
Làm gì được chọn vào xe mình quen đâu. Trước hôm thi nó bảo chỉnh hết lại toàn bộ xe, mà hôm em thi cũng đặt 500k chọn xe mà đúng là nó chỉnh lại thật, chân côn khác hẳn lúc tập.
Nói chung bác tập thuộc bài thì k sợ đâu, mỗi người được cầm lái xe chip tầm 2 tiếng, tầm 5-6 vòng là thi phăng phăng.

teacher.TrungAT

Xe tải
Làm gì được chọn vào xe mình quen đâu. Trước hôm thi nó bảo chỉnh hết lại toàn bộ xe, mà hôm em thi cũng đặt 500k chọn xe mà đúng là nó chỉnh lại thật, chân côn khác hẳn lúc tập.
Nói chung bác tập thuộc bài thì k sợ đâu, mỗi người được cầm lái xe chip tầm 2 tiếng, tầm 5-6 vòng là thi phăng phăng.
Báo cáo các cụ là tỷ lệ trượt luôn luôn là trên 45% nhé.Có đợt còn cao hơn.

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Chỉ là cụ lái nhiều hơn, chuẩn hơn nên đỗ thôi.

teacher.TrungAT

Xe tải
óe đợt đầu e thi thấy trượt khủng khiếp cụ ak đợt hai thi lại gặp toàn mặt quen hihi
Người mới học để đi thi khổ quá,ra sa hình bị vùi hoa dập liễu tơi bời,tới khi có bằng chỉ gặp em qua vài tiếng là thấy lái xe thú vị,nhàn hạ.Tinh thần phấn khởi nên mua xe ngay và luôn.Chúc các cụ,mợ thi phát xong liền:-bd:-c