8.0h Sáng CN 25/12 tụ tập đông người nghịch Bàn Chải của Viking?

tptitoe

Xe tăng
Để tiêu thụ hết mấy chục lít bia tươi tại Goldmalt, đề nghị Vitclub tụ tập tại chỗ mọi khi ở Mỹ Đình từ 8,0h để nghịch cái bàn chải mới chế của Viking, lắp mũi dài cho Vitxanh, cho tặng nhau những đồ dư dùng...đến 11h thì Zo! Zo! Zo!
Đề nghị Viking xác nhận việc này.

Zo! Zo! Zo!

Chỉnh sửa cuối:

Viking

Xe điện
Iêm sẽ rón rén ra chơi với các cụ
Nhưng vụ bàn chải thì cụ phài hỏi con Rắn Độc
Hắn tịch thu mất của iêm rôi :(( :(( :((

viper2007

Xe điện
Iêm sẽ rón rén ra chơi với các cụ
Nhưng vụ bàn chải thì cụ phài hỏi con Rắn Độc
Hắn tịch thu mất của iêm rôi :(( :(( :((
em chuột bạch cho các bác mà, hôm qua vừa đi vừa nhìn laptop cực nguy hiểm :D
Bác Vi nghiên cứu vụ rửa mấy cái cảm biến còn lại nhé, quan tâm nhất là cảm biến O2

vctv

Xe buýt
em chuột bạch cho các bác mà, hôm qua vừa đi vừa nhìn laptop cực nguy hiểm :D
Bác Vi nghiên cứu vụ rửa mấy cái cảm biến còn lại nhé, quan tâm nhất là cảm biến O2
Ko cắm vào Smart Phone hay iPad được à ?

Chủ nhật các giáo sư bác sĩ khám cho em cái két nước nhé, em thấy máy có vẻ hơi nóng.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Chào các cụ nhà Vịt, chủ nhật này cụ nào đi qua khu vực chợ Bưởi thì cho nhà cháu quá giang với, chả là Vịt nhà cháu đang làm đẹp trong Thẩm mỹ viện nên deck có phương tiện. Nữa là cũng rất muốn được ngồi cùng Vịt của nhà các cụ một đoạn đường để được cảm nhận, sẻ chia tí tẹo cũng như lĩnh hội kiến thức chăm sóc Vịt của các cụ. Hôm trước cháu được Thần đèn thông báo sáng chư nhật này sẽ bóng bàn về vụ đi Tây Yên tử trong dịp Tết Tây nhà cháu cũng hăm hở vụ đó lắm và nhất định sẽ tham gia cùng Hội Vịt nhà mình nếu như Vịt nhà cháu kịp xong. Thanks các cụ ợ.

nddu

Xe buýt
Chào các cụ nhà Vịt, chủ nhật này cụ nào đi qua khu vực chợ Bưởi thì cho nhà cháu quá giang với, chả là Vịt nhà cháu đang làm đẹp trong Thẩm mỹ viện nên deck có phương tiện. Nữa là cũng rất muốn được ngồi cùng Vịt của nhà các cụ một đoạn đường để được cảm nhận, sẻ chia tí tẹo cũng như lĩnh hội kiến thức chăm sóc Vịt của các cụ. Hôm trước cháu được Thần đèn thông báo sáng chư nhật này sẽ bóng bàn về vụ đi Tây Yên tử trong dịp Tết Tây nhà cháu cũng hăm hở vụ đó lắm và nhất định sẽ tham gia cùng Hội Vịt nhà mình nếu như Vịt nhà cháu kịp xong. Thanks các cụ ợ.
Nhà cháu gần dốc Bưởi, nếu cụ không cần đến Hoa Kỳ Đình đúng 8g, cháu sẽ qua đón cụ. Cụ cho cháu cái cầm chân của cụ nhé.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Nhà cháu gần dốc Bưởi, nếu cụ không cần đến Hoa Kỳ Đình đúng 8g, cháu sẽ qua đón cụ. Cụ cho cháu cái cầm chân của cụ nhé.
Thanks cụ, cháu tò mò tý, có phải Vịt xanh tím có cái tráng bánh cuốn trên kính lái là Vịt của cụ không ợ? Số cầm chân của nhà cháu là 0936412888 cụ ợ.

nddu

Xe buýt
Thanks cụ, cháu tò mò tý, có phải Vịt xanh tím có cái tráng bánh cuốn trên kính lái là Vịt của cụ không ợ? Số cầm chân của nhà cháu là 0936412888 cụ ợ.
Dạ ứ phải, con vịt xanh tím của nhà cháo đi ở với thằng khác roài.

raotro

Xe container
Nhà cháu xin 1 chân oánh răng.....

raotro

Xe container
Vì có vụ lắp mũi dài cho Vitxanh nên cháu khẩn khoản nhờ Chủ tịch mang theo tí đồ nghề khoan cắt với cái Mắt Chột đi cho nhà cháu kèm phụ kiện cần thiết...tiện là cháu gắn luôn giữa trán!
(Ơ thế nguồn điện thì lấy ở đâu nhỉ? Chắc lão Vitxanh phải kiếm cái máy phát chứ, nếu không thì mượn bác Cường cuộn dây dài rồi xin điện của Cái Ren Ngược):D

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
Sáng mai em kẹt roài, vừa có đám cưới, vừa xa nên hóng từ xa vậy

Ở nhà lắp cái cảm biến tiến cho vui, hihi

raotro

Xe container

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Vì có vụ lắp mũi dài cho Vitxanh nên cháu khẩn khoản nhờ Chủ tịch mang theo tí đồ nghề khoan cắt với cái Mắt Chột đi cho nhà cháu kèm phụ kiện cần thiết...tiện là cháu gắn luôn giữa trán!
(Ơ thế nguồn điện thì lấy ở đâu nhỉ? Chắc lão Vitxanh phải kiếm cái máy phát chứ, nếu không thì mượn bác Cường cuộn dây dài rồi xin điện của Cái Ren Ngược):D
Sáng mai chắc tầm 10h em mới ra dc, Viper nếu đi thì 8h sáng qua anh lấy nhé

tptitoe

Xe tăng
@VCTV: Ngày mai đi cho xem cái khuyến mại cực sốc nhân dịp Noel, và giành riêng cho Vịtclub thế nào nhá. Moa đang quan tâm vì dạo này cáp chuối quá.
Moa thề!

vctv

Xe buýt
@VCTV: Ngày mai đi cho xem cái khuyến mại cực sốc nhân dịp Noel, và giành riêng cho Vịtclub thế nào nhá. Moa đang quan tâm vì dạo này cáp chuối quá.
Moa thề!
Vâng, đối với thành viên Vitclub em sẽ có giá không phải gốc mà là tận rễ luôn ạ :D

Em sẽ mang cuộn dây điện dài 25m, khoan BOSCH đi. Cụ nào có băng dính 2 mặt cho em xin 1 đoạn để e về dán block lich treo tường nhé.

Chỉnh sửa cuối:

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Hôm nào các cụ cho cái nhìn tổng thể về con v2 của em cái ợ!. Từ ngày cưới nó tới giờ em chẳng biết là nó có bệnh tật gì không nữaX_X.
Em chạy thấy nó cứ thế nào ấy, ko an tâm lém các cụ ạ~X(. Mong các cụ phán giúp em nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Cứ tuần em bận thì các bác tụ tập, hiểm thật. Nhờ các bác chẩn bệnh từ xa giúp em với: sau khi tháo mâm cho mượn rồi lấy về lắp lain thì Vịt em bị nhao lái sanh trái, chạy cứ phải giữ khư khư vô lăng cho nó khỏi chạy sang lề trái. Em tưởng lốp ko đều đã cân lại cân tám cả 4 lốp nhưng vẫn bị. Nó mới bị 2 ngày nay thôi, nhờ các bác dự nguyên nhân và giải pháp giúp em với.

toanco_k32

Xe tăng
Cứ tuần em bận thì các bác tụ tập, hiểm thật. Nhờ các bác chẩn bệnh từ xa giúp em với: sau khi tháo mâm cho mượn rồi lấy về lắp lain thì Vịt em bị nhao lái sanh trái, chạy cứ phải giữ khư khư vô lăng cho nó khỏi chạy sang lề trái. Em tưởng lốp ko đều đã cân lại cân tám cả 4 lốp nhưng vẫn bị. Nó mới bị 2 ngày nay thôi, nhờ các bác dự nguyên nhân và giải pháp giúp em với.
Thứ tự xử lý từ ít tiền đến nhiều tiền :D
- Đảo lốp (trước -> sau, trái -> phải)
- Chỉnh chụm
- Qua 9 Đào Tấn kiểm tra bằng máy, chỉnh chụm, cân bằng động luôn (cái cân bằng động không liên quan đến nhao lái, nhân tiện qua thì làm luôn. Nếu chạy tốc độ cao tay lái rung thì buộc phải làm)
- Kiểm tra hệ thống lái
- Thay xe =))