Thảo luận Oulander đã về

khactuyen

Xe tăng
Ô thê 2 bi led đều là cho Cos hả cụ??? Thế phải làm đôi bóng tăng sáng cho Pha là ngon cụ nhể?
2 bi đều là cos mà cụ, chắc phải lắp led cho fa mới sáng.
out sport đời 2015 giá khoảng bao nhiêu cụ nhỉ?

dolcegabbana

Xe tải
- cá nhân e thấy đèn pha và cos led cho ánh sáng rất yếu và không đều
E thử cả e 250 full led, q7 2016 full led mà cả cos và pha đều yếu, đèn xenon vẫn chấp hòa cho được mà cụm đèn full led đắt hơn xenon rất nhiều 1 cụm đèn pha e 250 ở háng là 90 củ đúng là đắt mà ko sắt ra miếng
2 bi đều là cos mà cụ, chắc phải lắp led cho fa mới sáng.
out sport đời 2015 giá khoảng bao nhiêu cụ nhỉ?

LongLH

Xe điện
Cụ nào ở Long Biên kéo đến An Dân với em xem xe ngày 3/7 này cho vui, em đi một mình buồn quá. Hôm nay đi về thấy đang lục tục chuyển xe, ngắm qua cũng vừa mắt
An Dân ngày mai làm sự kiện ra mắt xe mới nhưng nghe nói làm theo kiểu ko mở rộng, cụ kêu gọi các cụ í đi cùng thì lấy đâu chỗ cho các cụ ngồi và quà tặng là mấy cái Ô thì làm sao đủ để tặng

MR Phươngvp

Xe hơi
An Dân ngày mai làm sự kiện ra mắt xe mới nhưng nghe nói làm theo kiểu ko mở rộng, cụ kêu gọi các cụ í đi cùng thì lấy đâu chỗ cho các cụ ngồi và quà tặng là mấy cái Ô thì làm sao đủ để tặng
Vậy cụ đợi thêm 1 ngày 4/7 qua bên em đi ạ rộng rãi thoải mái quà tặng thì cụ k phải lo ạ \:D/\:D/\:D/

danmexe

Xe điện
1 dàn điều hoà xem như vứt giống captiva rồi. Giờ này mọi thông số cụ thể chưa nắm đc nên ko biết cụ thể dư lào??? Về phom thì ko chê đc rồi, vẫn có điểm gì đó man lỳ 1 chút là ưng rồi. Quan trong cái mã lực của bản full và 7 chỗ là bn? Nói thật là cái phanh tay hơi mất cảm tình 1 chút - nếu chuyển xuống sàn hoặc điện tử luôn và dành không gian đó để làm hộc đồ to lên là ngon luôn...

classicaudio

Xe tải
1 dàn điều hoà xem như vứt giống captiva rồi. Giờ này mọi thông số cụ thể chưa nắm đc nên ko biết cụ thể dư lào??? Về phom thì ko chê đc rồi, vẫn có điểm gì đó man lỳ 1 chút là ưng rồi. Quan trong cái mã lực của bản full và 7 chỗ là bn? Nói thật là cái phanh tay hơi mất cảm tình 1 chút - nếu chuyển xuống sàn hoặc điện tử luôn và dành không gian đó để làm hộc đồ to lên là ngon luôn...
7C chắc chắn chết yểu ở VN cụ ạ vì mấy lý do không đáng có:
- 1 dàn lạnh, 1 hàng cửa gió trên
- KHông có nhớ ghế
- KHông có cảm biến lùi.
- LCD quá xấu và bé

danmexe

Xe điện
- KHông có nhớ ghế
- KHông có cảm biến lùi.
- LCD quá xấu và bé
Cả 5 và 7 chỗ đều cạnh tranh khốc liệt luôn ấy... Chuyện xe nhập là 1 chuyện, ngoài ra giá hợp lý cũng như option kèm theo rất quan trọng - vì nó phục vụ cho nhu cầu người sử dụng nữa... Nếu bản 7 chỗ đầy đủ camera, cảm biến lùi, ghế chỉnh điện hàng ghế trước kèm nhớ ghế, dẫn động 4WD hoặc AWD, 2 dàn lạnh 3 cửa gió, kích thước rộng rãi, cốp sau chỉnh điện, và đặc biệt bản 2.4 cũng phải tầm 171 mã lực trở lên là em chiến ngay lập tức... Khụ khụ

HUGO

Xe tải
Ở xứ nóng mà 7 chỗ có đúng 1 giàn lạnh thì cũng dự đoán được tương lai giống em ...Captiva rồi .

Hanoi Auto

Xe tải
Km12, Quốc Lộ 32, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Website
www.facebook.com
Các cụ cứ bảo ẻm nó 1 giàn điều hòa coi như vứt. Santafe dòng xe Hàn được gọi là Option limit mà cũng cùng kiểu bố trí điều hòa hàng 2 như Outlander chứ có hơn đưuọc gì đâu ạ. Cũng lấy gió điều hòa từ dưới sàn lên. Vậy mà có ai kêu là 1 cửa gió điều hòa đâu mà doanh số vẫn bán khá tốt. Có những cái có thể chấp nhận được các cụ cứ thổi nó lên như bong bóng ạ. Theo em mua xe quan trọng: Chất lượng, tính tiện dụng thực tế, độ an toàn cho mình và người ngồi sau tay lái, sau đó đến Option. Có những cái thừa mà cho vào không dùng tới thỳ chả làm gì ạ. Ví dụ như cụ mua đồ, mua 2 tặng 1 nhưng họ tính tiền 3 đó ạ

Hanoi Auto

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em bên Mitsubishi Hà nội. Cụ nào rảnh em mời qua bên em ngó xe thực tế ạ. bên em tổ chức ra mắt sự kiện ngay 06/07/2016.
Kính mời các cụ quan tâm qua bên em xem xe ạ. Các cụ tới inbox em tên + SDT em đăng ký khách mời với hãng ạ

Truy Mộng

Xe máy
Chào các cụ, em định lấy bản 2.4, 2 cầu, cũng đi sờ mó cái xe rồi. Em không có nhu cầu 2 ghế ở hàng 3, mua bản 7 chỗ vì máy 2.4 và các option khác. Vấn đề lăn tăn duy nhất là nếu đi 5 chỗ, thì cái hốc gió điều hòa bên dưới hàng ghế 1 có đủ mát, và mát có nhanh không? Cx5 cũng có thiết kế tương tự là hốc gió ở dưới, nhưng người ta vẫn chấp nhận. Các cụ có cao kiến gì tư vấn em với?

classicaudio

Xe tải
Các cụ cứ bảo ẻm nó 1 giàn điều hòa coi như vứt. Santafe dòng xe Hàn được gọi là Option limit mà cũng cùng kiểu bố trí điều hòa hàng 2 như Outlander chứ có hơn đưuọc gì đâu ạ. Cũng lấy gió điều hòa từ dưới sàn lên. Vậy mà có ai kêu là 1 cửa gió điều hòa đâu mà doanh số vẫn bán khá tốt. Có những cái có thể chấp nhận được các cụ cứ thổi nó lên như bong bóng ạ. Theo em mua xe quan trọng: Chất lượng, tính tiện dụng thực tế, độ an toàn cho mình và người ngồi sau tay lái, sau đó đến Option. Có những cái thừa mà cho vào không dùng tới thỳ chả làm gì ạ. Ví dụ như cụ mua đồ, mua 2 tặng 1 nhưng họ tính tiền 3 đó ạ
Santa cửa gió hàng ghế thứ 2 ở cột B mà cụ (bàn 7C),
Nếu cửa gió dưới chân bắt buộc phải chuyển chế độ gió -> giảm lưu lượng gió đáng kể hàng ghế trên (do pair chia sẻ với gió dưới chân) -> không khoa học và kém tiện dụng.
CRV có cửa gió riêng cho hàng 2 và chỉ là xe 5C.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
:)) toàn các cụ chém xe qua Catalog. Em thấy Tây Lông nó có kêu gì về điều hoà đâu.

Hanoi Auto

Xe tải
Website
www.facebook.com
Chào các cụ, em định lấy bản 2.4, 2 cầu, cũng đi sờ mó cái xe rồi. Em không có nhu cầu 2 ghế ở hàng 3, mua bản 7 chỗ vì máy 2.4 và các option khác. Vấn đề lăn tăn duy nhất là nếu đi 5 chỗ, thì cái hốc gió điều hòa bên dưới hàng ghế 1 có đủ mát, và mát có nhanh không? Cx5 cũng có thiết kế tương tự là hốc gió ở dưới, nhưng người ta vẫn chấp nhận. Các cụ có cao kiến gì tư vấn em với?
Thoải mái cụ ơi, điều hòa Mitsubishi đã khách hàng nào mua xe chê bao giờ đâu cụ? Các dòng xe cũng thiết kế điều hòa dưới hàng ghế trước có vấn đề gì đâu cụ. Cụ thích là nhích thôi ạ,

danmexe

Xe điện
Ai bảo với cụ là santa fe 1 dàn điều hoà vậy?

danmexe

Xe điện
Em đang cafe ở Ngã Tư Sở, giờ qua Mit chỗ nào gần nhất và có xe để sờ mó ko nhỉ? Em qua xem cụ thể phát...

Truy Mộng

Xe máy
Có cụ sale nào biết chính xác chỉ số tiêu hao nhiên liệu không?

Payroll

Xe điện
- KHông có nhớ ghế
- KHông có cảm biến lùi.
- LCD quá xấu và bé
Em cũng nghĩ là 7c sẽ chết yểu vì vụ máy lạnh
2 cái đầu không ra cửa hàng độ được.