Đánh giá Pajero Sport 2017 bản 4x4 phê quá!!!

hoangthienphung

Xe đạp
Cốp điện để dành cuối năm nâng câp thêm chút lùa thêm ít khách . Cho gọi là có nâng cấp..

hungchutich

Xe hơi
Indo có liên quan đến tôn giáo, ở các khu vực đang phát triển thì lao động chân tay sẽ chiếm tỷ trọng lớn, mà kể cả máy móc nó cũng vẫn do người điều khiển. Tháng ramadan làm cho con người như ốm đói, khó kiểm soát về chất lượng lắm, về VN các thánh soi ra thì tèo. Vậy nên 4f ít bị đám cuồng nó soi thì vô tư, còn dân thiểu số như mit là chít lun. Có thể ở Indo ko quá cuồng tín thì ko đáng ngại, nhưng ở chỗ khác thì có đó (chất lượng hàng vào tháng đó lỗi ngớ ngẩn)
tại sao Toy lại đặt máy ở Indo ợ? Toy k sợ bị lỗi sao ợ

Fun_fun

Xe tăng
tại sao Toy lại đặt máy ở Indo ợ? Toy k sợ bị lỗi sao ợ
E chưa bao giờ được vào nhà máy sx động cơ của Toy, nhưng với chút kinh ng thì dự là với những phần như động cơ mức độ tự động hóa rất cao khi sx và khi lắp ráp, chạy thử thì ngoài thiết bị kỹ thuật số chuyên gia, ktv, cn đều được lọc rất kỹ.
Nhưng an toàn của con xe nó lại đến từ mấy thứ như khi lắp thành con xe chứ không phải cái động cơ, ko mấy khi phải lo cái động cơ nó kém hay hỏng.
Ngày xưa các đ.cơ đều được chạy thử không tải ở nhà máy rồi mới được lắp vào sp, ko biết bây giờ thế nào.
Thang đánh giá thời xa xưa hình như cái động cơ chỉ chiếm khoảng 20-25% con xe (xe con/xe du lịch) thôi, bây giờ thêm các công nghệ khác có khi còn ko đến mức đó.

hungchutich

Xe hơi
E chưa bao giờ được vào nhà máy sx động cơ của Toy, nhưng với chút kinh ng thì dự là với những phần như động cơ mức độ tự động hóa rất cao khi sx và khi lắp ráp, chạy thử thì ngoài thiết bị kỹ thuật số chuyên gia, ktv, cn đều được lọc rất kỹ.
Nhưng an toàn của con xe nó lại đến từ mấy thứ như khi lắp thành con xe chứ không phải cái động cơ, ko mấy khi phải lo cái động cơ nó kém hay hỏng.
Ngày xưa các đ.cơ đều được chạy thử không tải ở nhà máy rồi mới được lắp vào sp, ko biết bây giờ thế nào.
Thang đánh giá thời xa xưa hình như cái động cơ chỉ chiếm khoảng 20-25% con xe (xe con/xe du lịch) thôi, bây giờ thêm các công nghệ khác có khi còn ko đến mức đó.
Hay là động cơ được sản xuất ở Nhật hay 1 nước tiên tiến nào khác cụ nhỉ? còn sang bên này thì cũng chỉ là lắp ráp lại thui. Có điều tỷ lệ nội địa hóa cao hơn VN. Em suy đoán thế

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hay là động cơ được sản xuất ở Nhật hay 1 nước tiên tiến nào khác cụ nhỉ? còn sang bên này thì cũng chỉ là lắp ráp lại thui. Có điều tỷ lệ nội địa hóa cao hơn VN. Em suy đoán thế
Động cơ sx ở Nhật vì luyện kim Indo ko đủ để đúc động cơ đâu. Đến ngay cả Tập xe liên doanh khoảng 5 năm gần đấy mới có 1 số model dùng động cơ sx tại TQ và cũng ko đc xuất khẩu đi nước khác.

hungchutich

Xe hơi
Động cơ sx ở Nhật vì luyện kim Indo ko đủ để đúc động cơ đâu. Đến ngay cả Tập xe liên doanh khoảng 5 năm gần đấy mới có 1 số model dùng động cơ sx tại TQ và cũng ko đc xuất khẩu đi nước khác.
Vâng. Cụ nói thế e cũng thấy hợp lý. Mấy nc đang phát triển chỉ làm các công đoạn ít quan trọng thôi. Chủ yếu là đưa sang để đc hưởng ưu đãi thuế

blackmx

Xe hơi
E mới thấy có cái clip đánh giá con này của xehay thấy khả năng leo trèo của nó kinh thật. Nội thất êm như sopha của ý. Cái đầu thì đẹp nhưg có mỗi cái mông e này nhìn nó nhọn nhọn kiểu gì ấy so vs mông của phò vs ev ko đẹp bằng kéo lại có dải đèn rất đẹp cơ mà gần tỷ rưỡi thì 1 mình nó nằm 1 giá. Nó fai xuống tầm 1.3-1.35 thì có cơ hội. Côg nhận thằng phò nó mạnh và đc lòng ng hâm mộ quá.

vnsuluoc

Xe buýt
E mới thấy có cái clip đánh giá con này của xehay thấy khả năng leo trèo của nó kinh thật. Nội thất êm như sopha của ý. Cái đầu thì đẹp nhưg có mỗi cái mông e này nhìn nó nhọn nhọn kiểu gì ấy so vs mông của phò vs ev ko đẹp bằng kéo lại có dải đèn rất đẹp cơ mà gần tỷ rưỡi thì 1 mình nó nằm 1 giá. Nó fai xuống tầm 1.3-1.35 thì có cơ hội. Côg nhận thằng phò nó mạnh và đc lòng ng hâm mộ quá.
Giá cao quá... kiểu này a e chỉ có thể ngước nhìn thui... e cũng ko hiểu sao Mit bán kém quá ở vn.. có vẻ mit ko quyết tâm phát triển thị trường vn mình

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Giá cao quá... kiểu này a e chỉ có thể ngước nhìn thui... e cũng ko hiểu sao Mit bán kém quá ở vn.. có vẻ mit ko quyết tâm phát triển thị trường vn mình
Do thị hiếu và tâm lý ng Việt thôi, còn những ng đã chạy Mitsu thì sẽ cảm nhận đáng tiền :))

Roman

Xe điện
cháu nghĩ bản nâng cấp của mít sẽ có thêm gói options âm thanh và cốp điện đương nhiên giá vẫn thế (giảm càng tốt) thì tuyệt hơn...:)) :D :D

duongxuan001

[Tịch thu bằng lái]
Prado 4.0 tầm bao nhiêu các cụ nhỉ?

blackmx

Xe hơi
Chắc tại con này 3.0 nên thuế bị áp cao. Đúng là doanh số ko so đc vs toy ngoài yêu thích ra thì chắc ít ng dám chơi e này.

H.U.Y

Xe điện
Rất nam tính, cháu chưa đi em này nhưng PJ đời trước thì thật là chắc chắn, option chả có cái giề