Part II - Xmas in Hongkong 2011

chuotlang

Xe lừa
Cái nì thì đúng quá cụ ạ
Như người HN chả mấy khi vào thăm lăng bác, ngắm chùa một cột, nhưng người các tỉnh xa thì về HN cũng cố phải đi thăm cho bằng được
Lại nói mới nhớ, Tết này chắc cho F1 đi Lăng quá ko có trong SG cũng có mục này làm văn ;)

CỬU VĂN LONG

Xe container
Xem từ đầu đến mít chả thấy bức ảnh ái xmas nào, đành quay ra ngắm mấy em này vậy :)

giangsuki

Xe ngựa
lão thích ngắm Xmas à, có đây nhé, cụ chuột hem được mắng em đâu đấy

CỬU VĂN LONG

Xe container

Masters

Xe buýt

Hehe, em quen với cảnh có mấy đứa phá hoại này rồi, hôm qua đang nhậu say nên hơi bực thôi, chứ chuyện đời thường phố huyện ý mà
Đời luôn có kẻ trong bóng tối làm chuyện xấu mà ;)
Cụ chuột có biết kẻ phá hoại là ai không? Công khai cho nhà cháu biết mới để nhà cháu còn tránh không có tốn muối i-ốt lắm. :P

chuotlang

Xe lừa
Cụ chuột có biết kẻ phá hoại là ai không? Công khai cho nhà cháu biết mới để nhà cháu còn tránh không có tốn muối i-ốt lắm. :P
Phá nhà Mouse thì chỉ có bọn Cat với Dog thôi mà hehe, thôi em ko thèm chấp

Chỉnh sửa cuối:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com

Phá nhà Mouse thì chỉ có bọn Cat với Dog thôi mà hehe, thôi em ko thèm chấp
Chó cứ sủa đoàn người cứ đi, kệ CBN, cho vào blacklist khỏi nhìn thấy đỡ ngứa mắt. Ảnh mình vẫn chụp, cảnh đẹp mình vẫn cứ đi cho những kẻ GATO nó lòi con mắt ra mà nhìn! Những kẻ đó thì chỉ quanh cái lọ thôi mà, hoặc nếu có đi thì chỉ biết có cái đường nhựa thôi! Chấp làm rì nhể! Post tiếp Chuotlang!

CỬU VĂN LONG

Xe container
Trông dân lành mà ngon dư lày bảo sao tứ đại mỹ nhân ( Trương Mạn Ngọc, Lý Gia Hân, Lưu Gia Linh, Quan Chi Lâm ) một thửa hót hòn họt được cả giới mày râu Châu Á thèm khát :D

- Khả năng qua Rằm bốc hơi về HN, mà bao giờ về VN đấy, có ra HN ko hay ở SG ăn bánh tét chơi với thằng cò ?

- Đang bức xúc đứa nào đấy ? cho cái đường link xem lào ?

chuotlang

Xe lừa
Chó cứ sủa đoàn người cứ đi, kệ CBN, cho vào blacklist khỏi nhìn thấy đỡ ngứa mắt. Ảnh mình vẫn chụp, cảnh đẹp mình vẫn cứ đi cho những kẻ GATO nó lòi con mắt ra mà nhìn! Những kẻ đó thì chỉ quanh cái lọ thôi mà, hoặc nếu có đi thì chỉ biết có cái đường nhựa thôi! Chấp làm rì nhể! Post tiếp Chuotlang!
Chết cười, cứ thấy nhà Dims hay nói chữ GATO mà hôm qua phải tra Google xem ý nghĩa của nó là gì ;)
Đúng rồi, mấy loại răng cùn chỉ biết cắn trộm thôi, chứ có dám sủa đâu

chuotlang

Xe lừa
Trông dân lành mà ngon dư lày bảo sao tứ đại mỹ nhân ( Trương Mạn Ngọc, Lý Gia Hân, Lưu Gia Linh, Quan Chi Lâm ) một thửa hót hòn họt được cả giới mày râu Châu Á thèm khát :D

- Khả năng qua Rằm bốc hơi về HN, mà bao giờ về VN đấy, có ra HN ko hay ở SG ăn bánh tét chơi với thằng cò ?

- Đang bức xúc đứa nào đấy ? cho cái đường link xem lào ?
Tưởng định qua Táo Công mới ra thì Gấu ở nhà có khi viết giấy ly luôn chứ nhể hehe
Tụi HK mỹ phẩm miễn thuế rẻ lắm nên niceskin ;)

Chỉnh sửa cuối:

CỬU VĂN LONG

Xe container

Tưởng định qua Táo Công mới ra thì Gấu ở nhà có khi viết giấy ly luôn chứ nhể hehe
Tụi HK mỹ phẩm miễn thuế rẻ lắm nên niceskin ;)

hơ hơ nói thế lày thì mấy chú tứ đại thiên vương Gấu nhà nó thần tượng đam mê một thời ( Quách Phú Thành - Lê Minh - Trương Học Hữu - Lưu Đức Hoa ) cũng hàng lởm àh :)

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com

Chết cười, cứ thấy nhà Dims hay nói chữ GATO mà hôm qua phải tra Google xem ý nghĩa của nó là gì ;)
Đúng rồi, mấy loại răng cùn chỉ biết cắn trộm thôi, chứ có dám sủa đâu

GATO = ghen ăn tức ở hee hee tớ tưởng ai cũng biết chứ nhỉ!

Hanoi2travel

Xe tăng
GATO = ghen ăn tức ở hee hee tớ tưởng ai cũng biết chứ nhỉ!
E thì chẳng cần dịch, e thấy chữ GATO là e đoán là bọn xấu rồi nên ko mất công tra google như CL, e cứ mặc định đó là bọn rảnh rỗi vô công rồi nghề kém hiểu biết .

giangsuki

Xe ngựa
E thì chẳng cần dịch, e thấy chữ GATO là e đoán là bọn xấu rồi nên ko mất công tra google như CL, e cứ mặc định đó là bọn rảnh rỗi vô công rồi nghề kém hiểu biết .
Cụ vìa rồi à, có quà giề ko thía để Em còn tổ chức ọp ẹp chia quà đây